Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo


Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,299
Likes
4,432
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,299 4,432 280
NATAFUTA MTU WA KUBADILISHANA NAYE KITUO CHA KAZI. MIE NI AFISA MIFUGO DARAJA LA PILI. NATAFUTA MTU YEYE AJE TARIME MJI MIE HALMASHAURI YOYOTE KATIKA MIKOA YA RUVUMA,NJOMBE,IRINGA na MBEYA.

MAWASILIANO 0762940676/0716421449
Wakurya wanataka wakuue nn
 
M

mwanamanzi

Member
Joined
Feb 15, 2017
Messages
98
Likes
70
Points
25
Age
58
M

mwanamanzi

Member
Joined Feb 15, 2017
98 70 25
Kijana wangu yeye ni Afisa Kilimo III yupo Busokelo Mbeya anatafuta mtu wa kubadilishana nae kituo katika mkoa wa Pwani, Dar, Morogoro. Email dola_daudi@gmail.com
 
Antar07

Antar07

Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
31
Likes
9
Points
15
Antar07

Antar07

Member
Joined Dec 27, 2017
31 9 15
maafisa vilimo maranyingi itakuwa hawapiti huku.

wapo bize kutoa handout kwa wakulima juu ya hali ya hewa na mazao yanayoweza kukubali kulingana na eneo husika
Na Mara nyingi wanakua mashambani ambako network ni shida
 
bab-D

bab-D

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
1,149
Likes
106
Points
145
bab-D

bab-D

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
1,149 106 145
Kuna AF Kilimo yupo BUNDA anatafuta wa kubadilishana naye toka moro mjini au Mvomero mawasiliano yake 0752964233
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958