Kitaa ni kigumu. Shekeli imetoweka

Kitaa ni kigumu. Shekeli imetoweka

Inahuzunisha sana ila Nourhan anashindia five star hotel. Shombeshombe langu la kihabeshi 😘
Jamani 😂🤣 mwenyewe pagumu umeme shida basi kazi hazifanyiki Tanesco wanaomba radhi tu kila siku wanasema umeme upo double circuit na WA viwandani ikitokea hitilafu viwandani inaathiri na sie makabwela acha tu.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Yani mshahara unatoka laki 3 unatenga budget ya kula kwa mwezi, ujibane sana Yani Sana 50, Hapo utenge pesa ya Kodi 40, na mnajua chumba Cha 40 hasa mjini Huwa kipoje achana na huko mbagala au lamboto, hapo ujatenga bili ya umeme 10 Yani huko ni kujibana, bili ya maji buku 5 pesa ya taka buku 2 , haya pesa ya Nauli kwenda kibaruani 30 hapo umeungaunga, haya uwe umeoa mkeo ni mama wa nyumbani utasikia Mchele nao umeisha, mafuta ya kula yanakaribia kuisha na Gas hamna[emoji3][emoji3], mkiwa kitandani mke anakuna kichwa huku akisema Mpenzi nywele zinawasha hapo anahitaji pesa ya kusuka buku 10 , Yani huo msuko ni kujibana tu. Mkiwa mnakula Mpenzi ujue king'ambuzi kinaelekea kuisha, andaa 17 mipira yako utaenda kuangalia huko bandani[emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3], halafu utasikia imetengwa MILIONI 700 kuwawezesha Vijana[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Yani mshahara unatoka laki 3 unatenga budget ya kula kwa mwezi, ujibane sana Yani Sana 50, Hapo utenge pesa ya Kodi 40, na mnajua chumba Cha 40 hasa mjini Huwa kipoje achana na huko mbagala au lamboto, hapo ujatenga bili ya umeme 10 Yani huko ni kujibana, bili ya maji buku 5 pesa ya taka buku 2 , haya pesa ya Nauli kwenda kibaruani 30 hapo umeungaunga, haya uwe umeoa mkeo ni mama wa nyumbani utasikia Mchele nao umeisha, mafuta ya kula yanakaribia kuisha na Gas hamna[emoji3][emoji3], mkiwa kitandani mke anakuna kichwa huku akisema Mpenzi nywele zinawasha hapo anahitaji pesa ya kusuka buku 10 , Yani huo msuko ni kujibana tu. Mkiwa mnakula Mpenzi ujue king'ambuzi kinaelekea kuisha, andaa 17 mipira yako utaenda kuangalia huko bandani[emoji38][emoji38][emoji38][emoji3][emoji3][emoji3], halafu utasikia imetengwa MILIONI 700 kuwawezesha Vijana[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Halafu hivyo vitu vya nyumbani utadhani vinaambiana, maana vikianza kwisha vinafuatana [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kawaida hii ndio miezi ya pesa.. Ni miezi ya pesa kwakuwa bajeti inakuwa imeshatoka na pesa ishatembea mitaani.. Wakandarasi wameshalipwa hivyo maokoto ni ya kutosha sana kitaa.

Kipindi kama hiki watu huwa hawana shida ndogo ndogo.. Ile kuombana pesa ya kuzungusha fasta na kurejesha wala sio ishu kivile.

This time around mambo ni tofauti sana si kwa waajiriwa, si kwa waajiri si kwa wajisiriamali wala si kwa wazee wa fursa! Huko vilingeni waganga sasa wanapokea hata broiler huwezi kuamini.. Na sometimes wanaagiza hata perege mbichi! Just imagine mganga wa kienyeji anaagiza perege.

Wafanyakazi wanaodhaniwa wana nafuu nao ni vilio
Wakopeshaji hata wale wa mikopo ya kausha damu kote ni vilio tupu... Hata wale wa nani kama mama sauti zao hazina stereo tena.. Hata mitandaoni wanaingia kwa kuibia na bando za mkopo

Inasemwa/inasemekana kibubu cha kaya kiko empty zero kabisa.. Halafu madeni ya wahisani ndio usiseme wanafyonza mpaka ndururu.

Kulazimika kusaini lile zimwi kimagumashi sana ni kwa ajili ya kugewa maokoto[emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]

Just imagine miaka 60 ya uhuru bado tunahemea[emoji35][emoji35][emoji35] Pengine ni uhuru wa manyani..
Hivi kweli mimi ni wa kunywa ngumu kumeza kwa mama bonge? Yaani hata kisungura kimenishinda?

[emoji1787] kuna jirani yangu hapa na kitambi chake kikubwa na tai kaagiza kisungura ila kasema kimiminwe chote kwenye birauli ya kioo[emoji23][emoji23][emoji23]

Sijui wenzangu nyie huko mliko

Sent using Jamii Forums mobile app
Daah ni hatari kubwa.
Ngumu kumeza.
 
Kwa kawaida hii ndio miezi ya pesa.. Ni miezi ya pesa kwakuwa bajeti inakuwa imeshatoka na pesa ishatembea mitaani.. Wakandarasi wameshalipwa hivyo maokoto ni ya kutosha sana kitaa.

Kipindi kama hiki watu huwa hawana shida ndogo ndogo.. Ile kuombana pesa ya kuzungusha fasta na kurejesha wala sio ishu kivile.

This time around mambo ni tofauti sana si kwa waajiriwa, si kwa waajiri si kwa wajisiriamali wala si kwa wazee wa fursa! Huko vilingeni waganga sasa wanapokea hata broiler huwezi kuamini.. Na sometimes wanaagiza hata perege mbichi! Just imagine mganga wa kienyeji anaagiza perege.

Wafanyakazi wanaodhaniwa wana nafuu nao ni vilio
Wakopeshaji hata wale wa mikopo ya kausha damu kote ni vilio tupu... Hata wale wa nani kama mama sauti zao hazina stereo tena.. Hata mitandaoni wanaingia kwa kuibia na bando za mkopo

Inasemwa/inasemekana kibubu cha kaya kiko empty zero kabisa.. Halafu madeni ya wahisani ndio usiseme wanafyonza mpaka ndururu.

Kulazimika kusaini lile zimwi kimagumashi sana ni kwa ajili ya kugewa maokoto[emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]

Just imagine miaka 60 ya uhuru bado tunahemea[emoji35][emoji35][emoji35] Pengine ni uhuru wa manyani..
Hivi kweli mimi ni wa kunywa ngumu kumeza kwa mama bonge? Yaani hata kisungura kimenishinda?

[emoji1787] kuna jirani yangu hapa na kitambi chake kikubwa na tai kaagiza kisungura ila kasema kimiminwe chote kwenye birauli ya kioo[emoji23][emoji23][emoji23]

Sijui wenzangu nyie huko mliko

Sent using Jamii Forums mobile app
Waganga wanapokea hata perege 😆😆😆
 
Waganga wanaagiza perege [emoji3][emoji3][emoji3]
MAOMBI YA Wakati Mgumu

Baba wa Mbinguni, Asante kwa yote ambayo umekuwa ukinifanyia. Baba, Unajua kila kitu kinachotokea katika maisha yangu hivi sasa. Mungu, haya yote ni mengi kwangu na siwezi kufanya hili peke yangu. Tafadhali nisamehe kwa kuhangaika sana kuhusu matatizo yangu na kuruhusu imani yangu kufifia..

Hivi sasa, ninatupa shida zangu zote kwako. kukupa stress zangu zote. Ninakupa mizigo yangu yote. Tafadhali zichukue kutoka kwangu na unipe amani ya ndani na utulivu. Faraja moyo wangu, nipe nguvu ya kuvuta kila siku. Nisaidie nisivunjike moyo lakini badala yake, nisaidie kukua katika imani na kuamini katika wakati Wako.

Asante, Baba, kwa kusikiliza maombi yangu. Katika jina la Yesu, nimeomba.

Amina



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani 😂🤣 mwenyewe pagumu umeme shida basi kazi hazifanyiki Tanesco wanaomba radhi tu kila siku wanasema umeme upo double circuit na WA viwandani ikitokea hitilafu viwandani inaathiri na sie makabwela acha tu.
Kabwela hio kwio we haya bana rich auntiee 😋😎😘.

Tanesco wanawapaje stress wskati mna ma generator?
 
Back
Top Bottom