Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

Kuamini kuwa uko pekeyako kwa mwenzako

Binadamu ni kama mnyama tu dume au jike kupanda au kupandwa na madume zaidi ya mmoja
 
Nipo peke yangu.
Kwako mwenyewe sawa, ila na kwa mwenzako huenda hamhesabiki jifikirie.tafakari kisha jidadisi vizuri utakubali tu na si dhambi kufanya hivyo.
Msiojiamini poleni
Kuishi huku ukilijua tatizo ndio kuishi ukiwa na amani ya akili.
Stuka waache wazembe wa kufikiri waendelee kujipa presha kukataa tatizo wanaloliona hata kwa macho ya kawaida
Sawaaaa?
 
tuko sijui ni millioni ngapi huko hata sikumbuki tena majibu ya sensa....

Nikweli kabisa na wengi wetu hatutaki kukubali kuwa hatuko pekeyetu kwa wenza wetu.
Tuwaajabu sisi.
Natamani swali hili lingekuwepo kipindi kile cha sensa muone maajabu kwenye matokeo yake.
 
Inauma sana unajua.
Haiumi kuujua ukweli sasa kuwa hupo pekeyako kuliko kujifariji kuwa hayupo mwingine zaidi yako kisha ukaja kustukia baadae.
Tuvumiliane tu ndio ukweli wenyewe huo.
 
Back
Top Bottom