Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Kitisho cha Dr. Slaa si zaidi ya Mrema - Kinana

Zitto kuwa rais ni jambo jema kabisa!.. Kibaya ni kufadhili vijana wawachafue wengine!.. Kazi iliyofanywa na wanamtandao wa CCM imeumiza wengi.. haya hayafai kutokea CDM!.. Mimi binafsi naamini ipo siku Zitto atakuwa rais lakini si kwa staili anayotumia sasa!.. Haya ni maneno aliyosema Zitto kwenye thread isemayo:

Re: Milioni 20 za CCM chini ya Nape na Nchemba zawafikia baadhi ya viongozi wa BAVICHA

quote_icon.png
By Zitto
Nakuomba sana sana tuheshimiane. Usinihusishe na upuuzi wowote unaoendelea hivi sasa. Sina muda na mambo ya kipuuzi. Nimekitumikia chama changu kwa muda mrefu na kwa uadilifu na utiifu mkubwa sana. Siwezi kwa namna yeyote ile kuhujumu chama changu. Hata kama kungekuwa na makosa huwa nayasema kwenye vikao vya chama bila woga wala upendeleo.

Hakuna mtu anayeishi jijini kwa ufadhili wangu maana sina uwezo huo wa kufadhili watu.

Usinihusishe na ujinga wowote unaoendelea hivi sasa. Wanaofanya huu upuuzi na wanaofanyiwa huu upuuzi wanajijua wapi walipishana na hawana historia na mimi kwenye chama hata kidogo. Tafadhali usipende kutumia jina langu kwa mambo ya kijinga haya.

Tafadhali ondoa kabisa jina langu kwenye mambo haya ya kitoto. Sitaki kabisa kabisa.. Mwisho wa kunukuu!.. Sasa fuatilia maneno ya wafuasi wake: Mwampamba, Eddo na Mchange utaona wazi anakanusha vile anavyovitenda sirini!.. HAPA JAMVINI SITATOA UNDANI WA KADHIA HII!, Lakini kwa ufupi nyuma ya vijana hawa kuna ZITTO na CCM!



​

Nimkuomba ushahidi hebu toa humu ndani kwa ababy tayari yeye Zitto ameshakana,toa ushahidi ili usionekane wewe umetumwa na wabaya wa zitto.halafu kuwa makini na mwangalifu kwenye maandiko yko.
 
Dr Slaa nae si arudishe hiyo kadi jamani, anaing'ang'ania ya nn au ni mamluki kweli
 
Nimesikitishwa sana na vijana wenzangu kutumika kisiasa kiasi cha kuudhalilisha utu wao. Kijana aiitwaye EDO MWAMA LALA, aliyekuwa katibu wa BAVICHA mkoa wa Mbeya na Adam CHEGULANI (diwani wa jiji la mwanza aliyenyang’anywa kadi),wote hawa walifukuzwa Chadema kwa kutokuwa waadilifu. Wapo kwenye kibarua haramu cha kuhakikisha wanawashawishi vijana (hasa BAVICHA)kutoa matamko ya kumhujumu Dr. Slaa kisiasa kupitia vyombo vya habari.

Na wameanza mpango wao na kwa kiasi kikubwa wameanza kufanikiwa, kwani wamefanikiwa kumshawishi katibu wa BAVICHA mkoa wa MWANZA, ndugu SALVATORY SHUKURU MAGAFU kutoa tamko kwenye vyombo vya habari kuomba chama kimfukuze Dr. Slaa chamani. Pia leo hii tayari wanaye kijana mwingine maarufu wa chadema, atakae toa tamko muda wowote kuanzia sasa, kijana huyu wamemlipia hoteli moja maarufu iliyopo hapa jijini na kumpa fedha za kutosha ili atoe tamko kali la kumlaani Dr. Slaa.

Kwa huu mpango (walioupa jina la MWISHO WA SLAA) ulivyo watajitokeza vijana wengi sana watakaotoa matamko kumlaani Dr. Slaa kwa kutumia mwavuli wa BAVICHA imesema. Kwa akili zao zilivyofupi kama maisha ya funza wanadai wanadhamiria kumuua kabisa Dr. Slaa kisiasa. Na vijana wengi wamekuwa wakishawishika na upumbavu huu wa EDO na ADAM kwasababu ya fedha nyingi wanazopewa baada ya kukamilisha kazi hiyo.

