• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kipindi maalum tbc kwa promo ya fastjet

Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
610
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
610 0


Nimeona TBC wameandaa kipindi maalumu kwa ajili ya utambulisho wa FastJet, ambapo walikuwepo waandishi wa habari na baadhi ya viongozi wa serikali. Hivi ni sahihi kwa TBC kuandaa/kuonyesha kipindi hiki ukizingatia kwamba tuna shirika letu la taifa la ndege. Hawa FastJet ni washindani wetu katika biashara, inakuwaje tunawapa promo washindani wetu. Je serikali ina hisa katika shirika hili? Halafu watanzania tunawaona hawa kama wakombozi wakati biashara ya budget airline ni kawaida na ipo duniani kote.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
17,419
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
17,419 2,000
We mwanao akilipiwa mahari utamkatalia?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,191
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,191 2,000
Mkuu wamelipia kama matangazo mengine ya biashara za makampuni binafsi.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,272
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,272 1,500
Hata mimi nimeshangaa, tena jinsi mwandishi alivyokuwa anauliza maswali kama vile analikuwadia hilo shirika...

Yetu macho
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 1,195
Mie naona sawa maana hata hilo shirika letu limeshakufa kwahiyo bomba tu.
 
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
610
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
610 0
Mkuu wamelipia kama matangazo mengine ya biashara za makampuni binafsi.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Ningeweza kuwaelewa kama hicho kipindi kingeandaliwa na video production nyingine na kuja kurushwa tu TBC, ningeweza fikiri hivyo; lakini hapa TBC ndio wameandaa; watangazaji tunaowalipa mshahara kutokana na kodi zetu wameliponda shirika letu waziwazi.
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,468
Points
1,500
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,468 1,500
Kalulu the hareTanzania,,ilishakufaga kidubu long time,,,
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,297
Points
2,000
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,297 2,000
Ni sahihi maana TBC inabidi iwe neutral katika mambo ya biashara, sio kupigia debe kampuni mbovu ili mrandi ni ya serikali.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,412
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,412 1,225
Ningeweza kuwaelewa kama hicho kipindi kingeandaliwa na video production nyingine na kuja kurushwa tu TBC, ningeweza fikiri hivyo; lakini hapa TBC ndio wameandaa; watangazaji tunaowalipa mshahara kutokana na kodi zetu wameliponda shirika letu waziwazi.
Uwezekano mkubwa ni kwamba - wamelipia airtime pamoja na production ya tangazo/kipindi hicho chote. Sidhani kama kuna makosa yoyote ya kidhana, kiitikadi za kibiashara kwa TBC kufanya hivyo. 'Matter of fact hii inaonesha zaidi kuwa wapo neutral kibiashara.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Wanashinda wanatangaza maendeleo uchwara ya ccm hela watapata wapi? Hawana hata sera ya utangazaji ,kila kitu lete tu
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
2,135
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
2,135 2,000

View attachment 72752 View attachment 72752
Nimeona TBC wameandaa kipindi maalumu kwa ajili ya utambulisho wa FastJet, ambapo walikuwepo waandishi wa habari na baadhi ya viongozi wa serikali. Hivi ni sahihi kwa TBC kuandaa/kuonyesha kipindi hiki ukizingatia kwamba tuna shirika letu la taifa la ndege. Hawa FastJet ni washindani wetu katika biashara, inakuwaje tunawapa promo washindani wetu. Je serikali ina hisa katika shirika hili? Halafu watanzania tunawaona hawa kama wakombozi wakati biashara ya budget airline ni kawaida na ipo duniani kote.
Kama ndo tunafikiria namna hii, basi tunasafari ndefu ya kujikomboa kifikra na kiuchumi
Kwa mtazamo huu ungefurahi kama serikali isingetoa kibali kwa precision air, fast jet n.k ili kulinda atcl.

Ungefurahi pia kama serikali isingetoa kibali cha kufanya biashara kwa vodacom, tigo, airtel n.k kwa sababu kuna TTCL.

Mzee funguka kifikra. Achana na propaganda za kisiasa. Kuendelea kiuchumi siyo lazima kuwa na state owned companies
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
Watu wanafikiri kila biashara ya ndege duniani ya Taifa flani,
Emirates, KQ, Qantas haya ni mashirika yenye ushirika kati ya serikali na watu binafsi. Hata ATC ingewekwa kwenye soko la hisa pale DSE sidhani kama ingeendeshwa kwa hasara na kujifia.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,308
Points
1,500
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,308 1,500
hivi kuna mtu ashawahi kupanda ndege za ATC humu?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,493
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,493 2,000
Eheeee hivi bado kuna watu wanatumia tv za chogo mpaka leo?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,493
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,493 2,000
Mie naona sawa maana hata hilo shirika letu limeshakufa kwahiyo bomba tu.
Shirika letu la ndege limebakiwa na ndege moja tu tena ya kukodi ambao mkataba wake unaisha kesho that means kuanzia dec shirika litakuwa halina ndege ila limepeleka mainjinia itali kuangalia ndege zinavyotengenzwa!! Job true true kazi kweli kweli zika likwe likwe.
 

Forum statistics

Threads 1,403,631
Members 531,286
Posts 34,429,787
Top