Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbilimbi Mbovu, Aug 2, 2012.

  1. Mbilimbi Mbovu

    Mbilimbi Mbovu Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe ni mfanyakazi wa Serikali, Kada ya Kilimo (Afisa Mifugo, Afisa Kilimo, Bwana Nyuki n.k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

    Kutokana na wengi kuweka maombi ya watu wa kubadilishana nao kwenye nyuzi mbalimbali, tumeona ni vema kukawa na uzi mmoja ambao utawakutanisha wadau wote wenye mahitaji yanayofanana.

    Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

    Ni muhimu kuzingatia kuwa, kuweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

    MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

    Tunakutakieni utumishi mwema.
     
  2. m

    mohamedhr New Member

    #61
    Jul 3, 2016
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 4
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Rais JPM niite nikuambie nini niisaidie serikali hii ili tuweze peleka watanzania kanaani maana hapa kazi kwani na we mbiu uliitabiri ni ya kweli ya hapa kazi tu.
     
  3. M

    Mohamed Masud Member

    #62
    Jul 6, 2016
    Joined: Apr 3, 2016
    Messages: 43
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Natafuta mtu wa kubadilishana nae aje Mwanza mimi niende Dar
     
  4. zunya

    zunya JF-Expert Member

    #63
    Jul 9, 2016
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 827
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    mbona sijawahi kuona afande akitaka kubadilishana kituo na afande mwingine???
    duuuuu...!!
     
  5. K

    KIBIKIMUNU Member

    #64
    Jul 10, 2016
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 63
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Afisa KILIMO.... njoo Handeni Tanga nije kilolo, iringa v, mufindi, au njombe mjini .0656959432
     
  6. m

    mr.ninja Member

    #65
    Jul 11, 2016
    Joined: Nov 24, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Njoo Mwanza, nije Iringa, morogoro, kibaha au dar
     
  7. PSPA Pure'12 udsm

    PSPA Pure'12 udsm JF-Expert Member

    #66
    Aug 11, 2016
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    BX ZZ Z BB.
     
  8. PSPA Pure'12 udsm

    PSPA Pure'12 udsm JF-Expert Member

    #67
    Aug 11, 2016
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
     
  9. Gamlemilwe

    Gamlemilwe Senior Member

    #68
    Aug 11, 2016
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Afisa Kilimo Njoo makete nije Mbeya,Rungwe ,Busokelo. Ni PM
     
  10. Youngtozy1992

    Youngtozy1992 JF-Expert Member

    #69
    Aug 13, 2016
    Joined: Aug 1, 2016
    Messages: 446
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    Ni PM PLZ NDG NAAMIN watanzania ni watu wa kusaidiana mkuu plz Ni Pm contact yako
     
  11. quadraqoraman

    quadraqoraman Senior Member

    #70
    Aug 19, 2016
    Joined: Aug 11, 2016
    Messages: 118
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Afisa Kilimo njoo wilaya ya karatu..
    mimi niende wilaya ya Monduli,,
    kwa atakaye hitaji ani PM wakuu..
     
  12. Ludan Mushi

    Ludan Mushi Member

    #71
    Aug 25, 2016
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 34
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Mm afisa mifugo njoo butiama mm niende kilimanjaro au arusha
     
  13. i

    isayamanoti New Member

    #72
    Sep 23, 2016
    Joined: Sep 23, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mm mwl natafta mwl idara ya secondar aje kagera kyerwa mm niende Njombe,iringa,mufind,makete,kilolo au mbeya.0762579731
     
  14. k

    kitinusa beatrice Member

    #73
    Sep 24, 2016
    Joined: Jan 28, 2016
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Njooo MUSOMA mjin nije dooma mjn 0744173815
     
  15. riltz

    riltz JF-Expert Member

    #74
    Oct 12, 2016
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 234
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wanaohitaji nafasi za kazi ajira ya sekta binafsi, wanipigie CMU fasta
     
  16. riltz

    riltz JF-Expert Member

    #75
    Oct 12, 2016
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 234
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sekta za KILIMO na Mifugo dip au cert
     
  17. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #76
    Oct 18, 2016
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakuu mi natafuta mwalimu wa kubadilishana nae, kituo cha kazi ni geita wilaya ya nyawhewale, nataka nihamie MOSHI, ARUSHA,
    MANYARA.
     
  18. V

    VeroEretico Senior Member

    #77
    Oct 18, 2016
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 130
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Habari za majukumu,

    Watanzania wezangu natafuta afisa kilimo aliyeko kati ya halmashauri za wilaya za GEITA, SENGEREMA, BUCHOSA KAMA yuko tayari ili tuweze kubadilishana naye kituo cha kazi yeye aje halmashauri ya wilaya ya BUKOBA.

    Kwa aliyeko tayari ani PM
     
  19. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #78
    Oct 18, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 12,253
    Likes Received: 19,530
    Trophy Points: 280
    Mkuu unakimbia matetemeko ya ardhi nini, hahahahaha
     
  20. V

    VeroEretico Senior Member

    #79
    Oct 18, 2016
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 130
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hapana mkuu Mkwepa kodi
     
  21. noney

    noney Member

    #80
    Jan 25, 2017
    Joined: Jul 3, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Afisa mifugo daraja la pili Halmashauri ya wilaya ya kilwa (mjini) natafuta mtu wa kubadilishana naye niende dodoma mjini,Chamwino au Bahi.
    Kwa wale wanaotaka ukaribu na Dar au rufiji hii ndo nafasi yako ,unaenda dar na kutudi.
    0752521339
     
Loading...