Mpango huu unaofanywa na EDO MWAMALALA na CHAGULANI nyuma yake unafadhiliwa na BERNARD MEMBE, MWIGULU NCHEMBA, NAPE NNAUYE, kwa taarifa nilizo nazo na za kuaminika vijana hawa wanalipwa fedha nyingi sana na viongozi hao waandamizi wa CCM na SERIKALI ambao wamekosa sera na kuamua kuingia kwenye siasa za taarabu.

Kwa Binafsi yangu napenda nitoa tamko rasmi la kulaani kwa nguvu zote vijana wote wa BAVICHA wanaoendekeza njaa mbele na kuweka masilahi ya chama kando kuacha mara moja mchezo huu mchafu. Waache kuwa na akili za Samaki na hatimaye wajitegemee kisiasa. Na niwaombe viongozi hawa wa CCM waache kutumia tatizo la umasikini wa vijana hawa kuwarubuni na kuwatumia wenzao kama mipira ya mapenzi.

Ili kuepuka siasa hizi zisizo na tija kwa jamii niwaombe viongozi wenzangu wa BAVICHA kuachana na kujibizana na hawa wapumbavu, kwani ukijibizana na mpumbavu na wewe pia utakuwa mpumbavu, dhumuni lao tutumie muda mwingi kujibizana nao na tupuuze kujadiliana mambo ya msingi kwa mustakabali wa TAIFA.

CHADEMA tutaendelea kuwa na nguvu na kamwe hatuwezi kupunguzwa nguvu na siasa laini kama hizi. Kinachoshangaza ni kuona anayefadhili ushenzi huu ana ndoto za kuwania Uraisi katika nchi yetu, kweli kwa siasa laini hivi uraisi atauweza?

Imekuwa ni kama tabia yake ya kuwatumia vijana kutimiza malengo yake, kwani ni wazi katika mkutano mkuu wa CCM uliofanyika mkoani Dodoma alituhumiwa na wajumbe wenzie kutumia vijana kusambaza vipeperushii vilivyokuwa vikiwaomba wajumbe wa mkutano huo kumkataa Mwenyekiti wao kwa kisingizio cha kumpunguzia majukumu.

Sasa kashindwa huko anakuja kuingilia siasa za CHADEMA kwa kuwatumia vijana wetu wasiokuwa waadilifu; nimwambie kwa upendo tu kwamba CHADEMA TUKO IMARA KAMA CHUMA.

Na. Alex Nicholaus Thomas MUSHI,
Mjumbe wa Baraza kuu la CHDEMA-Taifa,
Mjumbe wa kamati tendaji BAVICHA-Taifa.
Nashukuru Bwn Mushi kwa taarifa hii muhimu,nimeamini sasa CCM imeamua rasmi kupiga vita ya propoganda za uzushi na ubabaishaji!!! Inaonekana wazi Dr Slaa ni mwiba mkali kwao, amewavuruga kweli kweli, wanamwogopa saana ndio maana wameamua kutumia fedha na mbinu za kila aina kuhakikisha wanamyima raha!!! Lakini bahati mbaya wamesahau huyu Dr ni mtaalamu wa phirozofia, pili chama cha CDM na makamanda wao wako imara saana!! Hivyo kwa mtaji huo ni vigumu kuambua lolote, hao vijana watapapatika na hizo fedha za ufisadi watu watabaki kuwashangaa tuu!! Siku hizi kila mtu yuko makini na wezi wanaoiba mali zetu, tena wanangangania eti tena waendelee kututawala, muda wao umekwisha CDM endeleza wimbi la kuwafundisha watu ukweli!!!! Ni wazi kabisa watu sasa wameeelewa, kama wanawauliza viongozi wa CCM ni lini watarudisha fedha zetu walizoficha Uswiss kwenye kwenye majukwaaa, huoni somo linazidi kueleweka????M4C Mbele kwa mbele lazima kieleweke!!!
 
Hao vijana wenzangu wametudhalilisha sisi vijana, yaani ndo sisi vijana tunadai tupewe fursa za uongozi kwa kutoa matamko ya kijinga kama hilo lililotolewa na wasaliti huko mwanza?

