Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,998
- 36,554
- Thread starter
- #21
Mpwa, hii ya kwanza ni "exam paper" au ?PAPE
Papuchi
Pesa
Mpwa, hii ya kwanza ni "exam paper" au ?PAPE
Papuchi
Pesa
Mambo ya muhimu tumekuachia wewe.Mambo ya muhimu hamfatilii mnawaza ngono
Ni uamuzi wake, mbona kama unataka kumuingilia?Na Lissu anasema anawapambinia wajinga Kama hawa.
Nilikuwa bado sijawa pro wa nyeto, Nilikuwa natumia konokono kupigia nyeto, namuacha atembee kwenye Uboo na ule utelezi wake 🔥Zilikua zile nyeto zako za nzi au ya kawaida tu?
Inasikitisha sana mkuu 😎Wapare mna mambo
Kamsisimko flani, amazing 😂Nikitaka ku ejaculated ndio napataga hiyo hali aisee 😀
Ennheee leo naona husemi mapenzi yafutwe, kumbe ukuni huwa unakuingia mpaka unasisismka 😂 😂
Poleni na baridi mami!Baridi 🥶
Lissu aache kuwapambania hawa wajinga, aanze kukupambania Ww unayejitambua 🔥Wanawake hizi ndo mada mnapenda kutombwa , kufirwa, na kuhongwa nothing more.
Mambo ya muhimu hamfatilii mnawaza ngono
Na Lissu anasema anawapambinia wajinga Kama hawa.
Yeah exactly 💯 moment Moja tamu sana 😋Kamsisimko flani, amazing 😂
Duuh, nimesoma na mimi nimesisimka.1.Kila nikipita kwenye korido la bwenini kipindi nasoma ilikuwa lazima nisisimke na mwili kuingia ubaridi nywele zinasimama.
2. Kuna babu nilipishana nae darajani nikapatwa na hali kama hiyo mapigo ya moyo yalienda mbio sana.
Mmh ilikuwaje? spidi kipindi cha safari au ulivyoingia kwenye basi?Nilipopanda basi la Majinja Mbeya to Dar
Hadi wewe baridi linakufanyia hivi 😅Baridi
Nini kilikupa goosebumps madam President?Goosebumps
Ndiyo aunt 😎Hadi wewe baridi linakufanyia hivi 😅