Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa

Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa

Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Mkuu kwa leo ikitokea CCM hiyo ikapata mtu kama Lissu utaendelea kuichukia au unachukia watu walioamua kuila nchi chini ya ccm?
 
Kama unadhani kuwananga wana mtandao wanaoifilisi nchi wakipindisha ela za matibabu(afya), elimu, ujenzi wa miundombinu na kujimilikisha migodi ambayo ingeinua watanzania ni kuiongelea CCM basi huna AKILI. Hivi huwa mnasoma mnayoandika na kutafakari au mnakurupuka tu!!?..
Swali moja tu:, akitaja waliotaka kumuua Lissu ndio atakuwa anaongelea mambo ya kitaifa!?..,
Waliotaka kumuua Lissu na wanaoiba makaa ya mawe ambayo pesa zake zingeweza kujenga hospitali kila kata au zahanati kila kata kipi kinahusiana na wananchi!?.., mfano akwambie aliyetaka kumuua Lissu ni Mafwele na Makonda inamsaidia nini mwananchi anayeishi Mtwara, Songwe, Katavi etc. Nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri (Thinking Capacity). Kwa akili yako hiyo huwezi kumuelewa Polepole.
Kwanini lisiwe Jambo la kitaifa kwani wanao uawa na kutekwa sio watz na hawana haki ya kusemewa ?
Kama mbunge na mwana siasa kama lisu anaweza kupigwa lisasi akiwa kwenye viwanja vya bunge na wahusika bila kukamatwa mpaka sasa vipi kuhusu usalama wa raia wa kawaida kama mimi na wewe?
Na sio Tundulisu tu anatakiwa atoe maelezo ya Ben sanane,Azor ngwanda,maelezo ya kufukuzwa kwa CAG baada ya kufichua ufisadi wa 1 .5,kutumia mabilioni ya watz kununua wapinzani ili wahamie ccm.
Lakini ninacho jua hawezi kutolea maelezo kwa sababu na yeye ni mmojawapo wa mpanga matukio hayo.
 
Polepole anacho jaribu kukitanabaisha kwa Watanzania ni kwamba CCM KAMA CCM SIO MBAYA BALI WALIOKITEKA CHAMA NDIO WABAYA 😳 🤷🏿‍♂️ ! ???

Ngoja Tusubiri tuone !
Law of the Universe !
What goes around comes around !
Karma is for real 😳 🤷🏿‍♂️ !
 
watakuelewa wachache sana - - - kadiri muda unavyoenda ndo itafahamika slowslow anataka tuijenge nchi au tuwsaidie kumtoa SSH tu


nb: ndugu watanzania ushindi mkubwa kwa sasa ni uipumzisha ccm kwa ujumla wake, akitoka SSH na kuja mwanaccm mwingine , ni sawa na kubadilisha koloni la kijerumani liwe la kiingereza tu
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Kwani hujui CCM ndo adui No. 1 wa Taifa?
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Matatizo ya Tanzania, watanzania na umasikini wa Tanzania, vimesababishwa na CCM kwa hiyo huwezi kutenganisha.
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Yawezekana uko sahihi lkn pia mimi sijfahamu dhamira ya huyu jamaa ni nini.
Huenda anataka share kubwa na kanyimwa ama anaanza kutambua kuwa wale maadui yaani MARADHI,UMASIKINI NA UJINGA hawapo tena bali adui MMOJA TU na ni MBAYA SANA KUWAZIDI WALE WA ZAMANI naye ni CCM?
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Wewe kweli ni BOGA, Kuna mstari mwembamba saaaana, unaotofautisha CCM na Serikali!!🤔🤔
 
Ujuwe huyu Polepole na MangeKimambi wako fully paid na Januari Makamba kwa ajili ya kumvuruga Samia. Ndiyo maana wamejikita tu na CCM badala ya hoja kubwa za kitaifa
HAPANA, Mange unamsingizia, Mange always yuko upande wa haki, Mange often yuko upande wa Chadema.📌✍️
 
... huyo ni lile Kundi hatari sana la 'ZIDUMU FIKRA', ... wao Demokrasia wala sio issue, tena wanataka watu wote, kasoro wao, viongozi wachache, wawe wanyonge ili waendelee kuwaimbia mapambio!
 
Lakini Polepole anatakiwa kufahamu pia hii mambo imefikia hapo ilipofikia kwa sababu Katiba ya Nchi iliyopo hata Mwalimu Nyerere aliihofia kutokana na madaraka makubwa sana sana aliyopewa Mkuu wa Kaya 😳 !

Watu wajanja wajanja huwa wanafanya mambo yao kwa kuangalia advantage na loop holes ya kupitishia majambo yao 😳 !

Ukiishika sukani chombo kitaelekea utakako 😳 !
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Mkuu ww ni mjinga au akili unazo ila unatumika vibaya "chawa".
 
Mleta mda wewe ni mzima kweli?
kumbuka ccm ndio imeshika dola!
ccm ndio inaongoza Taifa kwa miaka 65 sasa!
Raslimali za nchi
wanaozitapanya wapendavyo ni hawa ccm!
Ufisadi uliotamalaki nchini ni hawahwa ccm!
Urekaji, uuaji na dhuluma zote ni hawahawa ccm!
sasa ulitaka oongelee Taifa lipi bila kuwataja hawa ccm???
 
