Kuchanjiwa kumeniharibu kisaikolojia

Kuchanjiwa kumeniharibu kisaikolojia

Hata mimi nilichanjiwa na mjomba kule kwetu Itobo Nzega ila tatizo langu ni kuona wafanyabiashara wakiuza bidhaa bila kuvaa nguo. yaani ni shida kwangu kuona kinamama ma kinadada wakiwa naked
 
Hatari kweli kweli!! Hivi kumbe unaweza kuuziwa redio mkulima ukaambiwa TV kubwa tena flat??

Siku naenda kununua gari nitakutafuta ili nisijekuuziwa punda kihongwe nikidhani ni Ford Ranger.....!! mwanga lutila

Du naomba chenji ya mbavu zangu mkuu, maana nimecheka sana.
 
Last edited by a moderator:
Khaa!!! Hichi kitakuwa cha arusha aisee... bangi ni noma bana
 
Hata mimi nilichanjiwa na mjomba kule kwetu Itobo Nzega ila tatizo langu ni kuona wafanyabiashara wakiuza bidhaa bila kuvaa nguo. yaani ni shida kwangu kuona kinamama ma kinadada wakiwa naked

Namimi naitaka napenda chabo sana
 
mitandaoni kuna mambo
.jamani sasa macho yako yanaona tofauti na binadamu wenzako.? kazi ipo.
 
teknolojia hii noma yaani mchanga unakuwa sukari? alafu mtumiaji anaitumia bila shida?
 
duh!, mimi kuna mzee alikuwa mwendapanandi alinichanjia dawa sijui ya kitu ila tangu hapo mpaka sasa hakuna demu ninayemtaka akakataa mpaka wake za watu
 
Jamani lakn wakazi mwa Iringa kwana haya magen kwenu??
ivi yule mmama wa pale Ilala iringa alokuwa anuza samaki kumbe anauza panya na watu walikuwa wanajaa toka mwandinga, frelimo kihesa kumnunuza??

je yule wa pale miyombon soko kuu alokuwa akiuza karanga , kumbe alikuwa anwauzia watu mavi ya mbuzi??

uchawi upo ila ni hadi ujue kwamba upo haujui huwez kuuona.

yaani ningekuwa wewe ningekuwa naenda kuwaumbua kila uchwao.

ivi kilichomuua Pera wa duka kubwa hapo miyomboni ni nini?? si huyu huyu aliakuwa hanyi choo zaid ya kile kilichoko nyumban kwake kule karibu na ifunda? mbona alikuwa anuzia watu adi vipande vya mawe eti ndo sabuni
 
Kwa nini wazazi wako walikuita mwanga??.. tuanzie hapo kwanza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom