Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbilimbi Mbovu, Aug 2, 2012.

  1. Mbilimbi Mbovu

    Mbilimbi Mbovu Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe ni mfanyakazi wa Serikali, Kada ya Kilimo (Afisa Mifugo, Afisa Kilimo, Bwana Nyuki n.k) na unahitaji mtu wa kubadilishana naye kituo cha kazi?

    Kutokana na wengi kuweka maombi ya watu wa kubadilishana nao kwenye nyuzi mbalimbali, tumeona ni vema kukawa na uzi mmoja ambao utawakutanisha wadau wote wenye mahitaji yanayofanana.

    Weka ombi lako hapa na wengine watawasiliana nawe.

    Ni muhimu kuzingatia kuwa, kuweka baruapepe (email), namba yako ya simu mtandaoni haishauriwi (at your own risk). Njia bora inayopendekezwa na JamiiForums ni kwa PM (Private Messages) ndani ya JF - kwa usalama wako na usiri zaidi.

    MUHIMU: Ni vema kusema UPO wapi na ungependa KWENDA wapi ili wale wenye kutaka kuwasiliana nawe wapate urahisi wa kukutafuta ili kurahisisha mchakato.

    Tunakutakieni utumishi mwema.
     
  2. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,060
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kudadadeki dah........ baki huko huko uchezeye mushahara usichezeye kasi ahaaaa!!!
     
  3. b

    bird Member

    #3
    Nov 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kahama mashamba yameisha nn mkubwa so unataka uyafuate mbeya?
     
  4. L

    Logist Senior Member

    #4
    Aug 15, 2014
    Joined: Aug 13, 2014
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni afisa mifugo mkoa wa Njombe wilaya makete natafuta mtu wa kubadilishana kituo cha kazi kazi,
    Nitafute 0769493096.

    My priority MBEYA, ARUSHA, MANYARA, MOROGORO, IRINGA, PWANI.

    NITAFUTE.
     
  5. Gide MK

    Gide MK JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2014
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 3,658
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Huko makete labda utampata anayekaribia kustaafu.
     
  6. d

    duanzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2014
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 16,457
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    tena awe ni mkinga anataka kurudi home
     
  7. S

    Steven Mruma Member

    #7
    Nov 11, 2014
    Joined: Aug 30, 2014
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni afisa mifugo wa kijiji cha mtimbwani wilaya ya Mkinga na kijiji kipo kilomita 18 kutoka jiji la Tanga na huduma kama umeme na maji vinapatikana na nauli kutoka jiji la Tanga ni 1000/- tu.

    Kama upo wilaya ya kibaha, Bagamoyo ama wilaya yoyote ndani ya mkoa wa dar es salam na unapenda kuhamia Tanga wasiliana nani kwakua nashindwa kuhamisha miradi yangu yote iliyoko Dar es salam na nimeona ni heri nijipange kusogea kikazi huko ili niendelee na usimamizi wa miradi yangu.

    Iwapo upo tayari wasiliana nami kwa namba 0719507240. Ahsante.
     
  8. Mungu Mweusi

    Mungu Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2014
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 1,026
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwanza kazuie mauaji ya tembo!!
     
  9. S

    Steven Mruma Member

    #9
    Nov 11, 2014
    Joined: Aug 30, 2014
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya mimi sio afisa wanyama pori. Nadhani hii mesage yako angalau ungeifowad Tanapa.
     
  10. S

    Steven Mruma Member

    #10
    Nov 11, 2014
    Joined: Aug 30, 2014
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama upo Dar es salam unaweza kubadilishana kituo cha kazi. Wasiliana nami.
     
  11. u

    umla JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2014
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 1,153
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Aisee kumchomoa mtu hapa mjini aende kijijini ni sawa na maji kupanda mlima.
     
  12. S

    Steven Mruma Member

    #12
    Nov 11, 2014
    Joined: Aug 30, 2014
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ila pis Huku si kijijini sana lakini pia najua kibaha ama bagamoyo zipo sehemu bush sana hata huduma za shida sana.. mimi nakaa Tanga mjini asubui naingia job ni sawa na mtu anayekaa sinza kisha awe anafanya jazi mbezi mwisho ama kibamba. Ndio umbali wa kituo changu hadi katikati ya jiji la Tanga.. only 18km. Nauli buku.
     
  13. E

    ESCROW ZA UMMA Member

    #13
    Jan 4, 2015
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni afisa kilimo II WILAYA YA HANDENI ,TANGA,Nataka kubadilishana na mtu kutoka wilaya za kilolo, iringa mjini au iringa vijijini.kwa mawasiliano .0685786929
     
  14. A

    Adili JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2015
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,587
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Wanaukumbi,

    Natafuta anuani/njia za mawasiliano za afisa mifugo mkoani Kagera.
    Ningependa kujua pia liseni, vibari vya biashara za kufuga samaki vinapatikanavipi.

    Natanguliza shukrani.
     
  15. spacing

    spacing JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2015
    Joined: Nov 22, 2014
    Messages: 249
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    magu sehemu gani
     
  16. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2015
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hata kada nyingine serikalini mbali na ualimu ukitaka kuhama ni lazima umpate mtu wa kubadilishana nae??
     
  17. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2015
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 11,647
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Dah hujapata tu? Tubadilishane na mm basi, ila sina kazi
     
  18. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2015
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 2,428
    Trophy Points: 280
    maafisa vilimo maranyingi itakuwa hawapiti huku.

    wapo bize kutoa handout kwa wakulima juu ya hali ya hewa na mazao yanayoweza kukubali kulingana na eneo husika
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2015
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,382
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    Mods Wapeni Hawa Members Nafasi Kwa Special Thread Kama Walimu
     
  20. r

    richb Member

    #20
    Jul 6, 2015
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Afisa mifugo nipo Njombe MAKETE.inawezekana kubadilishana?namba 0769493096
     
Loading...