fimboyaukwaju
JF-Expert Member
- Aug 3, 2020
- 6,673
- 9,248
Ni mawazo yangu kwamba kombe la muungano,lina maelekezo maalumu kwamba ni lazima timu za zanzibar zishinde kombe hilo.Hata leo mtaona yanga inatolewa.
Hapana,sijatoa malalamiko nachosema ni hisia zangu kwamba wenye hili kombe wametoa maelekezo kuwa timu za zanzibar ndio zichukue kombe hilo.Malalamiko kila kona. Hata mkipelekwa Ndondo cup mtalalamika tu
Simba Mwaka jana alichukua IlikuwajeHapana,sijatoa malalamiko nachosema ni hisia zangu kwamba wenye hili kombe wametoa maelekezo kuwa timu za zanzibar ndio zichukue kombe hilo.
Mwaka huu,nahisi huo ndio msimamoSimba Mwaka jana alichukua Ilikuwaje
😂😂😂😂Malalamiko kila kona. Hata mkipelekwa Ndondo cup mtalalamika tu
Wamefelije dada WA taifaKombe la waliofeli kila kona....ahahahahahah
Kumbuka bingwa mtetezi wa hilo kombe ni timu yako ya simba na ambayo msimu huu imefanikiwa kwa mara ya kwanza kabisa kufika fainali ya kombe la shirikisho (aka kombe la Luza) Barani Afrika!Kombe la waliofeli kila kona....ahahahahahah
Hiu ni dalili ya woga kule hamjahonga ndio maana mnaanza kukalamika baada ya kugundua uwezo wenu ni mdogo sanaNi mawazo yangu kwamba kombe la muungano,lina maelekezo maalumu kwamba ni lazima timu za zanzibar zishinde kombe hilo.Hata leo mtaona yanga inatolewa.
Nasikia jana mkalia mpk makamasi kufuzu kombe la milioni 50 hahhahahahahaKumbuka bingwa mtetezi wa hilo kombe ni timu yako ya simba na ambayo msimu huu imefanikiwa kwa mara ya kwanza kabisa kufika fainali ya kombe la shirikisho (aka kombe la Luza) Barani Afrika!
alilia mshery na rafiki yake mshery kwa kuogopa kuambiwa alipeanaNasikia jana mkalia mpk makamasi kufuzu kombe la milioni 50 hahhahahahaha
Kombe la luza huku kucheleeee yani mambo ni motooo..
Tuko top 4 Africa weee kuwezaaaaa?
Ukipatwa na hisia kali kwenye furaha/huzuni; kulia ni jambo la kawaida tu. Hata Ahmed Ally juzi kati tu hapa na yeye alilia.Nasikia jana mkalia mpk makamasi kufuzu kombe la milioni 50 hahhahahahaha
Kombe la luza huku kucheleeee yani mambo ni motooo..
Tuko top 4 Africa weee kuwezaaaaa?