[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kuna siku nakata tu kona hapa Roby One nikamkuta mmoja mzuri sana kajaaliwa kweli kweli. Mwonekano wake ni kama hajiuzi hivi, nikajisemea moyoni kwamba huyu kama anajiuza kweli mi leo nabatua. Nikajifanya kama nimeganda na kasimu kangu, ili aanze yeye kunadi biashara yake.
Kweli akajisogeza, huwezi amini alianza na 20k tukafika mpaka 4k, nikasema kweli vyuma vimebana!
Unaitwaje huo mkuuSio badoo mkuu ...ni mtandao mwingine kabisa na uko waz sana kuliko badoo .....
Sie wwngine tukiona kale ka mchirizi kavakoanzia na herufi "V" huwa tunapagawa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]Huyu[emoji115] [emoji115] alovaa kipensi cha [emoji307]kanidatisha kweli na kunifanya nikumbuke Kimboka [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]![]()
Acha ni hatarUnaitwaje huo mkuu
Tushirikishe hata pm Kama unaogopa kumwaga mchele kwenye kuku wengi mkuuAcha ni hatar
Atuelekeze 2nafikaje ukoTushirikishe hata pm Kama unaogopa kumwaga mchele kwenye kuku wengi mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23]Sie wwngine tukiona kale ka mchirizi kavakoanzia na herufi "V" huwa tunapagawa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
Mkuu, hata gari ukilitumia kila siku angalau service ya siku moja moja, lazima litaonekana kuchoka choka haraka...[emoji3][emoji3][emoji3]Hao Makahaba mbona wamechoka choka sana?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lilikuwa mitaa ya Morocco huku karibu na ShoppersTalk of the town kulikuwa na danguro la wadosi watoto wa kike wanatoka India.....nlimkosa kosa mhindi siku moja pale kna tajiri yangu mmja mdosi alinipelka akaniambia twende nkakuoneshe Malay wa kihindi alinipatia mpaka hela ya kumngoa Malay ila hela nkaichimbia
Ova
Be serious bro