Kipondo havi kwa shemeji....


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Kuna dada etu kaolewa dom lakini tangu kaolewa miaka 3 iliyopita amekuwa akichezea kichapo sana tokakwa mumewe ambaye ni mlevi na mkorofi sana ameshamvunja mkono dada mara mbili kwa kipigo..

Nipo dom kwa mapumziko na nilienda kumtembelea dadangu ambae ana p.o.p mkono wakushoto kwa kipigo cha mumewe nilipo muuliza ni kwa nini iwe hivo na ndugu wanasemaje akasema ndugu washachoka kuamua mana wakati mwingine nao huambulia vitisho kama si kipigo toka kwa njemba hiyo...mbaya zaidi jamaa amegoma hata kutoa talaka...

Sasa wakati tukizungumza na dada mara shem kaingia na kuanza na kejeli na dharau zake kwangu eti tunamfatilia sana na maisha yake n mke wake mara ooh ntaoa uko mzima nilipomwambia ajiheshimu ndo kama kapata sababu nilikua nakunywa chai akachukua ile chai na kunimwagia na maneoo kibao ya kashfa dada kuona vile akaingilia kati maskini kunitetea dah! Alisukumwa na kukanyagwa vibaya aisee nilipata hasira mbaya nilichomfanya huyo jamaa sasa hivi yupo moi nilivunja mguu na mkono....

Sasa kimbembe kimekuja ndugu wa huyo shemeji na wangu kuna bifu kubwa na kibaya zaidi baadhi ya ndugu upande wangu wanaunga mkono upande wa pili eti kwa nini naingilia ndoa za watu...kesi iko polisi na kesho kuna kikao hapa hom kizito....hebu nambieni waungwana nisimamie wapi' na je nilichokifanya ni kosa?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,636
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,636 280
Ulichokifanya ni zaidi ya sahihi. Ingekuwa mimi ndiyo wewe nadhani angekuwa keshapata kilema cha maisha. I'd have sucker punched that muthafukka like a punching bag.

Na iweje dada yako avumilie kutwangwa namna hiyo? Why can't she just up and leave? Has she reported any of these incidents to the police?
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Ulichokifanya ni zaidi ya sahihi. Ingekuwa mimi ndiyo wewe nadhani angekuwa keshapata kilema cha maisha. I'd have sucker punched that muthafukka like a punching bag.

Na iweje dada yako avumilie kutwangwa namna hiyo? Why can't she just up and leave? Has she reported any of these incidents to the police?
alisharipoti hadi polisi bt jamaa anajulikana kwa ukorofi wake eti hadi polisi wanamgwaya ukimshtaki hachukui hata dakika kumi ndani naskia watu wanamwogopa sana eti kisa alishauaga mtu kipindi cha nyuma....dada alikua hata akitoroka kurudi hom anafatwa hata usiku wa manane na ole wake atakaemzuia...
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Tabia kama hizi za kupiga wake sio njema kabisa...
Ulitakiwa kuvunja miguu na mikono mara mbili ya alivomfanyia dada yenu...
Na dada yenu hatakiwi kusubiri talaka ndio aondoke hapo...
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Amenyanyasa sana ndugu zangu huyu ***** zake....akafikiri wote wakuja
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Duh! Unahitaji msaada wa kisheria.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Mbona ulivyofanya ndio inatakiwa kwa wanaume wenye tabia kama hzo.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Tabia kama hizi za kupiga wake sio njema kabisa...
Ulitakiwa kuvunja miguu na mikono mara mbili ya alivomfanyia dada yenu...
Na dada yenu hatakiwi kusubiri talaka ndio aondoke hapo...
ubaya haulipwi kwa ubaya sangara. Kwani hakukuwa na namna nyingine ya kumaliza tatizo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
dada kateleza mbaya halafu na nyie mnamchukulia poa..
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Uko sahihi kbs,tena nakusifu kwan ulikua mvumilivu sn na ukamuadhibu kidogo km hivyo,mshauri dada yenu atoke kwa huyo mumewe katili,kwa style ya huyo mume ipo cku mtaitwa kumzika ndugu yenu,hongera kwa ulichomfanyia huyo shetan wa kiume.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
daaa safi sana ungelipga sana ili llikose hata nguvu ya kupigana kabisa, mshenzi sana yeye anapompiga mwenzake anaona raha yeye kapigwa ndo anajifanya kuumia. na hao ndugu mbona uwa akimpiga dada yako hawafanyi vikao vya familia au yeye wanadhani uwa haumii.
na huyo dada yako kwanini asiende mahakamani akasaka haki yake daaah.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,665
Likes
43,636
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,665 43,636 280
alisharipoti hadi polisi bt jamaa anajulikana kwa ukorofi wake eti hadi polisi wanamgwaya ukimshtaki hachukui hata dakika kumi ndani naskia watu wanamwogopa sana eti kisa alishauaga mtu kipindi cha nyuma....dada alikua hata akitoroka kurudi hom anafatwa hata usiku wa manane na ole wake atakaemzuia...
That don't make no doggone sense!

Next time he does it again make sure you whup his ass to a pulp. That's the only way he's gonna learn.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Ubaya walipwa kwa ubaya...
Ndio maana kuna hukumu siku ya mwisho...tenda mema uone kama utapelekwa motoni...
sikubishii maana roho zinatofautiana.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
ubaya haulipwi kwa ubaya sangara. Kwani hakukuwa na namna nyingine ya kumaliza tatizo?
Husn'
Wakati mwingine inabidi tu ulipe ubaya, the remedy of fire is fire!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
ubaya haulipwi kwa ubaya sangara. Kwani hakukuwa na namna nyingine ya kumaliza tatizo?
mkuu unanyongo kweli yaani mtu akumwangie chai kama haitoshi amtwange dada yako na matusi juu halfu nimchekee tena anabahati ningekuwa mimi pengine ningekuwa na mada kesi maana kuvunja mguu peke yake haitoshi hata sisi tuna wake hutufanyi u**** huu..
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Mi nadhani umefanya kitu ulichostahiri kufanya kwa kipindi husika, kama huyo shem wako alifikia hatua ya kukumwagia chai then baada ya sis wako kuingilia akaamua kumpa kibano na wewe upo pale, ni dhahiri kuwa unatakiwa kumshughurikia, hasahasa ukizingatia yeye ni haambiliki na anajiona mbabe.........btw ilikuwa ni self defence kwani usingejua jinsi ambavyo angemuumiza sister wako.....next tym lamba na meno kabisa ashindwe kutabasamu..........huuu unyanyasaji kwa akina mama unatakiwa kupingwa kwa nguvu zote, hakuna tofauti na utumwa.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Siyo kosa, as long as ulichokieleza ndiyo ukweli wenyewe.. Kukubali ndugu yako anyanyaswe eti kisa ameolewa ndiyo kosa!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,249
Members 462,615
Posts 28,506,509