Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

0bbd0c9b149efef7cc343c641d5d48f0.jpg
Mwanamke amejaa ukurutu mgongoni halafu mchupi alovaa mwekundu duuh huyu atakua wa nyanda za juu huyu.....
 
Kinyume na maumbile kwa wanyama? Hamna kitu kama hicho walahi. ..
Kuku?si ana tobo moja tuu
Hilohilo matusi
Hilohilo uzazi
Hilohilo haja ndogo
Hilohilo haja kubwa..!
 
Haya mambo wanayafumbia macho tu wenyew wateja ....kuna mtandao uko ...n hatar ukifungua unakuta PIC na no zao za CMU ...chakusikitisha n chini ya miaka 25 ..na wazur sana wakuolewa ...ila dah wanapenda shortcut most of them wamemaliza form 4 2014 na 2015
 
Haya mambo wanayafumbia macho tu wenyew wateja ....kuna mtandao uko ...n hatar ukifungua unakuta PIC na no zao za CMU ...chakusikitisha n chini ya miaka 25 ..na wazur sana wakuolewa ...ila dah wanapenda shortcut most of them wamemaliza form 4 2014 na 2015
Badoo
Badoo_App_Screen.png
 
Kuna kipindi walipotea lakini siku hizi biashara kama kawa.
Anzia hapa kwa Papii Churo, PR Camp, Roby One ya watoto, kata kona kwenda M/Nyamala, pale Vijana na zile baa zote pale hadi maeneo ya Mk, usiku kuanzia saa tano papuchi zinanunulika kama vitunguu Buguruni.
 
Kuna kipindi walipotea lakini siku hizi biashara kama kawa.
Anzia hapa kwa Papii Churo, PR Camp, Roby One ya watoto, kata kona kwenda M/Nyamala, pale Vijana na zile baa zote pale hadi maeneo ya Mk, usiku kuanzia saa tano papuchi zinanunulika kama vitunguu Buguruni.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] ila zimeshuka bei sana vyuma eti vimekazwa
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] ila zimeshuka bei sana vyuma eti vimekazwa
Kuna siku nakata tu kona hapa Roby One nikamkuta mmoja mzuri sana kajaaliwa kweli kweli. Mwonekano wake ni kama hajiuzi hivi, nikajisemea moyoni kwamba huyu kama anajiuza kweli mi leo nabatua. Nikajifanya kama nimeganda na kasimu kangu, ili aanze yeye kunadi biashara yake.
Kweli akajisogeza, huwezi amini alianza na 20k tukafika mpaka 4k, nikasema kweli vyuma vimebana!
 
Hawa watu wangejua kama machangudoa wanasaidia ndoa zetu wasingewaondoa .
Maana wife akikorofisha unaenda kuji distress kwa machangu unarudi ukuwa calmed and spent unalala makelele ya wife huyasikii na ukiyasikia huyaelewi na ukiyaelewa hayakushughulishi!
Kudadadeki aseee
 
Back
Top Bottom