Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

kikubwa ni heshima tu..kama umeamua kuoa au kuolewa basi uwe na heshima kwa mwenzako.usimuonyeshe uchafu wako.....mimi nimeoa na ni mchepukaji.ila mke wangu is my number oneeeeeeeeeeeeeeeeeee

na uvae kondom za 5000 pumbafu zako!!
 
Hakyanani jipeni moyo tu, hivi mnadhani kwa nini kwenye ndoa mpk muite mashahidi? Mpk kusaini? Na kila mtu anapewa gamba lake?

Ni heri ujue lipo ili likitokea usiumje kuliko ujiaminishe then likupate

Niwazi unachokiongea haukijui kabisa.

Swala la ndoa, mashahidi na kutojiamini uko peke yako katika mahusiano vinahusiana vipi?

Umetoa mfano wa kitoto sana umenipa hata wasiwasi wa umri wako na uwezo wa kupambanua mambo..

Unasumbuliwa na uvulana siku ukiwa mwanaume utakitambua nilichokieleza hapo kwa wakati huu sio saizi yako, nikiendelea kujibizana na wewe nitakuwa sikutendei haki, maana nitakuwa nakukuza. kwa mhonga chips, vocha,bikn, na lotion hili swala hauwezi kulielewa we bado kijana mdogo.!
 
Wanadamu tunajifariji sana kwenye mahusiano.
Umefahamiana nae akiwa mkubwa tu mkapendana,
Mkaaminiana basi unabwaga manyanga na kuona kuwa ni muaminifu na hawezi kukusaliti.
Labda kama upo kwenye uhusiano na malaika pekee, Vinginevyo unajidanganya;
Ni upuuzi kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako
TAFAKARI

!
!
kweli mjomba. Uwe peke yako we nani?
 
Mimi ninaamini kuwa niko peke yangu, no matter what!!! Na ninamuamini naye ananiamini. Katika mahusiano yoyote ili uishi kwa amani, jiamini kuwa uko peke yako hata kama treni ya Kigoma imejaa!! Hii itakusaidia sana, kiafaya na kiakili. as long as hajanionyesha lolote sina haja ya kupekuapekua yasioyonihusu kwa kweli. Ishi kwa kujiamini, mpende na mjali hata kama akichepuka basi atahakikisha njia kuu haishtuki ng'ooo. Mie Pendaneni najiamini kwake niko peke yangu! Na kwangu yuko peke yake!
 
All i need from her is to trust me and she did more than i deserve...! She love me like a hubby, respect me like a brother, care me like a son but anajamaa mwingine love is crazy i hate those feeling.....!
 
Mi sina wasi wasi na hilo. Mi mkewangu nimemkuta bikra. Huwezi kunilazimisha kwamba naye yuko kama hao wa kwenu. Nina imani nae. Sina sababu ya kuamini kinyume kama sijamkuta kinyume.

Vip ushaitoa hiyo bikra?
 
Nimepotea, kuingia ktk uzi huu, nadhani una wahusu majeruhi wa mapenzi.
 
Kuamini kuwa uko peke yako ndo njia sahihi ya kufanya uhusiano wenu kudumu
 
The Boss,Short-Gun, Masterkey, HOPECOMFORT
Kwa nyie kuendelea kuishikilia Shilingi yangu ni kutotenda haki.
Ni hivi, Kuamini sio hoja,
Hoja ni usahihi wa kile unachokiamini na karibia wote, kama si wote mnakubali kuwa mnaamini tu hata kama kunakinachoweza kuwa kinaendelea mkiwa hamkioni.
Na hayo ndio maudhui kusudiwa ya Uzi huu.
Eleweni:KUNA KUAMINI. NA
KUAMINI KITU POTOFU. (Ninyi mpo kundi hili)
Si mfanye uungwana tu MRUDISHE SHILINGI YANGU?

Nyie ni waungwana bwana.
 
Last edited by a moderator:
Uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo?

Labda hujaniwelewa.. unachofanya wewe ni generalization ya jambo kutokana na experience yako labda na ya watu wa karibu yako. Haiwezi kuwa sheria, hayo ni ya kwako na wa kwako, sio ya kila mtu. Kuna watu wengi tu wanakaa na wapenzi wao bila kuwasaliti, ndio maana nikasema ukiona wewe huwezi sema me siwezi usiseme haiwezekani.

Dont make sweeping generalization.
 
Labda hujaniwelewa.. unachofanya wewe ni generalization ya jambo kutokana na experience yako
Nimekuelewa vyema, Usikurupuke; Nani kakuambia nimesema hivyo kutokana na uzoefu wangu binafsi?
Je, Hawa wote wanaosapoti hoja mimi ninayo nasaba nao? Nawafahamu mimi? Kuna wanachopata kutoka kwangu kwa kufanya hivyo?
Tatizo ni kuwa umeamua tu kupingana na ukweli kwa kutumia hoja zako chakavu-Unao uhuru wa kufanya utakacho sikukatazi.
labda na ya watu wa karibu yako
Hembu pitia comments za wengine kwenye Uzi huu,[Kweli unaweza kujiaminisha kuwa wote wanaosapoti ni watu wangu wa karibu?[-Si rahisi, Kama kweli unafikiria kwa kutumia Ubongo hai lakini.]
Haiwezi kuwa sheria, hayo ni ya kwako na wa kwako,
Hulazimiki kuayaamini ila Msimamo wako huo unachigiza jinsi hoja zako zilivyodumaa na zisivyokuwa na mashiko.
Kuna watu wengi tu wanakaa na wapenzi wao bila kuwasaliti, ndio maana nikasema ukiona wewe huwezi sema me siwezi usiseme haiwezekani.
Huo ni mtazamo wako na imani yako,
Vipi ikiwa unachodhani kuwa ni sahihi si sahihi .Na Imani yako ikawa potofu pia?
Sawa, Unaweza ukasema wewe ni mwaminifu na ukawa muaminifu kweli.
Lakini, Vipi kuhusu mwenzako anaaminika kiasi gani?
Kwa maana je;
Anaudumisha huo uaminifu unaoamini anao na ambao yeye anakuaminisha kuwa anao?
Hivi ni wangapi unasikia walikuwa ni waaminifu lakini mwishowe ika-kugundulika kuwa wanachepuka kwa siri kubwa?

Labda kama huishi dunia tunayoishi sisi,
Vinginevyo ushasikia na unafahamu wazi hayo yapo.

Dont make sweeping generalization.
Why shouldn't I? While i got a billion reasons to do that?
Stop fooling yourself.
*****Usiwe kama Mbuni kuficha Ka-kichwa kako kadogo Mchangani huku limwili lote liko wazi.****
 
Hivi kijiwe kinachofundisha watu huu mtindo wa kugeneralize-generalize mambo kipo wapi?.Kama kipo sowewhere basi kauli mbinu yake kwa vyovyote vile ni "likikupata wewe, limewapata wote" au "ukipatwa na jambo baya,ili usijione mnyonge,assume kuwa limempata kila mtu". hahahahahaaaaaaa!
 
Nimekuelewa vyema, Usikurupuke; Nani kakuambia nimesema hivyo kutokana na uzoefu wangu binafsi?
Je, Hawa wote wanaosapoti hoja mimi ninayo nasaba nao? Nawafahamu mimi? Kuna wanachopata kutoka kwangu kwa kufanya hivyo?
Tatizo ni kuwa umeamua tu kupingana na ukweli kwa kutumia hoja zako chakavu-Unao uhuru wa kufanya utakacho sikukatazi.
Hembu pitia comments za wengine kwenye Uzi huu,[Kweli unaweza kujiaminisha kuwa wote wanaosapoti ni watu wangu wa karibu?[-Si rahisi, Kama kweli unafikiria kwa kutumia Ubongo hai lakini.]
Hulazimiki kuayaamini ila Msimamo wako huo unachigiza jinsi hoja zako zilivyodumaa na zisivyokuwa na mashiko.Huo ni mtazamo wako na imani yako,
Vipi ikiwa unachodhani kuwa ni sahihi si sahihi .Na Imani yako ikawa potofu pia?
Sawa, Unaweza ukasema wewe ni mwaminifu na ukawa muaminifu kweli.
Lakini, Vipi kuhusu mwenzako anaaminika kiasi gani?
Kwa maana je;
Anaudumisha huo uaminifu unaoamini anao na ambao yeye anakuaminisha kuwa anao?
Hivi ni wangapi unasikia walikuwa ni waaminifu lakini mwishowe ika-kugundulika kuwa wanachepuka kwa siri kubwa?

Labda kama huishi dunia tunayoishi sisi,
Vinginevyo ushasikia na unafahamu wazi hayo yapo.

Why shouldn't I? While i got a billion reasons to do that?
Stop fooling yourself.
*****Usiwe kama Mbuni kuficha Ka-kichwa kako kadogo Mchangani huku limwili lote liko wazi.****


Do not make assumptions, not every situation is similar - Aristotle
 
Hata ukimkuta sealed...bado ni ujinga kujifariji upo peke yako....wanawake walio wengi ni dhaifu sana, kutoa papuchi kwao sio ishu kivileee
 
Back
Top Bottom