Kongosho:Am so down for you

Kongosho:Am so down for you

Hongera kwa kufunguka mwaya... atakuja mewnyewe kujibu thread yake. Ila usitegemee kupewa jibu kuhusu jinsia hapa jamvini.
Deskmate! huyu kabakabana kila akishakuuweka mtungi huwa anafunguka, nazani huyu ni wa tatu anamfungukia.
 
mwali i missed u,mbona mimi nimeweka?
I missed you too dear. Kumbe kupotea kwako kulikua na sababishwa na haya? pole sana. Ila nina uhakika Kongosho atakua sensitive. Akiwa mwanamke au mwanaume atajitahidi kua karibu na wewe tu. She is so kind...
 
I missed you too dear. Kumbe kupotea kwako kulikua na sababishwa na haya? pole sana. Ila nina uhakika Kongosho atakua sensitive. Akiwa mwanamke au mwanaume atajitahidi kua karibu na wewe tu. She is so kind...

is it a she???
 
Deskmate! huyu kabakabana kila akishakuuweka mtungi huwa anafunguka, nazani huyu ni wa tatu anamfungukia.
Inatokea. mbona hata wanandoa wanapendana leo kesho wanachana na kuanza uhusiano mpya? ndio iwe binti mzuri na mdogo mdogo kama Kabakabana? muache avunje mifupa bwana, so long as hisia zake ni za ukweli mi sioni shida!
 
Inatokea. mbona hata wanado awanapendana leo kesho wanachana na kuanza uhusiano mpya? ndio iwe binti mzuri na mdogo mdogo kama Kabakabana? muache avunje mifupa bwana, so long as hisia zake ni za ukweli mi sioni shida!

mpe za uso huyoo
 
Inatokea. mbona hata wanado awanapendana leo kesho wanachana na kuanza uhusiano mpya? ndio iwe binti mzuri na mdogo mdogo kama Kabakabana? muache avunje mifupa bwana, so long as hisia zake ni za ukweli mi sioni shida!

She has a perfecto lawyer. Lucky kabakabana. I rest my case
 
Back
Top Bottom