Kwa schedule hiyo wewe uko well-off, ila wale wa kipato kidogo hawana namna.Viazi vitamu vinachanganywa na maharage na nazi, ndizi kwa mapishi mbalimbali, maboga kwa mapishi mbalimbali, mchemsho wa samaki, nyama, matunda mazito parachichi, ndizi.
Asubuhi najishindilia uji wa lishe au maziwa.
Sina uchumi napambana na hali yangu.Kwa schedule hiyo wewe uko well-off, ila wale wa kipato kidogo hawana namna.
Maboga sikumbuki hata nimekuli lini mara ya mwisho.
Hivyo vyakula ni vizuri ila jitahidi upunguze portion.Mfano viazi unaweza Kula kipande kimoja cha ukubwa wa wastani mboga mboga ndo zikawa nyingiSijapungua! Nakula sana
Naomba menu yakoNina wiki 2 sijagusa ugali, wali mweupe na ngano imenifannya nijue hivi vyakula ni sumu.
Choo kinatoka kilaini hadi naenjoy aisee.!
Siwezi kushinda njaa! Naona unene hauna shida, shida ni kitambi😎Hivyo vyakula ni vizuri ila jitahidi upunguze portion.Mfano viazi unaweza Kula kipande kimoja cha ukubwa wa wastani mboga mboga ndo zikawa nyingi
Acha tu rafiki yanguTunatishana Sana Sana 😢 😞 😔 Ndugu Zangu
Kila kitu kasoro ugali, wali mweupe, vitu vinavyotengenezwa kwa ngano iliyokobolewa, saturated fats, sukari na chumvi kupita kiasi.Naomba menu yako
Uja kuta mzazi kajaza ndani majuice topKwa waafrika wengi kisukari kinatokana na unywaji vinywaji vya viwandani, hizi juice sio nzuri Kwa afya zetu,kizazi cha Sasa tongu wakiwa wadogo ni mwendo wa juice na bei yake ni rahisi, hapo unaenda kwenye chips napo ni hatari.
Hebu tujiulize mbona soda za Pepsi na coca zipo miaka mingi na hazikuwa na madhara makubwa kama sasa.
Ushauri tuachane au tupunguze kutumia juice za viwandani hasa Kwa watoto ,Kuna baadhi ya familia Kila siku mtoto akienda shule lazima ampe juice aendenayo
Na hiki ndio chakula common kwa Watanzania wengi wa kipato cha kati na cha chini.Ni vile wabongo tumekalili ugali, wali.
Hivi vitu wala havihitaji uchumi mkubwa.Kuna kipindi ofisini watu kama Saba tulikua kwenye challenge ya diet.Tulikua tunaweza nunua ndizi mzuzu za 6000,mbogamboga za 3000 na mayai Kila mtu moja.Tunakula tunashiba siku nzima mpk jioni.Sina uchumi napambana na hali yangu.
Uchumi mdogo unaowazungumzia wewe tuchukulie mtu ana ugali na dagaa, hela ya kununua unga unanunua viazi au mihogo unakula na dagaa.
Ni vile wabongo tumekalili ugali, wali.
Kuuacha wali na makange ya samaki ngumuuKila kitu kasoro ugali, wali mweupe, vitu vinavyotengenezwa kwa ngano iliyokobolewa, saturated fats, sukari na chumvi kupita kiasi.
Soma post #25
Opt mihogo ya kuchemsha😂Na hiki ndio chakula common kwa Watanzania wengi wa kipato cha kati na cha chini.
Mimi pia kuacha ugali ni ngumu, najikaza tuKuuacha wali na makange ya samaki ngumuu
Sometimes inakaba mixer kiungulia, muda mwingine hapatikani kirahisi mkuu.Opt mihogo ya kuchemsha😂
Watanzania kinachotukwamisha ni uvivu.Sometimes inakaba mixer kiungulia, muda mwingine hapatikani kirahisi mkuu.
Ugali, wali, ngano plus chips, soda, juices vikiendana na maisha ubwete ni 100% probability utapata kisukari especially if you're 40+. Hilo halina ubishi!Nina wiki 2 sijagusa ugali, wali mweupe na ngano imenifannya nijue hivi vyakula ni sumu.
Choo kinatoka kilaini hadi naenjoy aisee.!
Dah hali teteMimi pia kuacha ugali ni ngumu, najikaza tu