Kuanzisha kiwanda cha kutengeneza maji ya kunywa

Kuanzisha kiwanda cha kutengeneza maji ya kunywa

Ni kweli Technology zinapishana na zinaendelea. Nimeangalia hizo mashine za PET na nimeona kweli zinapishana.

Ungelisoma maelezo kwenye michoro juu ungeliewewa hiyo EUro Laki moja nilimaanisha nini.

Kwa mfano mashine kubwa wanatumia Pressure 45 bars wakati hapo juu ni 15 bars.

Pia ukiangalia baadhi ya kazi inabidi ufanye kwa mikono ikiwa na maana ni Semi Automatic.

Mashine za kusaga mahindi au ngano zipo nyingi ila kuna nyingine dola Elfu mbili na za Bakhresa ni mamilioni.

Uzuri ni kuwa jamaa kabla hujanunua, anakuita na mnapanga kila kitu kwenye karatasi na unakwenda kujipanga utanunua kipi kutokana na uwezo wako mfukoni.
Ila bado ukweli utabaki palepale, hata kama bei ni hiyo Laki moja, ni lazima uwe na laki mbili zaidi ili kuweza kuendesha mtambo. Hapo kuna kutafuta maji, kusafisha maji, vibali, usafiri, kuagiza materials kutoka nje nk. Na hapo tunakwenda palepale kuwa ili uanzishe mradi kama huu, itabidi uwe na laki kadhaa. Vinginevyo utakosa hata fedha za kuletea nguzo za umeme kiwandani kwako.

sure thing mfano. Filler ya 40bpm inauzwa around $20,000. Durability yake sijui na running cost (machine nyingine zinaitaji vipuri kibao tena mara kwa mara)hii inakua complete set(conveyor+rinser+filler+capper). Label machine mtu anaweza kuamua kukata manually na kufeed akaingia cost ndogo ya heater ($2000) akaokoa $20,000 ya label machine ambayo lazima anunue baadae mahitaji yakiongezeka. Yote kwa yote uwe na mtaalam wa uchumi afanye cost analysis kabla ujatia mguu. Unaweza tembelea kiwanda cha zakaria kibaha ukajifunza wanafanyaje na changamoto.
Naomba pia uwatoe watu uoga, tujifunze kudare...mimi siuzi machine lakin ni mdau wa industry ya bevarage kwa muda sasa nimetoa offer ya bure ya consultation watu wanaogopa.
 
kingozi hongera kwa wazo zuri! mi naomba unipe kazi zifuatazo kukutafutia eneo zuri ambalo utaweka hicho kiwanda , kuchimba kisima. kuyapeleka maabara na mwisho tbs, kutoka hapo utaendelea na mauzo . usinisahau kiongozi unaweza pm au nichek kwenye 0657 14 55 55 au 0685 31 23 26
 
Mkuu General8, pamoja sana. Ndiyo matunda ya kuishi karne ya Dot com.

Hivi source of water lazima iwe kisima au spring? Vipi kama source ni river, mfano mto Kagera ambayo majo yake yana brownish colour?
 
Maji ya mito au visima ni ghali sana kusafisha. Hii itafanya gharama ya uzalishaji kuwa juu. Wengi wanakwenda juu milimani au kuchimba chini sana ambako mchanga na udongo umefanya filtering kwa miaka kadhaa.

Dawasco wanafanya hivyo na mwisho maji yanakuja ya bomba mjini Dar wakati mto Ruvu mchafuu..
Hivi source of water lazima iwe kisima au spring? Vipi kama source ni river, mfano mto Kagera ambayo majo yake yana brownish colour?
 
sure thing mfano. Filler ya 40bpm inauzwa around $20,000. Durability yake sijui na running cost (machine nyingine zinaitaji vipuri kibao tena mara kwa mara)hii inakua complete set(conveyor+rinser+filler+capper). Label machine mtu anaweza kuamua kukata manually na kufeed akaingia cost ndogo ya heater ($2000) akaokoa $20,000 ya label machine ambayo lazima anunue baadae mahitaji yakiongezeka. Yote kwa yote uwe na mtaalam wa uchumi afanye cost analysis kabla ujatia mguu. Unaweza tembelea kiwanda cha zakaria kibaha ukajifunza wanafanyaje na changamoto.
Naomba pia uwatoe watu uoga, tujifunze kudare...mimi siuzi machine lakin ni mdau wa industry ya bevarage kwa muda sasa nimetoa offer ya bure ya consultation watu wanaogopa.
Mkuu, hivi hakuna mitambo midogo ya kuzalisha maji hata Lita 5,000 au 10,000 kwa siku...? Na bei zake zikoje?
 
i will be back

Post sent using JamiiForums mobile app
 
kiukweli hata mimi nimejifunza na ninaimani nitafungua na cha kutengeneza juisi
 
Zanzibarspices Habar Yako Mkuu,nimeona Maji Ya Afya Hio Ndo Matokeo Ya Ule Mpango Wako Au?Jf Drinking Water
 
Back
Top Bottom