Nyie wa huko Dar mnakula ung wa Bakhresa kila dayKuna taarifa kwamba Tanzania kwa sasa kwenye kisukari tuko juu sana. Visinia, Chips mayai, juice artificial na energy drink vitawamaliza watu.
Mashaallah choo kimenisisimua!!Nina wiki 2 sijagusa ugali, wali mweupe na ngano imenifannya nijue hivi vyakula ni sumu.
Choo kinatoka kilaini hadi naenjoy aisee.!
YBWYBMashaallah choo kimenisisimua!!
kana watu wanakunywa na mkate hzKuna taarifa kwamba Tanzania kwa sasa kwenye kisukari tuko juu sana. Visinia, Chips mayai, juice artificial na energy drink vitawamaliza watu.
YBYBWYB
Wametumia mafuta gani?
Hiko chakula hapo vingi vimechemshwa but hata kama mafuta yametumika ni kidogo sana kwa ajili ya kukaanga kitunguu.Wametumia mafuta gani?
Njia nyingine rahis ni unapokojoa chini ardhini lakini mapovu ya mkojo yanachelewa kukauka.hii ni njia ya kugundua hatua za mwazo kuwa kisukari kinapiga hodi na unaweza kuchukua hatua kukizuiaNjia mojawapo rahisi ya kugundua kuwa una kisukari ni pale unakunywa maji mengi lakini baada ya kukaa mda mchache unapata haja ndogo kwa wingi na kiu kinakukaba haraka sana ukiona hivyo pamoja na kupata vidonda ambavyo haviponi kwa muda mrefu hiyo ni dalili mojawapo ya kuwa una ugonjwa wa kisukari
Ugonjwa mbaya na hatari sana huu, nilishuhudia mtu anakatwa mguu kisa kisukariNjia nyingine rahis ni unapokojoa chini ardhini lakini mapovu ya mkojo yanachelewa kukauka.hii ni njia ya kugundua hatua za mwazo kuwa kisukari kinapiga hodi na unaweza kuchukua hatua kukizuia
Endeleeni kunywa vinywaji vya viwandani Mimi nilishaachaga hivyo vitu Kitambo sana!!Kuna taarifa kwamba Tanzania kwa sasa kwenye kisukari tuko juu sana. Visinia, Chips mayai, juice artificial na energy drink vitawamaliza watu.