Kuchanjiwa kumeniharibu kisaikolojia

Kuchanjiwa kumeniharibu kisaikolojia

afu wewe jina lako lenyewe ni mwanga lutila hakika wewe ni mbena persee
sijui kwann watu wa iringa mnapenda sana ushirikina

mie kwa miaka niloish iringa nimejionea mengi sana ndo mana sifanyi shopping ya kitu iringa nikienda naend ana vyangu toka nitokako
 
Last edited by a moderator:
afu wewe jina lako lenyewe ni mwanga lutila hakika wewe ni mbena persee
sijui kwann watu wa iringa mnapenda sana ushirikina

mie kwa miaka niloish iringa nimejionea mengi sana ndo mana sifanyi shopping ya kitu iringa nikienda naend ana vyangu toka nitokako

Mmmmh hapa kidogo umeongeza chumvi...hufanyi shopping Iringa:what:, anyway ndio vioja vya dunia hivyo!
mwanga lutila hebu jiangalie vizuri inawezekana hata ww sio binadamu wa kawaida, huenda ni paka au mbwa...ila nina wasiwasi ukijiangalia unaweza kuanza kujikimbia mwenyewe:sly:
 
Last edited by a moderator:
afu wewe jina lako lenyewe ni mwanga lutila hakika wewe ni mbena persee
sijui kwann watu wa iringa mnapenda sana ushirikina

mie kwa miaka niloish iringa nimejionea mengi sana ndo mana sifanyi shopping ya kitu iringa nikienda naend ana vyangu toka nitokako

Sasa huko iringa unabebaga chakula unaenda nacho? kama umesema ulishakaa iringa basi umekula sana mbwa, mavi ya mbuzi ukidhani karanga na kufulia mawe uliyonunua ukidhani sabauni ya kipande.
 
Last edited by a moderator:
kwa wafanyabiashara wa Iringa mjini pale hilo linawezekana, Mkuu i wish nikutajie moja ya maduka ambayo wanafanya michezo hiyo, Bila kusahau lile duka la Mkinga pale opposite ya shooters zamani ukiingia tu wanakuona upo uchi wa mnyama
 
Maajabu sana haya,pole. Vipi ukilog in JF?Unaikuta jf kawaida au inabadilikaga na kuwa fb?
 
kwa wafanyabiashara wa Iringa mjini pale hilo linawezekana, Mkuu i wish nikutajie moja ya maduka ambayo wanafanya michezo hiyo, Bila kusahau lile duka la Mkinga pale opposite ya shooters zamani ukiingia tu wanakuona upo uchi wa mnyama

wee unaogopa nini kusema ni dula la marehem Pera na kwa sasa wanaliendeleza watoto wake
huyu hata mavi yakimbana adi akimbilie nyumban kwake kule sijui wapi karibu na ifunda kwenda kunya.
 
Mmmmh hapa kidogo umeongeza chumvi...hufanyi shopping Iringa:what:, anyway ndio vioja vya dunia hivyo!
mwanga lutila hebu jiangalie vizuri inawezekana hata ww sio binadamu wa kawaida, huenda ni paka au mbwa...ila nina wasiwasi ukijiangalia unaweza kuanza kujikimbia mwenyewe:sly:

wwe na wewe umejibu kwa kuhamak tu
ungesoma vizuri ungeona kamba kwasasa nikienda iringa naenda kwa siku chache tu manake nilisema hivi ndo mana sifanyi shopping ya kitu iringa nikienda naenda na vyangu toka nitokako.

mie sio mkaz wa iringa ila huwa naend akwa siku kadhaa na kurudi, sasa mahitaj yangu nayabeba mwenyewe ila kwa opesa yangu eti na folenika kwa Pera hunikuti ng'oo
 
Hata mimi nilichanjiwa na mjomba kule kwetu Itobo Nzega ila tatizo langu ni kuona wafanyabiashara wakiuza bidhaa bila kuvaa nguo. yaani ni shida kwangu kuona kinamama ma kinadada wakiwa naked

Mi natamani kuona hivi vitu japo siku moja, nifanyeje?
 
wwe na wewe umejibu kwa kuhamak tu
ungesoma vizuri ungeona kamba kwasasa nikienda iringa naenda kwa siku chache tu manake nilisema hivi ndo mana sifanyi shopping ya kitu iringa nikienda naenda na vyangu toka nitokako.

mie sio mkaz wa iringa ila huwa naend akwa siku kadhaa na kurudi, sasa mahitaj yangu nayabeba mwenyewe ila kwa opesa yangu eti na folenika kwa Pera hunikuti ng'oo

Bado hujanishawishi, that means ukienda Iringa unassfiri na vyakula, vinywaji na mahitaji yako yote???:sly:

No way lady! Hata Rais wa nchi safari yake huwa haiko hivyo dada!
 
