Kubadilishana vituo vya kazi

Kubadilishana vituo vya kazi

GERRY12

Member
Joined
Mar 6, 2023
Posts
62
Reaction score
63
Mimi ni afisa afya mazingira nayafuta mtu wa KUBADILISHANA nae kituo Cha kazi mimi Nipo mafinga nataka mtu wa dar, morogoro au Tanga
Mawasiliano 0772812544
 
Unataka mikoa pendwa, Mungu akupe hitaji la moyo wako ila ungeweka na pwani ni karibu na dar
 
Ukikosa kabisa wa kubadilishana naye, uje hapa keko tuchome mkaa, utakuwa tayari upo Dar.
 
Njoo IRINGA nije Dar es Salaam shule ya msingi

Simu 0616 488 364
 
Mimi ni afisa afya mazingira nayafuta mtu wa KUBADILISHANA nae kituo Cha kazi mimi Nipo mafinga nataka mtu wa dar, morogoro au Tanga
Mawasiliano 0772812544
KARIBU KWENYE MFUMO WA KUMPATA MTU WA KUBADILISHANA VITUO KWA URAHISI.

1. Unasajili na unaweka kituo ulichopo kwa sasa
2. unaweka mikoa na wilaya zaidi ya moja unayotaka kwenda
3. unaweka masomo yako
4. baada ya usajili kukamilika ukaingia kwenye mfumo utawaona watu wote kutoka mikoa mingine wanaofanana na wewe somo moja au yote wanaotaka kuja mkoa au wilaya uliyopo.
5. Mfumo uko vizuri sana watu wote unawaona namba za watsap na kawaida ziko pale.

• Jisajili sasa kwenye mfumo wetu wa Kubadilishana 👉 Kubadilishana Portal — Tafuta Mwenye Kubadilishana Nawe Tanzania

Mfumo unakuunganisha moja kwa moja na watumishi wa idara yako wanaotaka kuja mkoa wako, na unakujulisha kwa notification mtu akipatikana. Jisajili leo, baadaye utatushukuru!
 
Unataka mikoa pendwa, Mungu akupe hitaji la moyo wako ila ungeweka na pwani ni karibu na dar
KARIBU KWENYE MFUMO WA KUMPATA MTU WA KUBADILISHANA VITUO KWA URAHISI.

1. Unasajili na unaweka kituo ulichopo kwa sasa
2. unaweka mikoa na wilaya zaidi ya moja unayotaka kwenda
3. unaweka masomo yako
4. baada ya usajili kukamilika ukaingia kwenye mfumo utawaona watu wote kutoka mikoa mingine wanaofanana na wewe somo moja au yote wanaotaka kuja mkoa au wilaya uliyopo.
5. Mfumo uko vizuri sana watu wote unawaona namba za watsap na kawaida ziko pale.

• Jisajili sasa kwenye mfumo wetu wa Kubadilishana 👉 Kubadilishana Portal — Tafuta Mwenye Kubadilishana Nawe Tanzania

Mfumo unakuunganisha moja kwa moja na watumishi wa idara yako wanaotaka kuja mkoa wako, na unakujulisha kwa notification mtu akipatikana. Jisajili leo, baadaye utatushukuru!
 
Back
Top Bottom