Kisia huyu ni kiumbe binadamu au mnyama?

Kisia huyu ni kiumbe binadamu au mnyama?

Mwalimu wangu wa Biology alinifundisha, kuna makundi 2 makuu ya viumbe hai:
1. Wanyama
2. Mimea
Hakukufundisha pia wanyama nao wanamakundi yao au wewe ndiyo hukumuelewa vizuri?
 
Kisayansi, hata binadamu ni mnyama!!!!!!!

Tiba

'well said,a human being is an animal too hivyo MziziMkavu ukiuliza huyu ni kiumbe bdam au mnyama NO coz hata bdam pia ni mnyama mkuu je vipi kuhusu P.O.P.O unaweza ukasema yee ni MNYAMA au NDEGE mkuu...?'
 
Last edited by a moderator:
je huyu nı bınadamu au nı mnyama?

attachment.php

Ni photoshop
 
'well said,a human being is an animal too hivyo MziziMkavu ukiuliza huyu ni kiumbe bdam au mnyama NO coz hata bdam pia ni mnyama mkuu je vipi kuhusu P.O.P.O unaweza ukasema yee ni MNYAMA au NDEGE mkuu...?'

Popo ni mnyama anayeruka kama ndege, kigezo kikubwa ni kuzaa watoto wazima wakati ndege utaga mayai. Nakumbuka sayansi yangu ya darasa la nne hiyo!!!!!

Tiba
 
Hakukufundisha pia wanyama nao wanamakundi yao au wewe ndiyo hukumuelewa vizuri?
Umeelewa vizuri kichwa cha habari? Wewe uliyeelewa vizuri niambie ni kundi gani kati ya hivyo viwili?
 
Maana yake nini?wengine hatujui kiarabu!

Allah = Mwenyezi Mungu
Akbar = Mkubwa

...hiyo ndio maana yake unajua kuna MWENYEZI MUNGU na MUNGU sasa hii MUNGU ikiwa miiiiingi huitwa MIUNGU sasa hawa MIUNGU wapo wengi tu huitwa MUNGU lakini MWENYEZI MUNGU ni mmoja na hakuna MWENYEZI MUNGU au MWENYEZI MIUNGU hapana ni MWENYEZI MUNGU wa watu wote na YEYE ndo aliyetuumba,hana BABA wala MAMA na HAKUZAA wala HAKUZALIWA na hafanani na KITU CHOCHOTE kile,huyu ndio ALLAH AKBAR'
 
Popo ni mnyama anayeruka kama ndege, kigezo kikubwa ni kuzaa watoto wazima wakati ndege utaga mayai. Nakumbuka sayansi yangu ya darasa la nne hiyo!!!!!

Tiba

'yah,loooooong tym aisee,bioz'
 
Mwalimu wangu wa Biology alinifundisha, kuna makundi 2 makuu ya viumbe hai:
1. Wanyama
2. Mimea

Kwa hiyo mkuu kwa kuwa kuna makundi mawili ya viumbe (Mimea na wanyama) na kwa kuwa binadamu yupo kwenye kundi la wanyama na huyu kiumbe yupo kwenye kundi hilo la wanyama, tunaweza sema huyu ni mnyama ila sio binadamu.
 
Ni mnyama sawa! je anaitwaje mkuu?
Mkuu mbona unataka kujibu swali ambalo halikuulizwa humu? Swali lilikuwa "huyu kiumbe ni mnyama au binadamu"? Ungefikiri ki-GT ungeanza kwanza kukosoa muuliza swali kabla ya kuchallenge majibu ya GT's humu jukwaani.
 
Kwa hiyo mkuu kwa kuwa kuna makundi mawili ya viumbe (Mimea na wanyama) na kwa kuwa binadamu yupo kwenye kundi la wanyama na huyu kiumbe yupo kwenye kundi hilo la wanyama, tunaweza sema huyu ni mnyama ila sio binadamu.
Well said Mkuu Samaritan.
Hilo ndilo ambalo Tukutuku alitakiwa kulielewa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom