Kabakabana
JF-Expert Member
- Aug 5, 2011
- 5,550
- 1,166
- Thread starter
- #201
hautaki hauz boy pia?
ninao wawili teari,nenda kwa GM
hautaki hauz boy pia?
anakijua?labda amwambie NN au FF amsaidie
kloro mtaalam wa lugha. (kloro usivimbe bichwa ukanipa gharama za kukupeleka india)
tayari kwa E.
kumbe na wewe mkubwa??
lol.............. no comment
sidanganyikiiiii.
enhee,,,ulidhani mdogo?:shock:
hakuna nauli kwanza mpeleke muhimbili panamtosha
sitaki hivyo
juzi ameumwa mafua tu nimemwagizia daktari frm london, hilo bichwa ndio unataka atibiwe bongo? Unataka kumuua lawyer eeh.
ndo maana nimekuuliza jibu ndio au hapana
umejiskiaje uliponiona?
Ndio au hapana......
Unataka vipii mrembo?sitaki hivyo
Moyo umenipasuka nikarudi nje. . .
Dah!...... niite ambalesi?Moyo umenipasuka nikarudi nje. . .
great thinkers wa siku hizi
wamekuwaje tena....
Unataka vipii mrembo?
ant kaamka?