Kisbo imepitwa hapa mapema tu!

Sexer

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
6,471
2,000
Jamani nilishauriwa humuhumu JF ili nifike Dar kutoka Mwanza kwa siku moja nipande basi la Kisbo, wanaJF wakasisitiza hakuna basi linalokimbia kama Kisbo, nami kweli nikakata tiketi ya hilo basi.

Sasa ajabu leo tumetoka Nyegezi stand tumevuka tu Buhongwa Kisbo ikapitwa basi fulani linaitwa Master, sasa nimeanza kupata wasiwasi kama kweli nitafika leo manake uongo umeanza kudhihirika.
 

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Feb 11, 2017
585
1,000
Huyo jamaa aliyeipita kisbo hapo buhongwa, kwa uzoefu wangu, hata toboa shinyanga bila ya kukutwa na kupitwa.
Uzuri wa kisbo hailali kituoni, kula ni dk 4 hadi 5, ukizembea utaachwa. Kuns kamsemo chao wale madereva na mautingo "kisbo haimuachi abiria, bali abilia ndo anaiacha kisbo"
 

engine rock

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,199
2,000
jamani nilishauriwa humuhumu JF ili nifike dar kutoka MWANZA kwa siku moja nipande basi la kisbo, wanaJF wakasisitiza hakuna basi linalokimbia kama kisbo, nami kweli nikakata tiketi ya hilo basi. sasa ajabu leo tumetoka nyegezi stand tumevuka tu buhongwa kisbo ikapitwa basi fulani linaitwa master, sasa nimeanza kupata wasiwasi kama kweli nitafika leo make uongo umeanza kudhihirika.
Kisbo inatoboa,
 

pleo

JF-Expert Member
Jun 20, 2013
2,830
2,000
jamani nilishauriwa humuhumu JF ili nifike dar kutoka MWANZA kwa siku moja nipande basi la kisbo, wanaJF wakasisitiza hakuna basi linalokimbia kama kisbo, nami kweli nikakata tiketi ya hilo basi. sasa ajabu leo tumetoka nyegezi stand tumevuka tu buhongwa kisbo ikapitwa basi fulani linaitwa master, sasa nimeanza kupata wasiwasi kama kweli nitafika leo make uongo umeanza kudhihirika.
mwanza wanakaa kabila gani, wasukuma?!
 

Mushi92

JF-Expert Member
Oct 5, 2013
3,909
2,000
Mfate dereva MPE 10 ya maji hakika utaona matokeo yake. Kwenye speed 30 anaweka 80.SAA 12:01 jion utakuwa dar
 

kindikwili

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
1,870
2,000
Mkuu kama utasikia mabasi yote ya nwanza yamelala Moro isipokuwa gari moja, basi hiyo gari moja itakuwa Kisbo. Wewe tulia mtoke shinyanga hakuna uchwara itawaona hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom