kitu gani kilichokutokea 2017 ambacho hutokisahau?

kitu gani kilichokutokea 2017 ambacho hutokisahau?

Rafiki zangu wawili kwa wakati tofauti wamenihazima hela nikawapa kiroho safi kilichotokea text wala call zangu hawajibu na majibu ya dharau naona wameamua kuvunja urafiki kabisa wao, jmn ni mara mia useme naomba sio nakopa hela tujue mapema, ukitaka kuvunja urafiki mkopeshe rafiki yako uwone, nimeishia kuwaambia hata kama umekwama unasema urafiki wetu uendelee tu lkn wapi, damn bora nisingewakopa
 
Mambo makubwa ambayo sitasau mwaka huu 9/3/2017 saa 12 asubuhi siku aliyofariki mume Wangu kwaajali ya gari, kifo hiki kimefanya maisha yangu kubadilika na kujikuta sina thamani tena,

Pia sita sahau tar 30/9/2017 siku ya jumamosi saa 12 asubuhi, siku niliyojifungua mtoto Wangu wa kike aliyenifanya niitwe mama faraja na kwanza maisha rasmi ya kuwa single mother


Shukrani za pekee zimuendee member mmoja wa hapa jamii forum aliyejitolea na kunisaidia kunirudisha kwenye hali ya kawaida kwa kunishauri bila kuchoka hadi sasa angalau nimeweza kurudi kwenye hali ya kawaida, hii nibaada ya Mimi kumtafuta mwanasaikolojia hapa jamii forum naye akajitolea kunisaidia
 
Mambo makubwa ambayo sitasau mwaka huu 9/3/2017 saa 12 asubuhi siku aliyofariki mume Wangu kwaajali ya gari, kifo hiki kimefanya maisha yangu kubadilika na kujikuta sina thamani tena,

Pia sita sahau tar 30/9/2017 siku ya jumamosi saa 12 asubuhi, siku niliyojifungua mtoto Wangu wa kike aliyenifanya niitwe mama faraja na kwanza maisha rasmi ya kuwa single mother


Shukrani za pekee zimuendee member mmoja wa hapa jamii forum aliyejitolea na kunisaidia kunirudisha kwenye hali ya kawaida kwa kunishauri bila kuchoka hadi sasa angalau nimeweza kurudi kwenye hali ya kawaida, hii nibaada ya Mimi kumtafuta mwanasaikolojia hapa jamii forum naye akajitolea kunisaidia
Pole sana mama Faraja! Hakika mitihani ni sehemu ya maisha yetu.
 
Kumpoteza mamangu mzazi tarehe 12/12/2017. Umekuwa mwaka wenye majaribu sana lakini yote kwa yote namshukuru Mungu kwa wema na upendo wake usio na kikomo. Bila shaka kwa nguvu zake mwaka huu 2018 utakuwa na mibaraka zaidi. Mungu huwa hakosei na uwepo wetu katika sayari hii nzuri unategemea wema na uwezo wake. Tusichoke kumuomba na kumwabudu.
 
Shida ni pale unapojua kuwa uhai wako upo mashakani kwa kuwa mgoni na aliyekuwa mkeo wanaitafuta roho yako. Mambo si rahisi kama unavyofikiri. Hawaamini kama umenyamaza yameisha wanatafuta kukuua.
Fanya mpango uwamalize kabla hawaja kumaliza
Fanya hivyo haraka sio jambo zuri ila hakuna namna.
 
Mimi sitasahsu ucku wa tarehe 4/4 nikiwa nimelala na mke wangu aliyekua mjamzito wa miezi 6 aliniamsha huku akilia sana kwa maumivu ya tumbo, nilijaribu kumbembeleza ila nikaona hali inazidi kuwa mbaya ikabidi nimpeleke hospital huku akilia njia nzima, kufika hosp madokta wakampokea kumpima wakaona mtt hachezi, wakampeleka theatre, wakampa msaada akajifungua mtt wa kike amekufa, tulikaa pale hadi asbh, tokea siku ile mke wangu amekua mtu wa huzuni sana sometime analia sio yule niliyemjua, imebidi nibadili life style nawahi kurudi nyumbani ilimradi awe anachangamka kidg!
Pole sana, same scenario ilinitokea but 2015, naelewa unachopitia mkuu. Endelea kumsaidia.
 
Kumpoteza mamangu mzazi tarehe 12/12/2017. Umekuwa mwaka wenye majaribu sana lakini yote kwa yote namshukuru Mungu kwa wema na upendo wake usio na kikomo. Bila shaka kwa nguvu zake mwaka huu 2018 utakuwa na mibaraka zaidi. Mungu huwa hakosei na uwepo wetu katika sayari hii nzuri unategemea wema na uwezo wake. Tusichoke kumuomba na kumwabudu.

Pole kiongozi , ndio dunia [emoji1317][emoji1317][emoji1317]
 
Poleni kwa yote mliyopitia ni mazito lakini ngoja na mimi niweke langu hapa japo ni muda mrefu sasa. Mwaka 2017 kuanzia mwezi wa 9 mpaka sasa naweza sema sio mzuri kwangu. Nilihitimu kidato cha sita na nikafanikiwa kufaulu, namshukuru MUNGU kwa hilo. Matatizo yalianza pale masuala ya udahili yalipoanza, nilikosa vyuo vingi tu sikukata tamaa nikaendelea mpaka nilipopata chuo kimoja. Wazazi wangu walitegemea nitapata mkopo ambao ungewapunguzia gharama za shule lakini sikufanikiwa kupata. Nilihangaika sana lakini jitihada zangu hazikuzaa matunda. Ikabidi nisitishe kwenda chuo kwa sababu wazazi wangu hawakuwa na uwezo wa kumudu gharama zote. Nimehangaika kutafuta hata vibarua maisha yaende lakini sijapata hata sehemu moja. Nimekuwa mtu wa kushinda nyumbani tu mpaka naona hata aibu kutoka nje. Kinachouma zaidj marafiki zangu niliosoma nao tangu primary mawasiliano yamekata kila mtu yuko busy hata wale niliokuwa nahangaika nao kwenye masuala ya mkopo walipopata ndo "liyamba liyamfipa"
Bado nazidi kumuomba MUNGU anifungulie njia niweze kutoka. Bado ni kijana mdogo lakini nina hofu na maisha yangu ya baadae, sitopenda familia yangu iishi kwa tabu kama mimi, sitofurahi nikiona wazazi wanaishi maisha ya shida. Imebidi niliweke wazi angalau linitoke la moyoni na kupata ahueni kidogo.
 
Kuuwawa kwa Mh wakili msomi Tundu Lissu
 
Kusitishwa kwa ajira yangu ambayo mpaka sasa imeniimarisha sana nakunipeleka mbele kimaisha
 
Mwaka 2017 nilipata kazi/ajira INAYOELEWEKA.
Baada ya life kuwa tight sana before, hatimaye Mungu akafungua milango yake mwezi wa 6, 2017.

Ninamshukuru sana MUNGU, Maisha yamebadilika kwa kiasi kikubwa sana
 
Back
Top Bottom