Wewe jamaa sijui huwa unafikiri kwa kitumia kiungo gani🤔
Mbona zamani ulikuwa na akili timamu! Nini kimekukumba?
Ujuwe huyu Polepole na MangeKimambi wako fully paid na Januari Makamba kwa ajili ya kumvuruga Samia. Ndiyo maana wamejikita tu na CCM badala ya hoja kubwa za kitaifa
 
Ujuwe huyu Polepole na MangeKimambi wako fully paid na Januari Makamba kwa ajili ya kumvuruga Samia. Ndiyo maana wamejikita tu na CCM badala ya hoja kubwa za kitaifa
Kwamba January Makamba ana pesa nyingi ya kumlipa Polepole zaidi ya Mshahara na posho za Ubalozi, then amlipe na Mange Kimambi?...dah basi January tajiri sana
 
Lakini Polepole anatakiwa kufahamu pia hii mambo imefikia hapo ilipofikia kwa sababu Katiba ya Nchi iliyopo hata Mwalimu Nyerere aliihofia kutokana na madaraka makubwa sana sana aliyopewa Mkuu wa Kaya 😳 !

Watu wajanja wajanja huwa wanafanya mambo yao kwa kuangalia advantage na loop holes ya kupitishia majambo yao 😳 !

Ukiishika sukani chombo kitaelekea utakako 😳 !
Wewe ni wa kumfundisha polepole mambo ya katiba au yeye akufundishe wewe? Hujui yeye ndiyo kati ya wale wanaoipigania na kuitetea rasimu ya warioba na sio rasimu pendekezwa? Kama unajua basi umekopesha akili zako ili useme mbovu, na kama hujui basi jifunze hili leo
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Umejaribu kuiweka vizuri lakini naona unakosa uungwaji mkono hata na wale jamaa wa NRNE.

Usilolijua Pole pole shida yake kubwa ni Mh Samia Suluhu Hassan kuwa Raisi. Aliapa mara tu baada ya Mzee baba kukata moto. Baada ya kuona imeshindikana na hatamu zote za uongozi zimeshikwa na Mh Samia, Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ndipo alipoanza ***** ***** kupitia alichokiita shule ya uongozi na propaganda za kataa wahuni.
Ni ***** ***** kwa sababu kuna lipi jipya ambalo halikuwepo wakati yeye analamba asali za awamu ya 5? Baada ya kushtukiwa na kuzingatia uungwana wa Uongozi uliopo madarakani ukaona busara ni kumpeleka kuwa Balozi, nafasi kubwa tena ya heshima akiwakilisha nchi kidiplomasia. Lakini waswahili wanamsemo wao kuwa Kunguru hafugiki na aso na hili hata lile pia hana...sasa kaja na hoja kuwa Katiba imekiukwa na Samia hastahili kuwa Mgombea Uraisi. Amepuuzwa vibaya sana sasa nchi ipo kwenye mchakato wa uchaguzi..amebaki kuja na hoja nyepesi kila baada ya siku.
 
Kosa kubwa la Polepole ni kuongelea CCM kuliko taifa. Kama kwa nyakati hizi unaongelea kumwaga oil ya CCM na kupuuza utekaji, haki na demokrasia kwa ujumla wake utakosa watu wa kukusikiliza. CCM pamoja na kujigamba hawafiki hata 50% ya Watanzania. Chadema wanasikika kwasababu wanaongelea mambo ya kitaifa sio utamaduni wa Chama na kumnwaga oil ya Chama.

No reform no election ni kwa wote sio chama. Haki na katiba mpya ni kwa wote sio chama. Sasa wewe ukiwa unajua share za kampuni ya makaa ya mawe na kunyamazia walio taka kumuua Lissu watu wanakuona hauelewi taifa. Uzalendo ni kuongelea mambo ya kitaifa sio oil chafu za CCM. Chama cha CCM hakijawahi kuwa demokrasia hivyo Watanzania wengi hawajali demokrasia ndani ya chama badala yake wanajali mambo ya kitaifa.

1. Haki za watu wote -demokrasia
2. Usalama wa watu wote -hakuna kutekana
3. Vita ya Rushwa
4. Vyombo huru vya usalama
5. Mahakama huru
6. Mikataba bora

Haya ndiyo mambo ya kitaifa sasa huyu jamaa kuongelea oil chafu wakati gari nzima kwa Watanzania ni chafu haisaidii. Gari la CCM ni bovu mkweche sasa watanzania wengi hawajali wala kushutuka kama oil chafu!!!

Polepole ongelea hayo mambo ya kitaifa bila hivyo vyamaza unapoteza muda hatujali oil chafu
Ccmnikiwa imara hata serikali inakuwa imara
 
Sema kufikiria kazi sana, yaani mtu anazungumzia mtandao ambao ndio una control nchi, kifo cha Rais na masuala ya biashara za watu binafsi kwenye mtandao tajwa, kuna mtu anakuja kusema mazungumzo yanahusu chama. Hii nchi ina shida serious, ni vile shida yenyewe imeshakuwa utamaduni.
 
Back
Top Bottom