Kaizer
Platinum Member
- Sep 16, 2008
- 25,338
- 17,875
nitoe basi,bia mbili tu.
Karibu...no strings attached.....waweza pata tatu ukipenda lol
nitoe basi,bia mbili tu.
Kongosho kajibuje?nitoe basi,bia mbili tu.
Karibu...no strings attached.....waweza pata tatu ukipenda lol
Kongosho kajibuje?
uko wapi?nimekubip hujapiga
ndio maana.....piga...nipo kaunta ya juu
bar gani?ngoja nikope kwanza maana hawa tigo nao
Attention
jinsia -ni mgawanyo wa majukumu ktk jamii mf- kuchota maji,kupika,
kutafta mkate wa familia.
Jinsi-ni tofauti za kimaumbile mf huyu me yule ke.
unaifahamu King Star....nikitoka hapo nitapita calabash pia. Tigo si wana voice SMS...do ze nidifulna hiyo
poa natangulia calabash
orait....just in case, nitakuja na Gx100 ya kuazima, usije ukawa na swaga kama za Mpolee wa zamani tu lol
orait....just in case, nitakuja na Gx100 ya kuazima, usije ukawa na swaga kama za Mpolee wa zamani tu lol
ulikuwa wewe ni nini?
mbona husahau?lol
ulikuwa wewe ni nini?
mbona husahau?lol
ulikuwa wewe ni nini?
mbona husahau?lol
njoo na bodaboda bana
Asa kutoka tegeta kwa bida bida hadi Mwenge...nitafika 'mood' yote kwisha...lol
Yaani thinking about it, unapata picha hawa wenzetu wanaturate vipi kwen vidate
sasa hapa hiki cha kuibia na Kabakabana....inabidi nimtahadharishe tu lol
afu kwa nini walikuandama hivi kwen ile sredi? unasingiziwa vingi sana aisee