Mimi nadhani kwa mwelekeo huo hata umri wa urais tuongeze,yaani kijana mzima unatoa matamko kisa karatasi ambayo imebwaga pembeni kwa miaka 15 iliyopita? Mimi nadhani kama kuna lingine Bavicha waseme sio hili. Cdm ondoeni wasaliti hao mara moja. Eti kadi ya ccm?

Inauma sana kuona vijana wenzetu, tena wengine ni wasomi wanavyoshindwa kutumia vizuri bongo zao, na kukubali kutumiwa kjaribu kufifisha mapambano dhidi ya wanyonyaji CCM.
Leo hii vijana tunataka tuachiwe tuingoze nchi yetu, kwa madai kuwa sisi tuko wengi na tunajua zaidi changamoto za dunia ya sasa, kabla hata hatujafanikiwa kuushawishi umma utuunge mkono tunaanza kujivua nguo wenyewe hadharani kwa kukubali kutumiwa na wapuuzi wachache wasioitakia mustakabar mwema wa nchi yetu. sasa kwa stahili hii sio ndio tunajionesha wazi kuwa HATUFAI KUPEWA MAJUKUMU YA KUINGOZA NCHI!

Pia kwenye hili nanusa harufu ya harakati za baadhi ya vijana wenzetu wanaotaka ama waliokwisha weka nia za kuutakaa urais 2015, kuwa nyuma ya hawa vijana wenzetu wakiamini kuwa kwa sasa Dr Slaa anaweza kuwa kikwazo cha wao kutimiza ndoto zao( za miaka mingi)

VIJANA WENZETU MNATUDHALILISHA WOTE , EBU ACHENI UPUMBAVU HUO.....
 
Nimesikitishwa sana na vijana wenzangu kutumika kisiasa kiasi cha kuudhalilisha utu wao. Kijana aiitwaye EDO MWAMA LALA, aliyekuwa katibu wa BAVICHA mkoa wa Mbeya na Adam CHEGULANI (diwani wa jiji la mwanza aliyenyang’anywa kadi),wote hawa walifukuzwa Chadema kwa kutokuwa waadilifu. Wapo kwenye kibarua haramu cha kuhakikisha wanawashawishi vijana (hasa BAVICHA)kutoa matamko ya kumhujumu Dr. Slaa kisiasa kupitia vyombo vya habari.

Na wameanza mpango wao na kwa kiasi kikubwa wameanza kufanikiwa, kwani wamefanikiwa kumshawishi katibu wa BAVICHA mkoa wa MWANZA, ndugu SALVATORY SHUKURU MAGAFU kutoa tamko kwenye vyombo vya habari kuomba chama kimfukuze Dr. Slaa chamani. Pia leo hii tayari wanaye kijana mwingine maarufu wa chadema, atakae toa tamko muda wowote kuanzia sasa, kijana huyu wamemlipia hoteli moja maarufu iliyopo hapa jijini na kumpa fedha za kutosha ili atoe tamko kali la kumlaani Dr. Slaa.

Kwa huu mpango (walioupa jina la MWISHO WA SLAA) ulivyo watajitokeza vijana wengi sana watakaotoa matamko kumlaani Dr. Slaa kwa kutumia mwavuli wa BAVICHA imesema. Kwa akili zao zilivyofupi kama maisha ya funza wanadai wanadhamiria kumuua kabisa Dr. Slaa kisiasa. Na vijana wengi wamekuwa wakishawishika na upumbavu huu wa EDO na ADAM kwasababu ya fedha nyingi wanazopewa baada ya kukamilisha kazi hiyo.

Mpango huu unaofanywa na EDO MWAMALALA na CHAGULANI nyuma yake unafadhiliwa na BERNARD MEMBE, MWIGULU NCHEMBA, NAPE NNAUYE, kwa taarifa nilizo nazo na za kuaminika vijana hawa wanalipwa fedha nyingi sana na viongozi hao waandamizi wa CCM na SERIKALI ambao wamekosa sera na kuamua kuingia kwenye siasa za taarabu.

Kwa Binafsi yangu napenda nitoa tamko rasmi la kulaani kwa nguvu zote vijana wote wa BAVICHA wanaoendekeza njaa mbele na kuweka masilahi ya chama kando kuacha mara moja mchezo huu mchafu. Waache kuwa na akili za Samaki na hatimaye wajitegemee kisiasa. Na niwaombe viongozi hawa wa CCM waache kutumia tatizo la umasikini wa vijana hawa kuwarubuni na kuwatumia wenzao kama mipira ya mapenzi.

Ili kuepuka siasa hizi zisizo na tija kwa jamii niwaombe viongozi wenzangu wa BAVICHA kuachana na kujibizana na hawa wapumbavu, kwani ukijibizana na mpumbavu na wewe pia utakuwa mpumbavu, dhumuni lao tutumie muda mwingi kujibizana nao na tupuuze kujadiliana mambo ya msingi kwa mustakabali wa TAIFA.

CHADEMA tutaendelea kuwa na nguvu na kamwe hatuwezi kupunguzwa nguvu na siasa laini kama hizi. Kinachoshangaza ni kuona anayefadhili ushenzi huu ana ndoto za kuwania Uraisi katika nchi yetu, kweli kwa siasa laini hivi uraisi atauweza?

Imekuwa ni kama tabia yake ya kuwatumia vijana kutimiza malengo yake, kwani ni wazi katika mkutano mkuu wa CCM uliofanyika mkoani Dodoma alituhumiwa na wajumbe wenzie kutumia vijana kusambaza vipeperushii vilivyokuwa vikiwaomba wajumbe wa mkutano huo kumkataa Mwenyekiti wao kwa kisingizio cha kumpunguzia majukumu.

Sasa kashindwa huko anakuja kuingilia siasa za CHADEMA kwa kuwatumia vijana wetu wasiokuwa waadilifu; nimwambie kwa upendo tu kwamba CHADEMA TUKO IMARA KAMA CHUMA.

Na. Alex Nicholaus Thomas MUSHI,
Mjumbe wa Baraza kuu la CHDEMA-Taifa,
Mjumbe wa kamati tendaji BAVICHA-Taifa.


Hii yote ni katika mkakati wa ccm kuhakikisha kuwa cdm inasambaratika mapema iwezekanavyo kabla ya mwaka 2015. Hakuna siri hili linafahamika, na kwa kuwa mtaji wa ccm ni umaskini wa watanzania wanahakikisha wanakuwa kama mashetani kwa kuwatumia wale wale ambao wako ndani ya cdm kuhakikisha wanavuruga mambo. Fedha nyingi sana za walalahoi zinatumika hapa kuwanunua vijana hao. Inabidi cdm muweke mkakati wa kujibu hoja zinazotolewa kwa makusudi hayo bila kuchelewa vinginevyo malengo ya magamba yatafanikiwa.
 
Sijakuuliza wewe acha umbea!!!na kama umembeeka basi ungejibu kwanza kisha ukauliza swali lako usitake kuniondoa kwenye hoja yangu Concrete!!!!!!
Sikukujibu kwa kuwa hukuniuliza mimi, ila nimekuuliza wewe kwa kuwa nimehisi unaweza kunijibu swali langu kutokana na nature ya swali lako.

*But sorry for interrupting your motion.
 
Maslahi ya nchi ni zaidi ya karatasi chafu ya ccm. DR. Slaa kurudisha kadi ya walaaniwa ccm siyo mada kwangu mimi.
Kwanza ccm waturudishie fedha zote zilizoporwa na waturudishie maeneo yaliyoachwa mashimo, waturudishie fedha za Uswis, meno ya tembo, magogo ya misitu, fedha anazosafiri nazo kikwete as if ni mfalme, waturudishie..... kadi ya ccm kitu gani bwana?

Hii biashara ya kuhangaika na karatasi ya ccm ni upuuzi.

Ni upuuzi kweli maana nami hiyo kararasi ni nayo,lakini ni mwanachama hai wa chadema na sio nyinyiem, basi wanitolee tamko kali.
 
Na niwaombe viongozi hawa wa CCM waache kutumia tatizo la umasikini wa vijana hawa kuwarubuni na kuwatumia wenzao kama mipira ya mapenzi.

.

