Kufanya mapenzi Majini, hasa mkiwa baharini kuweni Makini

Kufanya mapenzi Majini, hasa mkiwa baharini kuweni Makini

Sina hakika ila contamination ni ya hali ya juu, kuna watu wanakojoa kwenye maji mle. Kuna mauchafu ambayo yako ndani ya maji kama ukijani ukijani flani. Yanaweza penetrate wakati wa thrusting yakamuingia mtoto wa kike.

Je, zile stori za kuoga maji ya bahari kujitakasa ni porojo?

Chumvi ni tiba, chumvi hiyo ndo huyeyusha uozo wote baharini... hata hivyo vimkojo na vinyesi vyenu ni almost negligible kwenye ujazo wa bahari.

Kingine, mbona chumvi ya 'chumvini' wameizoea?[emoji276]
 
Je, zile stori za kuoga maji ya bahari kujitakasa ni porojo?

Chumvi ni tiba, chumvi hiyo ndo huyeyusha uozo wote baharini... hata hivyo vimkojo na vinyesi vyenu ni almost negligible kwenye ujazo wa bahari.

Kingine, mbona chumvi ya 'chumvini' wameizoea?[emoji276]

is it true papuchi ina radha ya chumvi ? maana nimewahi kuzama huko once sikuhisi chumvi
 
Afadhali Africa wanafanya ndani ya maji Hawa zeruzeru wanafanya ufukweni hamna aibu kabisa
 
Eeh yani natural lube is the finest. Mungu fundi just keep on sliding on them nanies[emoji16]
Ndio maana hata wenzetu hutumia sabuni ili wapate mtelezo the moment wanakuwa alone. Beach boys wanadhani utelezi wa bafuni ni bahati mbaya.
 
Kumekuwa na watu ambao hupenda fanya mapenzi majini hasa hasa baharini. Nliwahi shuhudia mmoja kunduchi wakati anafanya tendo hilo akabanwa na mshipa.

Alipiga kelele sana huku na mpenzi wake naye akikimbia chupi ipo upande.jamaa mashine inaonekana inatema some heavy liquid kama pua inayotokwa na makamasi.

Kumbe wakati anajikakamua ku maliza na msuli nao ukapitia pale pale.sasa akawa anachanganya sauti ya maumivu na ya ku come. Demu kugeuka hivi anakuta jamaa amekakamaa..akachomoa kukimbia nje.

But nikawa nawaza wakati wakifanya hivyo je maji hayaingii sehemu ya uzazi ya mwanamke? Na je yale maji ni salama?je hayatomwasha sababu wanasema ni ya chumvi? Lakini je wakati wa ku mpump hawezi akawa pia anachukua some uchafu nje anaingiza ndani?

Aaaah....mi sijui. Ila haya mambo sometimes ni hatari sana. Jamaa alitolewa na washkaji akapewa msaada wa kwanza.akawa sawa. Hakukaa tena yeye na yule demu wakaondoka.
Watoto huwa wanacheza kwenye maji ya mvua yale machafu halafu fresh tu😁😁
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom