Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

I co-sign to that!

Tupo wengi, dawa ya kuondoa stress ni kujua tu mwenzako anaweza akaliwa na mwingine tu then una-acclimatize

Sasa mtu umemkuta kazaa, ama ameshatolewa bikira na lijamaaa huko we unajipa moyo ni wako tu..UPUUUUZI mkubwa
 
Maneno ya mkosaji..

Au ndiyo akili ya kuambiwa nini?

Unajua ukiona vifo vingi sana hata thamani ya uhai inapungua.

Na katika mapenzi ukitendwa sana, uaminifu unapungua,kujiamini kunapotea kabisa kila unaemuona unahisi ni yule yule aliekutenda.!

Kunamazingira yanakufanya umuamini mpenzi wako, na pia kunamazingira yanakufanya kujenga wasiwasi, Ila jambo kubwa ni kuamini kama hauna imani hata kama utakuwa unamfungia ndani na asitoke nje kama haujaamua kujenga imani bado utajihisi hauko mwenyewe kama unavyosema.!

Wote hao wanatupa imani kuwa na wenyewe hawajatulia wana michepuko kila kona
 
Maneno ya mkosaji..

Au ndiyo akili ya kuambiwa nini?

Unajua ukiona vifo vingi sana hata thamani ya uhai inapungua.

Na katika mapenzi ukitendwa sana, uaminifu unapungua,kujiamini kunapotea kabisa kila unaemuona unahisi ni yule yule aliekutenda.!

Kunamazingira yanakufanya umuamini mpenzi wako, na pia kunamazingira yanakufanya kujenga wasiwasi, Ila jambo kubwa ni kuamini kama hauna imani hata kama utakuwa unamfungia ndani na asitoke nje kama haujaamua kujenga imani bado utajihisi hauko mwenyewe kama unavyosema.!

inferiority complex inakusumbuwa tu, kwa nini umuwazie mwenzako mabaya? aliwazalo mjinga ndilo litakalomtokea.



Hakyanani jipeni moyo tu, hivi mnadhani kwa nini kwenye ndoa mpk muite mashahidi? Mpk kusaini? Na kila mtu anapewa gamba lake?

Ni heri ujue lipo ili likitokea usiumje kuliko ujiaminishe then likupate
 
Maneno ya mkosaji..

Au ndiyo akili ya kuambiwa nini?

Unajua ukiona vifo vingi sana hata thamani ya uhai inapungua.

Na katika mapenzi ukitendwa sana, uaminifu unapungua,kujiamini kunapotea kabisa kila unaemuona unahisi ni yule yule aliekutenda.!

Kunamazingira yanakufanya umuamini mpenzi wako, na pia kunamazingira yanakufanya kujenga wasiwasi, Ila jambo kubwa ni kuamini kama hauna imani hata kama utakuwa unamfungia ndani na asitoke nje kama haujaamua kujenga imani bado utajihisi hauko mwenyewe kama unavyosema.!

Kwani we lazima uwe na sisi?kila mtu na anavyoona yeye huwezi ukatusemea mioyo yetu..aaallaaah
 
Duuu hiyo ni balaaa mie nimeisha weka wangu ndan mlio single endeleeni kukosa imani sidhani mwisho wake itakuwaje.
 
Naendelea kuweka msisitizo kuwa kukosa iman ni kitu kibaya kwan hata mimi kabla sijamuoa nilie nae sababu watu walikuwa wanamfuata ni watu wenye pesa zao akiwemo hata bosi wangu nami sina mkwanja nilizidi kuumia ila nikajipa moyo kaz nikaacha maana bosi nae alipigwa chini na huyo mtoto(mke wangu) mbali na kuwa na pesa ndefu.Mpaka leo watu wanauliza nilipendwa vipi na sikuwa na hela kumbe imani yangu ndiyo iliyonifanya nioe maana hata wazazi walikuwa na hofu watapangiwa mahari balaa kwa uzuri wa binti
 
Hakyanani jipeni moyo tu, hivi mnadhani kwa nini kwenye ndoa mpk muite mashahidi? Mpk kusaini? Na kila mtu anapewa gamba lake?

Ni heri ujue lipo ili likitokea usiumje kuliko ujiaminishe then likupate
Kwenye ndoa mnaita mashahidi maana ni suala la kisheria wala haihusiani na kutokuamini kwako,true love inaexist sana tu sema tu matapeli wamekua wengi ila watu waaminifu pia wako wengi.
 
Hakyanani jipeni moyo tu, hivi mnadhani kwa nini kwenye ndoa mpk muite mashahidi? Mpk kusaini? Na kila mtu anapewa gamba lake?

Ni heri ujue lipo ili likitokea usiumje kuliko ujiaminishe then likupate

wewe utoto unakusumbuwa bado upo kwenye level ya kuombwa smartphone na hela huna umejichokea kwa nini usije kugeneralise wanawake humu?

wengine hatuko kwenye level hizo hatudeal na wasichana tunadeal na wanawake na wanajuwa nini wanachohitaji kwa mwanaume and we give what they deserve. life taste good pole yako unayempigia mpenzi wako simu anakwambia yuko kwa shangazi kumbe kalikalia boro la kidume ili ampe hela ya fiesta. mimi si wa viwango hivyo young boy.
 
wewe utoto unakusumbuwa bado upo kwenye level ya kuombwa smartphone na hela huna umejichokea kwa nini usije kugeneralise wanawake humu?

wengine hatuko kwenye level hizo hatudeal na wasichana tunadeal na wanawake na wanajuwa nini wanachohitaji kwa mwanaume and we give what they deserve. life taste good pole yako unayempigia mpenzi wako simu anakwambia yuko kwa shangazi kumbe kalikalia boro la kidume ili ampe hela ya fiesta. mimi si wa viwango hivyo young boy.

Hahahaha....mkuu umenichekesha sana eti amekalia boro la kidume ili ampe hela ya fiesta...
 
wewe utoto unakusumbuwa bado upo kwenye level ya kuombwa smartphone na hela huna umejichokea kwa nini usije kugeneralise wanawake humu?

wengine hatuko kwenye level hizo hatudeal na wasichana tunadeal na wanawake na wanajuwa nini wanachohitaji kwa mwanaume and we give what they deserve. life taste good pole yako unayempigia mpenzi wako simu anakwambia yuko kwa shangazi kumbe kalikalia boro la kidume ili ampe hela ya fiesta. mimi si wa viwango hivyo young boy.

Hahahahaa aisee mbona unapull over mate? This is an anecdote I dont give it a damn, do u know who am I? You are trying to ail on me with madiocre argument..moron
 
Ukweli kwako si ukweli kwa kila mtu, ndo maana wengine kweli yao ni peponi kuna mabikra, wengine ni kuimba mapambio tupu. Hizo kweli 2 zinafanana?

Ukitaka usitake ila ukweli ndo huo
 
Mimi paw ni wangu peke yangu, na mimi ni wake peke yake. Mwenye ujasiri wa kusema amenishare na paw wangu ajitokeze hapa. Na mwanamke mwenye ujasiri wa kusema keshawahi kumpata paw wangu na aseme sasa!

naomba kuwakilisha
 
Back
Top Bottom