Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Status
Not open for further replies.
kwa mara ya kwanza namfahamu zitto,nilikuwa namuelewa sana lakini siku hizi hata akiwepo ni kama hayupo...ugolo mtupu
 
ni kweli kabisa mkuu,Zito namkubali sana,sipendi zito atoke au aondolewe CDM ila tumkosoe zito ili tumjenge zaidi.Zito anakosea hata mambo ya msingi.Next time tutawasema na hao akina mbowe pia.

Unataka tumwache aendelee kuhujumu na kuuza chama kwa tamaa zake za kipuuz? unataka aendelee kushirikiana na maccm na TISS kuhujumu chama chetu pendwa? kumbuka cdm ikifa kuijenga tena itatugharimu miaka isiyopongua 30.nina wasiwasi kama kweli wewe ni mwanachama hai wa cdm! WANACDM HATUWEZI KUENDELEA NA MAMLUKI HAWA,UMEFIKA MUDA WAPIGWE CHINI TU WAKAPIGIE KELELE ZAO NJE YA CDM.
 
Msaliti ni Zitto au Mbowe ALIYEMSALITI MKE WAKE?
Kamuulize Lilian Mtei, nani Msaliti kati ya Mbowe na Zitto, bila shaka atakwambia Mbowe
Mbona dada wewe una wivu sana? sisi wote tunajua kuwa wewe ndio ulimfanya Mbowe amsaliti Lilian, na sasa tunajua baada ya kukugundua kuwa wewe ni kicheche kakumwaga
 
Yaani mtu akila raha na hawala yake ni usaliti labda kama wewe ni mke wa Mbowe...


wewe kweli ni super Dumb, kama siyo msaliti ni nani basi?. Ni msaliti mbele ya mkewe, Mbele ya wanae, mbele ya wakweze, mbele ya uma na mbele ya mungu.

One mans terrorist is the other mans freedom fighter.
 
Hii kete CHADEMA wakiitumia vizuri inaweza kuwa a big surprise kwa CCM!

images
 
Hii kete CHADEMA wakiitumia vizuri inaweza kuwa a big surprise kwa CCM!
naomba nikubaliane na wewe mkuu, kama chadema wakifungua macho tena wakati huu wa majanga haya yanayotokea bungeni hili la zitto kabwe lingeweza kukibeba sana chama
 
Kwani hapo nimemlinganisha Mbowe na ZZK au Mbowe na Aden Rage?? Hebu soma vizuri mkuu usiwe na kiherehere

Wewe ndio una KIHEREHERE lazima uwe na akili pana kuelewa mambo Unapomringanisha Mbowe na Ade Rage ni vitu viwili Tofauti, Kumbuka Kibadeni ni Mkongwe ndani ya Simba kwani ameichezea tangu akiwa kijana mdogo na hadi uzeeni amekuja kuwa Kocha kwani Rage ameikuta Simba huku Kibadeni Tayari akiwa maarufu ndani ya Simba, Tukirudi Upande wa Siasa Kumfananisha Zitto na Kibadeni haviendani kwani Zitto si Mkongwe ndani ya CHADEMA, Mbowe ni Mkongwe na ndie aliyempokea Zitto ndani ya CHADEMA hivyo huo mlinganisho ulioringanishwa sio sahihi.
 
Pls usimtukane Mandela kiasi hiki.Muache apumzike kwa Amani

Mandela hajawahi kuchukua hela kwa makaburu.Hajawahi kuchukua cheki.Hajawahi kuwa na chuki na kutishia kuua watu.Hajawahi kuuza utu wake na watu wake.Hajawahi kuwa mnafiki

Please ,spare us with your ignorance!

ANC walidhani amewasaliti na alihongwa na makaburu hiyo ndio ilikua point yake..
 
huyu siyo shujaa tena angefanikiwa kuibomoa CHADEMA mgeweza kumwita hivyo lakini kwasasa ni sawa na mende aliye geuzwa miguu juu...
Zitto sio mbomoaji, nimjengaji chuki zako zisizokua na hekma bure tuu,mtamkubali kua Zitto kifaa japo kimnya kimnya....
 
Shujaa wa magamba hahahaaaa

Huna lolote chuki binafsi na roho mbaya tuu inakutembea ndani ya damu yako,huipendi nafsi yako utampenda Zitto .. Zitto mwanamme wakisawa sawa na mnajua sema mna miji roho ya kwanini kijana mdogo anaweza, kubalini kua Mungu amemjalia kipaji hichoo. Acheni chukiiii...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom