Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa

Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa

Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Sasa ww ongelea taifa
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Ingawa anasaidia, maana sasa hivi nchi imetekwa na kaikundi ka Abdul.

MTZ kwasasa hana uwezo wa kuchagua hata mwenyekiti wa kitongoji, na Vyombo vya Dola vyoye viko compromised.
 
Mi naona wewe ndio hufikiri sawa sawa. Yote yanaanzia ccm. Ndio mzizi maana ndio chama kinachoongoza serikali
 
HAPANA, Mange unamsingizia, Mange always yuko upande wa haki, Mange often yuko upande wa Chadema.📌✍️
Mange anamilki G-Wagon kwa pesa ya udaku. Udaku unamuingizia fedha nyingi sana kutoka kwa Watanzania wapenda udaku.

Kama ameameacha kuandika udaku na kujikita na kuandika mambo ya kuichafua Serikali, unadhani anapataje mapato yake?
 
Wewe jamaa sijui huwa unafikiri kwa kitumia kiungo gani🤔
Mbona zamani ulikuwa na akili timamu! Nini kimekukumba?
Mimi niko sawasawa ila jiangalie wewe pengine ndiyo una shida. Usikariri kupinga kila kitu kwa kuwa tu kinatoka Serikalini. Namuunga mkono Samia kwa vile alianza vizuri na wapinzani, ila wapinzani wakataka kumpanda kichwani. Muache awainyeshe ngondoigwa
 
Tatizo kubwa sio kusafisha oil bali ni kubalisha mfumo. Ukibadilisha CCM na sio mfumo tutarudi palepale kwamba nchi inategemea mtu badala ya mfumo akifa mtu …. Ndiyo maana wakina warioba wanaongelea system sio chama
Polepole hakuzungumzia mambo ya kusafisha oil. Alizungumzia kumwaga. Hata wewe unajua kuwa oil huwa inamwagwa. Hivi huwa husomi ulichoandika na kutafakari kabla ya kupost? Ni mfumo gani unaoweza kubadilika bila kuibadilisha CCM, hebu utaje.
 
Tatizo unasikiliza sana kichwa chako, mawazo yako na pendeleo zako kuliko mawazo ya wengine. Ulichoandika ni kama hujawahi kumsilikiza kabisa na kama umemsikiliza nilichoandika mwanzo kabla ya nukta ni tatizo ulilo nalo.
 
Yaani kumwaga Oil maana yake iliyokusudiwa Chama kipigwe chini Angalau kikae pembeni kwa miaka mitano ???!
Au. ???!!!

😳😳🙄🙄😅😅😂😂 !
Elaborate please 🙏 🤷🏿‍♂️👍
 
Mimi niko sawasawa ila jiangalie wewe pengine ndiyo una shida. Usikariri kupinga kila kitu kwa kuwa tu kinatoka Serikalini. Namuunga mkono Samia kwa vile alianza vizuri na wapinzani, ila wapinzani wakataka kumpanda kichwani. Muache awainyeshe ngondoigwa
Mimi sina cha kupinga kutoka serikalini na wala siwezi kukupangia nani umuunge mkono. Ila angalia michango yako mingine unakuwa kama headless chicken
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
unaweza kuchora mstari wa kutenganisha ccm na serikali? akili ndogo hizi
kumbe mtekaji ni ABDUL BWANA
 
Mwenye maamuzi ya kukubali kubadili system ni chama au serikali? Kwa uzoefu wako ndani ya nchi hii kati ya chama na serikali kipi kina nguvu? Kwani hizo system mara zote yalipo tolewa mapendekezo ili zibadilishwe zilikutana na kigingi serikalini au chamani?

Hakuna namna ya kubadili chochote nchi hii bila kwanza chama kujitenga na serikali na hilo kwa sasa haliwezekani na ndio kwanza linashamiri zaid ,

kwanza chama kirudi kwenye misingi yake ya awali, chama kirejewe kwenye azimio la arusha ili serikali sasa iweze kujisimamia na hizo system unazo sema mdio zibadilike kinyume na hapo huwezi ongelea ubovu wa serikali huku unajitoa ufahamu eti bila kuhusisha CCM.

Kumbuka CCM kwa umoja wao wa mashetani na maruhan ndio walio gomea na kuharibu mchakato wote wa katiba mpya 2012/2014, mchakato ambao kama ungepita ulikuwa unatoa taswira mpya kabisa na kuleta viongozi wawajibikaji nchini lakin kwa umoja wao na nguvu yao wakashikamana kwa ubinafsi mchakato ulio tumia bilions of money ukafia njian hadi sasa bila huruma ya pesa zilizo tumika bado hao watu tuseme wana nia njema na taifa hili ? BIG NO .

Hatujasema CCM hawahusiki Watanzania wote wanahusika. Tunasema kuna tofauti ya kuongelea vitu vya kichama na vitu vya kitaffa. Ukiongelea utamaduni wa CCM ufuatwe itatusaidia nini hasa ukizingatia huo utamaduni ndiyo unazuia haki kwa Watanzania? Tuache kufikiria ki vyama kuna Watanzania wengi hawana hata vyama tuongelee utaifa na mambo ambayo ni ya pamoja. Inaelekea hujatuelewa hapa.

Unasema CCM lakini huwezi kubadilisha nchi kwa kuongelea chama kinachoiba chaguzi na viongozi wake ndiyo wezi wa chaguzi na kufikiria utaweza kukibadilisha ndani ya chama. Mabadiliko yatakuja kwa mabadiliko ya sheria kwa ujumla wake na ni nje ya chama. Kama nilivyosema kuna watanzania wengi sana wanaunga mabadiliko.

CCM kamwe haitaweza kubadilika ndani kwasababu kiongozi wao ana nguvu sana ndani ya chama na hakina demokrasia ndani. Magufuli umeona katoka sasa chama ni kama kingine wana mtandao wamechukuwa chama. Kama nchi hatuwezi kutegemea personality tupigane kuweka sheria za msingi sawa kwa wote katiba na sheria sio drama za ndani ya vyama.
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Unaongeleaje taifa bila kuitaja CCM??
 
Kama unadhani kuwananga wana mtandao wanaoifilisi nchi wakipindisha ela za matibabu (afya), elimu, ujenzi wa miundombinu, na kujimilikisha migodi ambayo ingeinua watanzania ni kuiongelea CCM, basi huna AKILI. Hivi huwa mnasoma mnayoandika na kutafakari, au mnakurupuka tu?!

Swali moja tu: akitaja waliotaka kumuua Lissu, ndio atakuwa anaongelea mambo ya kitaifa?!

Waliotaka kumuua Lissu na wanaoiba makaa ya mawe, ambayo pesa zake zingeweza kujenga hospitali kila kata au zahanati kila kata, kipi kinahusiana na wananchi?! Mfano, akwambie aliyetaka kumuua Lissu ni Mafwele na Makonda, inamsaidia nini mwananchi anayeishi Mtwara, Songwe, Katavi, etc.?

Nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri (Thinking Capacity). Kwa akili yako hiyo huwezi kumuelewa Polepole.
kwa maslahi ya pole pole lakini siyo ya watanzania mana pale akiitwa akapewa kitita anakana yote anayoyaonge kama alivyokana ile kauli kwamba kukiwepo tume huru ya uchaguzi basi ccm haipo
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu

Kulikoni kumtaka aongelee utakavyo? Huo ushauri si uutumie wewe halafu upande kwenye jukwaa utuletee mrejesho?

Lema alituharibia wadau kwenye mhadhara wa jana na Polepole

Haya yako si ndiyo ya huyo ndugu na jamaa zake kina Zungu na yule wa Star TV? Au?
 
kwa maslahi ya pole pole lakini siyo ya watanzania mana pale akiitwa akapewa kitita anakana yote anayoyaonge kama alivyokana ile kauli kwamba kukiwepo tume huru ya uchaguzi basi ccm haipo

Ya kesho wayajua je?
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Inaelekea una mtindio wa ubongo. Asiye muelewa Slow Slow ni miongoni mwa vikaragosi wa mafisadi na mafisadi wenyewe katika harakati za kuficha ukweli wa ufisadi wao. Mwandishi wa hii thread muogope Mungu. Amen.
 
Back
Top Bottom