Kombe la Dunia 2026 Hatari sana. Huu uwanja unaogopesha kinyama.

Kombe la Dunia 2026 Hatari sana. Huu uwanja unaogopesha kinyama.

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,742
Reaction score
32,352
Aiseeee .... Kunatisha watu wamejaa sana viwanjani. Kombe limevutia sana. Tulisema halitakuwa na watu lakini tumeona hali ilivyo huko USA, Canada na Mexico.

Hongera zao kwa kweli.
SGCAM_20260616_230816680.jpg
SGCAM_20260616_230814409.jpg
 
Ile game ya USA imepigwa kwenye uwanja mkali sana saana. Nafikiri ndio uwanja mkali kuliko vyote hadi sasa kwenye haya mashindano.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom