Jack Daniel
JF-Expert Member
- Sep 23, 2021
- 4,687
- 19,104
Mnatumia kigezo gani kuita mtu hana akiliHata wewe huna
Mnatumia kigezo gani kuita mtu hana akiliHata wewe huna
Kukifanyika reforms then tukapata tume huru na katiba mpya kila kitu kitakuwa Sawa na utaenjoy hiyo harufu ya mkeo.Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya ile kitu. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Salam alykum imamu al masjid nuurNi kawaida, kuna watu hawapendi, kuku, maziwa, asali etc.
Mfano mimi, harufu ya kitimoto, dio mzima akiwa bandani hii naweza vumilia, hainikeri sana, kupita sehemu wanayopika, huwa nahisi mpaka kichefuchefu.
Asali, ina kaharufu fulani kananishinda.
Maziwa ni mpaka niweke kahawa.
Mtindi niweke sukari nyingi saana, hivi hivi siuwezi.
Harufu ninayoipenda duniani ni ya BIBO, nikipita kwenye mkorosho nainjoi saana, japo tunda lenyewe halina maajabu.
Tukirudi kwenye mada yetu.
Harufu ya k, hainisumbui, japo hizo harufu hutofautiana mwanamke kwa mwanamke, ni kama jasho la mtu, wengi jasho lina utofauti.
Ila kale kaharufu ka papa safi, hakanisumbui hata kidogo.
Lissu anawekwa gerezani sababu yenu kwa mambo ya No reforms no election halafu wewe asubuhi yote unawaza hayo😂😂Wakuu,hamjambo.
From deep of my heart na bila kuathiri kifungu chochote cha katiba ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania, huwa siipendi ile harufu ya asili ya ile kitu. yani huwa nahisi hadi kutapika sometimes.
Sijui nyie wenzangu huwa mnavutiwa nini hadi wengine mnafikia hatua ya kulamba kabisa ile kitu.
Kwenye asali naungana na wewe kiufupi asali harufu yake huwa inanisimanga sana kwa utamu wake haikupaswa ininukie vile kwangu sijui why, upande wa papa pia ni kweli ina mwanamke na mwanamke. Wapo ambao papa si papa, wengine mchanganyiko wa vitunguu maji swaum kwa mbali yani ila hao wanavumilika kuna wale ni kama nyama mbichi ukiitoa kwenye friji huwa kikorogosho changu kikishatoa maziwa sirudii tena. All in all Mungu fundiNi kawaida, kuna watu hawapendi, kuku, maziwa, asali etc.
Mfano mimi, harufu ya kitimoto, dio mzima akiwa bandani hii naweza vumilia, hainikeri sana, kupita sehemu wanayopika, huwa nahisi mpaka kichefuchefu.
Asali, ina kaharufu fulani kananishinda.
Maziwa ni mpaka niweke kahawa.
Mtindi niweke sukari nyingi saana, hivi hivi siuwezi.
Harufu ninayoipenda duniani ni ya BIBO, nikipita kwenye mkorosho nainjoi saana, japo tunda lenyewe halina maajabu.
Tukirudi kwenye mada yetu.
Harufu ya k, hainisumbui, japo hizo harufu hutofautiana mwanamke kwa mwanamke, ni kama jasho la mtu, wengi jasho lina utofauti.
Ila kale kaharufu ka papa safi, hakanisumbui hata kidogo.
Huyu itakua anakutana na Wanawake wa level yake.Wewe utakua unakutana na zile zilizotumika jana yake alafu hazijaoshwa...
Labda kaamka nayo😛Mapema sana mkuu kulikoni?
Wamenivua uimamu, mpaka pale nitakapoacha kujiita makaveli.Salam alykum imamu al masjid nuur