Jamani lakn wakazi mwa Iringa kwana haya magen kwenu??
ivi yule mmama wa pale Ilala iringa alokuwa anuza samaki kumbe anauza panya na watu walikuwa wanajaa toka mwandinga, frelimo kihesa kumnunuza??

je yule wa pale miyombon soko kuu alokuwa akiuza karanga , kumbe alikuwa anwauzia watu mavi ya mbuzi??

uchawi upo ila ni hadi ujue kwamba upo haujui huwez kuuona.

yaani ningekuwa wewe ningekuwa naenda kuwaumbua kila uchwao.

ivi kilichomuua Pera wa duka kubwa hapo miyomboni ni nini?? si huyu huyu aliakuwa hanyi choo zaid ya kile kilichoko nyumban kwake kule karibu na ifunda? mbona alikuwa anuzia watu adi vipande vya mawe eti ndo sabuni

Mkuu unaonekana ni mwenyeji sana wa hapa Iringa Mjini....Kuhusu Duka la Pera kila mtu anajua hivyo.
Huyo mama nakumbuka alikuwa anageuzia samaki mkono wa binadamu badala ya Upawa ila kwa sasa aliacha kuuza samaki na haonekani sana.
 
nikiwekewa mchanga badala ya sukari kama utamu nauona basi hakuna shida. kitu pekee ambacho nilishafanya sana interview na watu walioacha hayo mambo ni kwamba, nyama nyingi tunazokula buchani zina mauzauza.

1. kama mwenye duka si mchawi au haya Yesu, basi wachawi wa mabucha mengine huwa wanakuja kubadilisha nyama wanamuwekea ya jana ile mpya wanaibeba wao hivyo yeye atawauzia nyama ya jana na ataona imeoza haraka sana.

2. wachawi kwenye mabucha huwa wanaweka sana nyama za watu. tunalishwa sana masaburi ya watu huko kwenye bucha lakini kwa macho ya kibinadamu tunaona ni nyama za ng'ombe.

3. kuna makafara mengi sana tunafanyiwa, hata kwenye migahawa ya vyakula, wanachanganya sana maji ya maiti kwenye vyakula.

4. kuna kipindi kule kimara kuna mmama alikuwa anapika supu, kumbe kuna uchi wa mtoto wa kike uliokatwa huwa anauweka na kupakua ila uchi hauungui wala hauivi ila supu ile lazima iwe na ladha yake. sijui siku hiyo alikosea masharti au dawa iliisha nguvu, wakati anapakua minyama akapakua na kile iuchi, jamaa aliyekuwa amenunua alipokula kufika katikati akaona anaopoa kitu mfano wa uchi, kuhamaki pale yule mama alipigwa na raia hadi akafa kabisa.

5. mwaka juzi kuna jamaa alishakamatwa na uume za watu kwenye mfuko wa rambo amejaza kilimanjaro sijui alikuwa anapeleka wapi.

6. songea walishawahi kuonyesha kwenye ITV mtu wa dukani anaishi na kiganja cha maiti, kimekaukaa kilionekana tz nzima.

7. kuna maeneo huko kagera, ukizika watu wanalinda kaburi, kwani usipolinda usiku wachawi wanakuja kufukua na kuondoka na maiti wanaenda kuicharanga kuila na nyama zingine kuzipeleka mabuchani kubadilisha na nyama za ng'ombe.

8. mtu akizikwa wachawi huwa wanaenda kukata viungo ndio maana utamkuta mtu ana lasfate la mboloo, unafikiri amezitoa wapi?

9. viungo vya albino vinafanywa biashara, matiti yanafanywa biashara, nondo kwa mbeya inapigwa ikitoka damu ile nondo ndio ya kutundikia nyama buchani, ngozi inauzwa kila maluweluwe.

mnachotakiwa kujua ni kwamba dunia hii imejaa ushetani, na kama hautakuwa na macho ya kiroho unaweza kula vitu vya ajabu sana.

mimi nina Mungu, kuna maduka mengine huwa naingia kununua vitu, namwenye duka ananifukuza ananiambia sitaki kukuuzia wewe. ondoka. anafukuza kabisa, hadi nilishangaa.

majuice mnayokunywa, vyakula mnavyokula etc vinatengenezwa na misukule, kuna watu hapa wanafuga misukule hata 300 usiku inafanya kazi mara mia kuliko angefanya binadamu hivyo anaajiri watu wachache na usiku misukule inafanya kazi utaona kiwanda chake kinapiga hatua sana kumbe wafanyakazi wa kawaida hawa ni geresha tu, misukule ndio inafanya kazi usiku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom