Unakunywa pombe za kiboya.Nimecheka sana hii post yako mkuu maana nimeifungua tu ndio mama kage ananiletea mnana....pombe fulani hivi inatengenezwa kwa nanasi
Unakunywa pombe za kiboya.Nimecheka sana hii post yako mkuu maana nimeifungua tu ndio mama kage ananiletea mnana....pombe fulani hivi inatengenezwa kwa nanasi
😂😂😂🔥🔥
Hapo unatafuta gono niniOya mzee baba karibu Mbeya eneo linaitwa JJ Njora Pub, ule bia uzikimbie mkuu[emoji106]
Pombe ni pombe 🤣🤣🤣🤣💺Unakunywa pombe za kiboya.
hata bia zenyewe umeweka juu ya matofari[emoji23] kitaa kigumuAsiyeelewa maneno Yako,ataelewa hata picha, kaka nimeiona hata bia zenyewe umeweka juu ya matofari,,, tuendelee kuomba
Bora sitimu zipandePombe ni pombe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji575]
Takuja na ungo wangu [emoji23]Karibu hapa Deez Pub tupige kvanga, kuna nyomi ya watu, kila meza imejaa kama vile mtaani mambo mazuri, nje hakuna pa kuweka magari....
[emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]KIZIMKAZI hana muda na Watanganyika
Shee acha uchoyo🤣
Shekeli umeadimika mpaka wadada mnakunywa vitu vigumu,Hakuna Cha Savana tena.ni mwendo wa safari na kvantShee uko wapi nikuje?
Wakome za offer🤣🤣🤣🤣💺Shekeli umeadimika mpaka wadada mnakunywa vitu vigumu,Hakuna Cha Savana tena.ni mwendo wa safari na kvant
Npo Kwa pemben Yako hapa mkuu na mtt vvKaribu hapa Deez Pub tupige kvanga, kuna nyomi ya watu, kila meza imejaa kama vile mtaani mambo mazuri, nje hakuna pa kuweka magari....
Waganga mmezubaa Sana siku izi[emoji3064][emoji3064][emoji24][emoji24]Waganga mmezubaa Sana siku izi mnapigwa bao na kina kuhani .....wateja wenu ndio hao mwanakimbilia kwenye kukanyaga mafuta..
[emoji23][emoji23][emoji23]
Kwahiyo sasa kitoweo unaletewa Bloirer na perege
Nyie waganga matapeli sana
Raia wameshituka 🤣🤣🤣🤣💺Waganga mmezubaa Sana siku izi[emoji3064][emoji3064][emoji24][emoji24]
Sent using Jamii Forums mobile app