Mungi
JF Gold Member
- Sep 23, 2010
- 16,975
- 9,580
una uhakika??
eh! Mara hii? Kweli we kiboko!
una uhakika??
unafanya kazi necta nini kabakabaana?una uhakika??
Unapata faida ya kuniona.
Au unaanza kunifuata kama kumbi kumbi???
wapi aunt jamani.....
aunt anapiga sarakasi mida hii....acha fujowapi aunt jamani.....
atakuwa Eliza wa tegeta akinihudumia....sasa uliogopa nini na Osama alishakufa?
eh! Mara hii? Kweli we kiboko!
unafanya kazi necta nini kabakabaana?
We mtoto unavopendaga rushwa....nitakuhonga...afu hasi saa hizi hujalala unafanya nini wakubwa wanaongea hapa....:shock:
ndiooo na wewe imekuwaje tena?
We mtoto unavopendaga rushwa....nitakuhonga...
Ukikuwa mkali utaniturn on kabakabana.wee napofanyia kazi kunakuhusu nini?
tayari kwa E.
aunt anapiga sarakasi mida hii....acha fujo
sidanganyikiiiii.
Ukikuwa mkali utaniturn on kabakabana.
Nataka nikuje kuomba kazi apo apo na mimi
hebu andika kwa kiinglish nijue umemaanisha.
lol.............. no commenthebu andika kwa kiinglish nijue umemaanisha.
hautaki hauz boy pia?hatupokei wafanya kazi wapya hapa
lol.............. no comment