Kiukweli sifurahishwi na harufu ya hii kitu

Kiukweli sifurahishwi na harufu ya hii kitu

Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya ile kitu. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Watakwambia unaokotezaga mademu wachafu wachafu hawajui usafi 😂😂😂
 
Raha ya utamu wa chakula usikie shombo la chakula chenyewe, siyo unakula k moto lakini shombo la mbuzi
 
Wamenivua uimamu, mpaka pale nitakapoacha kujiita makaveli.

Ugomvi ni kwamba mimi sijiiti ila naitwa na walimwengu 😂🤣
😂😂😂😂😂😂😂😂 Pia wanampango wa kukufukuza za chini chini wanasema unatumia bangi et....
 
Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya K. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Hiyo mimba ina miezi mingapi mkuu?
 
Imenuka sana usiku wa leo hahahaaa angejua umeifanya kuwa hoja JF angelia sana ...lakini kuna harufu ya UCHAFU na harufu ya ASILI isije kuwa mkeo au mtuo ni mchafu na upo na yy tu miaka yote ukadhani hiyo ndo harufu ya asili
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya K. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Ooh biyo kitu ni mswano sana.

Harufu ya K ya asili ni asali
 
Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya K. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Unakosa uhondo, bila kunusa mzuka haupandi.
 
Back
Top Bottom