Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbilimbi Mbovu, Aug 2, 2012.

  1. Mbilimbi Mbovu

    Mbilimbi Mbovu Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 185
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wewe ni mfanyakazi wa Serikali, Kada ya Kilimo (Afisa Mifugo, Afisa Kilimo, Bwana Nyuki n.k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

    Kutokana na wengi kuweka maombi ya watu wa kubadilishana nao kwenye nyuzi mbalimbali, tumeona ni vema kukawa na uzi mmoja ambao utawakutanisha wadau wote wenye mahitaji yanayofanana.

    Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

    Ni muhimu kuzingatia kuwa, kuweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

    MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

    Tunakutakieni utumishi mwema.
     
  2. noney

    noney Member

    #81
    Jan 25, 2017
    Joined: Jul 3, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo kilwa masoko(mjini) afisa mifugo daraja la pili ,natafuta kituo dodoma mjini,chamwino au bahi,
    Kwa wale wanaopenda kuwq karibu na dsm au rufiji hii ni nafasi yako,dar unaenda na kurudi.
    No.yangu 0752521339
     
  3. nimbagonza

    nimbagonza JF-Expert Member

    #82
    Feb 1, 2017
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 911
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 180
    Uhamisho umeruhusiwa wakuu? Au kujifariji tuu??
     
  4. I

    IRINGA ONE Senior Member

    #83
    Feb 16, 2017
    Joined: Mar 19, 2015
    Messages: 141
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    MIMI NI AFISA KILIMO HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI - TANGA, NAOMBA KUBADILISHANA NA MTU ALIYEKO KATIKA WILAYA ZA MUFINDI, KILOLO, IRINGA V, AU IRINGA MJINI. NATANGULIZA SHUKRANI KWENU.
     
  5. V

    VeroEretico JF-Expert Member

    #84
    Mar 6, 2017
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    A/kilimo Njoo H/W Bukoba nije Geita, Sengerema, misungwi, Busega
     
  6. n

    nzigo Member

    #85
    Mar 29, 2017
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Purambili ni wilaya gani?Mi Niko Dar nataka kuhamia Moro. Tuwasiliane 071386951
     
  7. Professional Trader

    Professional Trader JF-Expert Member

    #86
    Jun 27, 2017
    Joined: Apr 5, 2016
    Messages: 587
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Mimi ni afisa kilimo ambaye bado sijapata kazi na natafuta kazi lakini iwe na ujira wa kuanzia laki 8 na kuendelea bila makato
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #87
    Jun 27, 2017
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,332
    Likes Received: 2,978
    Trophy Points: 280
    Serikali Ya Viwanda! !
     
  9. bab-D

    bab-D JF-Expert Member

    #88
    Jun 28, 2017
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 1,130
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we unataka ipi? ya biashara au ya walevi?
     
  10. zunya

    zunya JF-Expert Member

    #89
    Jul 1, 2017
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 964
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 80
    Mbona sioni afisa polisi akiomba kubadilishana kituo cha kazi na mwenzake....!!? Au huwa wanaridhika!?
     
  11. bab-D

    bab-D JF-Expert Member

    #90
    Jul 1, 2017
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 1,130
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    naona swali lako unalipenda sana, unaliuliza mara kwa mara, hawa jamaa ni sio wataalam, ni walinzi wa raia na mali zao, pia lindo hupangiwa,ukiruhusu wajipangie uharifu utaongezeka,maeneo korofi yatakosa walinzi mfano pwani
     
  12. Maarab

    Maarab JF-Expert Member

    #91
    Jul 10, 2017
    Joined: Jun 21, 2017
    Messages: 426
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 60
    Mimi ni Weo tafta mtu wa kubadilishana nae kituo Kondoa..
    Kwenda Mkoani



    Sent from my SM-J120F using JamiiForums mobile app
     
  13. xb664

    xb664 Senior Member

    #92
    Sep 27, 2017
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 190
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Jiajili kwenye field yako hii.,uta make zaidi ya hiyo unayotaka
     
  14. amochancer

    amochancer New Member

    #93
    Sep 30, 2017
    Joined: Sep 29, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Afisa mifugo daraja la pili nipo wilaya ya Hanang' mkoa wa Manyara, aliye tayari tubadilishane mikoa ya ARUSHA,KILIMANJARO na MOROGORO....ni PM.
     
  15. K

    KIBIKIMUNU Senior Member

    #94
    Oct 2, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 102
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Njoo handeni tanga nije iringa wilaya yeyote
     
  16. K

    KIBIKIMUNU Senior Member

    #95
    Oct 3, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 102
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    NJOO HANDENI TANGA NIJE KALIUA
     
  17. K

    KIBIKIMUNU Senior Member

    #96
    Oct 3, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 102
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    MIMI NI AFISA KILIMO II HANDENI DC, NATAKA KWENDA KILOLO,IRINGA MJINI, IRINGA VIJIJINI, LUDEWA, WANGINGOMBE, MUFINDI, 0716999727
     
  18. l

    leyb Member

    #97
    Oct 3, 2017
    Joined: Mar 23, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Mimi ni afisa ushirika wilayabya Momba mkoa wa songwe naomba kubalishana na afisa ushirika wa Iringa mjini,Dodoma mjini, Morogoro mjini, chamwino Bahi, mtera.
     
  19. V

    VeroEretico JF-Expert Member

    #98
    Dec 9, 2017
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Jamani humu mumo au mmepotea
     
  20. pclarence60

    pclarence60 Member

    #99
    Jan 14, 2018 at 8:23 AM
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bado hujapata mtu Mkuu?
     
  21. LUPONDE YETY

    LUPONDE YETY Member

    #100
    Jan 18, 2018 at 2:47 PM
    Joined: Oct 21, 2016
    Messages: 90
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 25
    NATAFUTA MTU WA KUBADILISHANA NAYE KITUO CHA KAZI. MIE NI AFISA MIFUGO DARAJA LA PILI. NATAFUTA MTU YEYE AJE TARIME MJI MIE HALMASHAURI YOYOTE KATIKA MIKOA YA RUVUMA,NJOMBE,IRINGA na MBEYA.

    MAWASILIANO 0762940676/0716421449
     
Loading...