Iko kazi kweli kweli. Mimi naamini CDM ni chama cha masikini wa Tanzania si chama cha amatajiri peke yake. sasa kama masikini hao wananunuliwa si kutakuwa hakuna chama tena hapo? Usiwaingize masikini wote katika kununuliwa ujue kuna masikini na masikini jeuri.
 
CHADEMA wanapita kwenye majaribu wanatakiwa wasimame imara na kuyashinda. CHADEMA ni dhahabu ambayo inapimwa kwa moto.
 
Hii ni kazi ya mfa maji! Hao wanaompinga Dr slaa wameshachelewa,ukweli utabaki palepale kwamba slaa yuko safi na anasimamia haki.EWE DR SLAA NA UISHI MILELE.
 
Wawaulize madiwani wa Ar waliokimbizwa kwa uroho wa minoti ya mafisadi! Walipata nn?na waziri mkuu inasemekana alikuwa akiwakingia kifua! Sasa wanalia mtaani!magamba yenyewe yamewatelekeza Na yule mdd wa viti maalum alirudi ugambani.
 
Hamtafanikiwa hata siku moja kumchafua Slaa. Hele mlizopewa mtazila zitaisha na Slaa ataendelea kung'aa kama nyota za angani. Tunafahamu kuwa njaa zenu ndo zimewafanya msaliti juhudi za kuwakomboa Watanzania. Lakini nakuhakikishia kuwa mapambano yanaendelea
Wachawi huwajuwa wachawi wnzake, Wewe umelipwa shilingi ngapi kujidhalilisha na uharo huu hapa??? Kwanini msimshauri arudishe tu kadi ya magamba!?????yaishhe jamani? Ukivuliwa taulo chutama babu!!
 
hizi kampeni za kumchafua Dr Slaa matokeo yake zinamjenga zaidi bin zaidi, bila kujua CCM wanamjengea Dr Slaa umaarufu wa kisiasa bila kutarajia maana kampeni hizi zinahakikisha Dr Slaa yupo kwenye front pages day in day out, na watanzania wanapojua undani wa hizi story wanaishia kuzomea viongozi waandamizi wa CCM,hakika la kuvunda CCM halina ubani.
 
Hawatafanikiwa kumchafua Dr slaa

The fact is DR ameshachafuliwa kiasi cha kutosha. Maneno yote yanayozagaa mitaani huwa yanaacha taathira kwa mtu mwenye kufikiri. Hebu angalia;

1) Walianza kumpakazia kwamba amepora mke wa mtu, yakawekwa stoo na watu mpaka leo wanayaamini

2) Wakampakazia kuwa alikuwa na ajenda ya kanisa 2010, watu wakaweka stoo

3) Wakampakazia ana kadi ya CCN, akthibitisha mwenyewe na ndio propaganda kwa sasa.

Watu wana upeo tofauti wa kuchanganua mambo lakini amini usiamini haya maneno yamemharibia kwa kiasi kikubwa tu. Utapimaje impact, subiri miaka mitatu ijayo.
 
Nashauri dr slaa arudishe kadi ya ccm yaishe vinginevyo hili litazidi kumchafua
 
Tusipoteze muda kwa kuwafatilia wapuuzi wachache wasio na maana. Chadema wameikuta, wataiacha na itasonga mbele.
 
Kumbe ndiye TUNTEMEKE ndiye Mtera Mwampamba!! Alianza siku nyingi hizi varangati. CDM mtu wetu huyo tushikimane na anti virus tuondoe kirusi

mkuu kama ni kweli ndie Mtera mwampamba basi kajihalibia mwenyewe.huyu kijana alitokea kuwa kipenzi cha watu wengi sana wa mbozi mashariki hasa baada ya kumuhenyesha sana mh zambi kwenye uchaguzi mkuu uliopita na alikuwa anaheshimika sana na wanambozi wakimuhesabu kuwa ndie mbunge wao.hata kama akiitisha mkutano wowote pale mbozi watu wengi walikuwa wanapenda kwenda kumsikiliza kama mbunge wao hata zaidi ya mbunge halisi.mwaka 2015 wanambozi walikuwa wamemwandaa kuwa mbunge wao rasimi kwa kupitia tiketi ya chadema na angekuja kushinda kwa kishindo.
 
Back
Top Bottom