king'amuzi


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Habar ya mchana wadau....
Mwenzenu mie miaka yote nilikuwa natumua Chadema kuangalizia TV station. Sasa ndo washatangaza kuwa from 31st December,2012 hatutoeza kupata station yeyote. So nataka kununua king'amuzi je ninunue kipi kati ya vifuatavyo:-

- Ting

- Startime

- Zuku na vinginevyo

NB. unaponishauri unanimbia faida na hasara zake!!!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,448
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,448 2,000
watakuja wataalam.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,391
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,391 2,000
Star times.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,823
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,823 1,500
Nunua kizagomkolatinuva.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
1.Startimes
Bei rahisi na kina local stations nyingi, mawimbi yake hupatikana kwa urahisi. Sina uhakika sana na waliopo nje ya Dar kutokana na aina ya teknolojia itumikayo kurusha matangazo.

2.Zuku
Hii ni tofauti kidogo na ving'amuzi vingine kwani aina ya urushaji matangazo hutumia satelaiti. Wana packages nzuri ila gharama yao kidogo ipo juu kwa Mtanzania wa maisha ya kawaida.

3. EasyTV
Bei zao hazipishani sana na Startimes. Wana packages zilizopangiliwa vizuri kwani wana karibia kila station ya nyumbani. Kama ni mpenzi wa filamu walau hawa wandugu wanajitahidi.

4. Ting
King'amuzi chao ni gharama sana(bei ni zaidi ya mara mbili) ukilinganisha na Startimes, mpaka sasa bado idadi ya local stations ni chache. Kama ni mpenzi wa mpira hawa wandugu wanajitahidi ukilinganisha na ving'amuzi vingine.

NB; Hadi sasa serikali kupitia TCRA wameingia mkataba na makampuni 3 tu na ndio yenye vibali kama wabia. Nayo ni Agape(Ting), Starmedia(Startimes) na Sahara Media(ITV & StarTv).Hii ya mwisho sina uhakika sana maana habari zao bado hazijawa wazi.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Daughter, if you have cash, go for Zuku ingawa hutaweza kuona local channels
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,119
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,119 1,500
Mimi Nina dish kubwa wakuu... itakuwaje? Au linatisha?
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,462
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,462 2,000
Bora na mie nipate ufaham kabla sijatupa kiantena changu cha M4C, na haka ka TV kangu ka jicho moja cjui itakuwaje.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Mimi Nina dish kubwa wakuu... itakuwaje? Au linatisha?
utaendelea kulitumia kama kawaida na kukamata hizo channels unazokamata, maana zenyewe ni FTA channels....
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
mbona sielewi,ina maana kuanzia january ukinunua ka tv kako hutoweza kuona tbc,itv etc mpaka ujiunge na kina zuku?mbona mambo ya ajabu haya? Terrestial tv zipo kote duniani hazihitaji king'amuzi jamani,kunani,au ni dili za watu?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Hahahah geto kwenyewe narudi kulala 2 sa ninunue king'amuz cha nn?
hahaha ikiwa warudi muda huo mbona unaweza kuangalia Series why not TV programs?
am telling you utahitaji tu dear...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
mbona sielewi,ina maana kuanzia january ukinunua ka tv kako hutoweza kuona tbc,itv etc mpaka ujiunge na kina zuku?mbona mambo ya ajabu haya? Terrestial tv zipo kote duniani hazihitaji king'amuzi jamani,kunani,au ni dili za watu?
ITU regulation, by 2015 all countries should shift to Digital broadcasting tech...
Hakuna usanii kaka...
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hizo tv programz za kibongo nyingi hazina mvuto, bunge ntaangalia kwenye viti virefu hahahahah
hahaha ikiwa warudi muda huo mbona unaweza kuangalia Series why not TV programs?
am telling you utahitaji tu dear...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Hizo tv programz za kibongo nyingi hazina mvuto, bunge ntaangalia kwenye viti virefu hahahahah
ni kweli kabisa vipindi vingi hatuna ubunifu, kinachofanyika ni kuelekeza tu camera mahali na kuchukua tukio linaloendelea...though bado kuna vipindi maridhawa kama Mechi za soka, Kambi Popote(Clouds TV), Nirvana(EATV), na StarTV huwa wana makala zao flani hivi za WWF, UNDP n.k na Dira ya Dunia ya BBC
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
ITU regulation, by 2015 all countries should shift to Digital broadcasting tech...
Hakuna usanii kaka...
sijakupata vizuri mkuu,una maana ili utumie digital ni lazima utumie king'amuzi,kwani TV za kisasa hazina in built system mahsusi kukamata terrestial signal kama Itv/channel ten etc? Samahani kwa usumbufu nataka tu kujua.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
1.Startimes
Bei rahisi na kina local stations nyingi, mawimbi yake hupatikana kwa urahisi. Sina uhakika sana na waliopo nje ya Dar kutokana na aina ya teknolojia itumikayo kurusha matangazo.

2.Zuku
Hii ni tofauti kidogo na ving'amuzi vingine kwani aina ya urushaji matangazo hutumia satelaiti. Wana packages nzuri ila gharama yao kidogo ipo juu kwa Mtanzania wa maisha ya kawaida.

3. EasyTV
Bei zao hazipishani sana na Startimes. Wana packages zilizopangiliwa vizuri kwani wana karibia kila station ya nyumbani. Kama ni mpenzi wa filamu walau hawa wandugu wanajitahidi.

4. Ting
King'amuzi chao ni gharama sana(bei ni zaidi ya mara mbili) ukilinganisha na Startimes, mpaka sasa bado idadi ya local stations ni chache. Kama ni mpenzi wa mpira hawa wandugu wanajitahidi ukilinganisha na ving'amuzi vingine.

NB; Hadi sasa serikali kupitia TCRA wameingia mkataba na makampuni 3 tu na ndio yenye vibali kama wabia. Nayo ni Agape(Ting), Starmedia(Startimes) na Sahara Media(ITV & StarTv).Hii ya mwisho sina uhakika sana maana habari zao bado hazijawa wazi.
Startimes wanaboa sana siku hizi.
Mie kila siku nahangaika kusearch mpaka natamani kukipigiza hata hicho king'amuzi chenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,295,165
Members 498,180
Posts 31,202,051
Top