Kitaa ni kigumu. Shekeli imetoweka

Kitaa ni kigumu. Shekeli imetoweka

Ukiangalia thread kadhaa wiki hii Jamii forum kuwa watu wanaandika kuwa wamekataa tamaa ya kuishi coz ya ugumu wa maisha.Wadau wengi katika sekta ya kukopesha watakwambia hadi watu walioowaamini wamekwama kurejesha...sema watanzania wavumilivu sana wengi wanaumia sana na ugumu sana wa maisha sema ndio ivo wanajikausha.

Upande wa pili wa shilingi kuna vijana wanalewa sana sijui wao pesa wanazitoa wapi? Hebu pita kitambaa cheupe lounge kuanzia j3 ,j4,j5 na alhamis hapo namaanisha week days.ni fully kujaa yaan hata pakuweka mguu hamna na wanakesha hadi asubuhi....
 
Ukiangalia thread kadhaa wiki hii Jamii forum kuwa watu wanaandika kuwa wamekataa tamaa ya kuishi coz ya ugumu wa maisha.Wadau wengi katika sekta ya kukopesha watakwambia hadi watu walioowaamini wamekwama kurejesha...sema watanzania wavumilivu sana wengi wanaumia sana na ugumu sana wa maisha sema ndio ivo wanajikausha.

Upande wa pili wa shilingi kuna vijana wanalewa sana sijui wao pesa wanazitoa wapi? Hebu pita kitambaa cheupe lounge kuanzia j3 ,j4,j5 na alhamis hapo namaanisha week days.ni fully kujaa yaan hata pakuweka mguu hamna na wanakesha hadi asubuhi....
Upande wa pili wa shilingi kuna vijana wanalewa sana sijui wao pesa wanazitoa wapi? Hebu pita kitambaa cheupe lounge kuanzia j3 ,j4,j5 na alhamis hapo namaanisha week days.ni fully kujaa yaan hata pakuweka mguu hamna na wanakesha hadi asubuhi....[emoji1541][emoji1541][emoji1541]
CHAWA WA MAMA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kisungura hakina harufu Kali hakichoshi asubuhi dah[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanavyokitangaza kama juice hv... Kuna mkoa nilikuwepo hv vidude havipo. Nilivyokua naangalia tangazo kwenye Tv eti hakina harufu Kali hakichoshi asubuhi, baada ya kutest😂😂
 
Ukiangalia thread kadhaa wiki hii Jamii forum kuwa watu wanaandika kuwa wamekataa tamaa ya kuishi coz ya ugumu wa maisha.Wadau wengi katika sekta ya kukopesha watakwambia hadi watu walioowaamini wamekwama kurejesha...sema watanzania wavumilivu sana wengi wanaumia sana na ugumu sana wa maisha sema ndio ivo wanajikausha.

Upande wa pili wa shilingi kuna vijana wanalewa sana sijui wao pesa wanazitoa wapi? Hebu pita kitambaa cheupe lounge kuanzia j3 ,j4,j5 na alhamis hapo namaanisha week days.ni fully kujaa yaan hata pakuweka mguu hamna na wanakesha hadi asubuhi....
Sio powa kuna kitu akipo sawa
 
Sina neno.

Mkuu Hali ngumu kwa Sasa.
Najaribu kujiuliza kama mm Niko single Niko iv je mwenye familia na life lake kama langu inakuaje.

Ndomaana rate ya kuoa iko chini saiv kutokana na vijana wana maisha magumu.sio hawataki kuoa tutegemee ongezeko la madada poa kwa wingi.


Kaushaaaa [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom