Kuacha, Kuachana, Kuachwa, Kuachishwa


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,498
Points
1,250
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,498 1,250
Kuacha: Kunauma kidogo
Kuachana: Kunauma kiasi
Kuachwa: Kunauma kupita kiasi
Kuachishwa: Kunaumwa sana

Ushauri: Acha kabla hujaachwa!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,268
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,268 2,000
Utaacha kabla hujaachwa hata kama hakuna sababu muhimu ya kufanya hivyo!? Mapenzi kizungumkuti!!!!



Kuacha: Kunauma kidogo
Kuachana: Kunauma kiasi
Kuachwa: Kunauma kupita kiasi
Kuachishwa: Kunaumwa sana

Ushauri: Acha kabla hujaachwa!
 
Last edited by a moderator:
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Why talk of breaking up badala ya building up?

Mtazamo wangu wa mahusiano mengi yanayovunjika nowadays ni kutokana na mawazo kama yako ya, 'naingia kwenye huu uhusiano ila the first doubt ntakayopata nasepa!'

We should practice open talk..communication is the key!!! Mahusiano mengi yangekuwa yameokolewa...
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,268
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,268 2,000
Neno hilo Mkuu!!

Why talk of breaking up badala ya building up?

Mtazamo wangu wa mahusiano mengi yanayovunjika nowadays ni kutokana na mawazo kama yako ya, 'naingia kwenye huu uhusiano ila the first doubt ntakayopata nasepa!'

We should practice open talk..communication is the key!!! Mahusiano mengi yangekuwa yameokolewa...
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Kuacha: Kunauma kidogo
Kuachana: Kunauma kiasi
Kuachwa: Kunauma kupita kiasi
Kuachishwa: Kunaumwa sana

Ushauri: Acha kabla hujaachwa!
Kama ni hivyo, bora usiingie kwenye mahusiano kabisa ili usije kuachwa au hata kuacha
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
Kuacha: Kunauma kidogo
Kuachana: Kunauma kiasi
Kuachwa: Kunauma kupita kiasi
Kuachishwa: Kunaumwa sana

Ushauri: Acha kabla hujaachwa!
hahahaa damn strait!!! he who has the last laugh has the power. mapenzi ni power struggle btwin a man and a woman. ndio maana unatakiwa ugegede na kumbwaga demu...wewe ndio utakuwa umeshinda the power battle.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,498
Points
1,250
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,498 1,250
Why talk of breaking up badala ya building up?

Mtazamo wangu wa mahusiano mengi yanayovunjika nowadays ni kutokana na mawazo kama yako ya, 'naingia kwenye huu uhusiano ila the first doubt ntakayopata nasepa!'

We should practice open talk..communication is the key!!! Mahusiano mengi yangekuwa yameokolewa...
communication is the key to communication breakdown?
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
Uvumilivu katika ndoa umeenda wapi? Ukiacha huyo utaempata hana mapungufu?
::
Tuvumiliane katika mahusiano,kama kila mmoja atakuwa ktk ndoa mguu mmoja ndani mwingine nje basi huo ni uhusiano wa mashaka.
::
Wazee wetu walidumu ktk mahusiano(ndoa) kwa miaka zaidi ya 30 au 50 haikuwa na maana walikuwa perfect match,la! Walichukuliana mapungufu.
::
Sikubaliani na haka ka mchezo kama kupata na kuacha.Unaweza lamba sumu ukaenda nayo kwa mwingine hatimaye ni janga la maisha.
%
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,313
Points
2,000
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,313 2,000
Na watu smart wanaacha hawaachwi.

Yani unakuta mtu anafanyiwa vituko vya kila aina lakini yumo tu anasubiri hadi atupiwe nguo nje.

Raha sana kuacha hasa kuacha mtu alokuwa anajidai mjanja....unampa makavu live...its over...utasikia eeh unasemaje? Its overrrr. Huku unaangalia reaction usoni. Msisubiri kuachwa mtaja kunywa sumu bure...someni alama za nyakati

Yani atakama mtu alikuwa ana mpango wa kukuacha ukimwahi jua umemmaliza...ataumia forever...yani unakuwa umeshusha pride yake vibaya mmno.

Kuacha: Kunauma kidogo
Kuachana: Kunauma kiasi
Kuachwa: Kunauma kupita kiasi
Kuachishwa: Kunaumwa sana

Ushauri: Acha kabla hujaachwa!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
utaacha kabla hujaachwa hata kama hakuna sababu muhimu ya kufanya hivyo!? Mapenzi kizungumkuti!!!!

hapa unacheza na saikologia tu unapima maenzi yamesha deteriorate kabisa no way out vituko uonavyo sasas unatingisha kiberiti then unamwaga njiti unachapa lapa kabla hujaacha lol
 
Last edited by a moderator:
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,313
Points
2,000
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,313 2,000
Nimependa hapo kwenye bold

hahahaa damn strait!!! he who has the last laugh has the power. mapenzi ni power struggle btwin a man and a woman. ndio maana unatakiwa ugegede na kumbwaga demu...wewe ndio utakuwa umeshinda the power battle.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
hivi wote tukiacha, nani ataachwa?
Lazima awepo anayeacha na kuachwa.

Mapenzi ya mashindano bora kuachana na mapenzi kabisa.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Points
1,225
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 1,225
Na watu smart wanaacha hawaachwi.

Yani unakuta mtu anafanyiwa vituko vya kila aina lakini yumo tu anasubiri hadi atupiwe nguo nje.

Raha sana kuacha hasa kuacha mtu alokuwa anajidai mjanja....unampa makavu live...its over...utasikia eeh unasemaje? Its overrrr. Huku unaangalia reaction usoni. Msisubiri kuachwa mtaja kunywa sumu bure...someni alama za nyakati

Yani atakama mtu alikuwa ana mpango wa kukuacha ukimwahi jua umemmaliza...ataumia forever...yani unakuwa umeshusha pride yake vibaya mmno.
kuna wengine tuliachwa mataa haswaa, mmetoka dinner hugs/kisses kibao, mna raha zote, anafika kwake anakucal kwamba amefika salama mnaagana kwa maneno mazito mazito, sikujua kama ndio nilikuwa naagwa moja kwa moja, kuachwa inauma sana sana, niliumia sana, nikitamani kujua nini lilikuwa tatizo mpaka akafikia hatua hiyo ya kuni dump tena kihivyo nilikosa jibu, mwenye jibu kakata mawasiliano na kila aina na mie, baada ya mwaka ananitafuta na kujiliza liza kwamba alikosea sana/hajui kitu gani kilimpata, sijui nini na nini, mxsiii.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,784
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,784 1,500
Kwa nini ufikirie kuachana?

Kwa nini usiseme wewe ndo wakufa na kuzikana?

Hapa hakuna kuachana au kuachwa au kuacha au kuachishwa, ila ni fursa ya kutafuta mtu stahiki.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,784
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,784 1,500
kuna wengine tuliachwa mataa haswaa, mmetoka dinner hugs/kisses kibao, mna raha zote, anafika kwake anakucal kwamba amefika salama mnaagana kwa maneno mazito mazito, sikujua kama ndio nilikuwa naagwa moja kwa moja, kuachwa inauma sana sana, niliumia sana, nikitamani kujua nini lilikuwa tatizo mpaka akafikia hatua hiyo ya kuni dump tena kihivyo nilikosa jibu, mwenye jibu kakata mawasiliano na kila aina na mie, baada ya mwaka ananitafuta na kujiliza liza kwamba alikosea sana/hajui kitu gani kilimpata, sijui nini na nini, mxsiii.
Kazi ya ibilisi ina makosa sana!
 
D

decruca

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
295
Points
195
D

decruca

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
295 195
ukiachwa halafu ukapata replacement wala haiumi. ngoma usipopata replacement.
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top