FisadiKuu
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 8,336
- 13,660
Atoto, I really missed you MchaggaKila nikipokea ujumbe wa Kiasi cha Tsh..........kimewekwa kwenye akaunti yako.
Atoto, I really missed you MchaggaKila nikipokea ujumbe wa Kiasi cha Tsh..........kimewekwa kwenye akaunti yako.
Kama kawaidaOrgasm![]()
Hicho tu ndiyo umeona 🤣🤣🤣Kama kawaida
Ningeshangaa kama kisingekuwepoHicho tu ndiyo umeona 🤣🤣🤣
Mashine haijawahi muacha mtu swalama🍆+ 💰
Haya na wewe nini kimekupa goosebumps lately 😅Ningeshangaa kama kisingekuwepo
Hakuna cha kunisisimua namna hiyoHaya na wewe nini kimekupa goosebumps lately 😅
🍑 + 💰Mpwa, hii ya kwanza ni "exam paper" au ?
Mbususu ya kununua au?🍑 + 💰
Mbususu tamu inayobana inatoa kaharufu ka machungwa ikiwa wet imeloa vizuri, ina mashavu yameshiba lazima nisisimke!Mbususu ya kununua au?
Hebu andika na maneno buana!
Kumbe mbususu huwa zina kaharufu ka machungwa na mimi sijui 🫠🤭Mbususu tamu inayobana inatoa kaharufu ka machungwa ikiwa wet imeloa vizuri, ina mashavu yameshiba lazima nisisimke!
Pesa minoti ya kutosha juu ya meza nimekaa nahesabu nafunga na rubber band, au nicheki a/c balance inasoma kuanzia seven figures!
Kumbe mbususu huwa zina kaharufu ka machungwa na mimi sijui 🫠🤭
pana hela aseeee,, namim na hela ni hivi🤞🏾Ww nawe tangu uhuru upo Njombe tuu
Alinitonya Akasema.."Mchi Mkubwa Raha Yake Utwangie Kisamvu Na Si Vitunguu Swaumu"
Nikipata kibunda changu nilichokifanyia kazi 🤝Ni lini mara ya mwisho hali hii ilikutokea na nini kilisababisha?
View attachment 3446409
Kwangu:
- Mtu aliniongelea karibu sana sikioni.
- Nilisikiliza cover ya wimbo wa "Baby can I hold you" wa Tracy Chapman.
- Orgasm
![]()
Unyama 🔥pana hela aseeee,, namim na hela ni hivi🤞🏾
Miss you too fisadi, umepotea sana jamani! Karibu tena.Atoto, I really missed you Mchagga
If you say so 😂Hakuna cha kunisisimua namna hiyo