Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Status
Not open for further replies.
Zitto anatakiwa kuwa na heshima kwa CDM na viongozi wake full stop.
Kupambana na viongozi wake ni kuonyesha kibri cha hali ya juu kwa chama hata kwa wanachama.

Tatizo lake kuu ni kujiona anaweza kwa kupumbazwa na matangazo ya wapambe wake wakiwemo pro ccm,

Pilika pilika hizi zitakapokwisha na kubaki peke yake kama Hamad na Kafulila ndipo atagundua alipotoka, majuto ni mjukuu.
 

attachment.php


Kuna vitu vingine ukiviangalia kwa makini utaona kabisa huu ni Ujinga, ukisoma hilo bango utaona ujinga huo na kuona ni nani yupo nyuma ya matukio yote haya.
 
Kwa kweli sioni tofauti ya Mbowe na Aden Rage ndani ya cdm na Simba kwenye viti vyao respectively......Pia sioni tofauti kati ya ZZK na Abdallah Bin Kleb respectively.....Samahani lakini

"Only Fool argues illogically"

(Malcom X)
 
Nelson Madiba Mandela alikuwa mhaini na akafungwa na alipokuwa kifungoni wananchi walimuona ni shujaa na mwisho wa siku akawa rais wa hao waliomfunga na wananchi waliokuwa nyuma yake. Unaweza kumwita ZK msaliti lakini wananchi wake wanamhitaji

nimeshindwa kukujibu, hayo ni mawazo yako na ufinyu wa mawazo yako
 
Kwa kweli sioni tofauti ya Mbowe na Aden Rage ndani ya cdm na Simba kwenye viti vyao respectively......Pia sioni tofauti kati ya ZZK na Abdallah Bin Kleb respectively.....Samahani lakini

Unaringanisha vitu kijinga ndugu hivi kati ya Mbowe na Zitto ni nani wa kwanza kuwepo CDM?
 
"The man who does not do his own thinking is a slave and his a traitor to himself and to his fellow men"

(ROBERT INGERSOLL)

naona unapenda sana kuquote misemo ya wenzio. Umiza kichwa ufikirie, nawe uje na input ya kwako mwenyewe. Msemo wenyewe huo ulioquote unakupiga dongo wewe mwenyewe!
 
Go Zitto.... wewe ni shujaa wa kweli!!!
Tunakuombea Mungu akutaguliena hiyo kesho uione ukiwa salama.
 
Pls usimtukane Mandela kiasi hiki.Muache apumzike kwa Amani

Mandela hajawahi kuchukua hela kwa makaburu.Hajawahi kuchukua cheki.Hajawahi kuwa na chuki na kutishia kuua watu.Hajawahi kuuza utu wake na watu wake.Hajawahi kuwa mnafiki

Please ,spare us with your ignorance!

Wewe ndiye ulitaka kumuua ZZK kwa sumu, Sinza Dar es Salaam.

Once a masalia always will be.
 
Ni mwananchi gani wa kawaida mwenye uwezo wa kutengeneza hilo bango. Huyu jamaa hastahili kusamehewa hata kidogo! Afukuzwe haraka sana.
 
Ww ndio mpuuz kweli nani kakwambia hata jimbon kwake wanamtaka? Zitto kakataliwa na taifa zima hapo alipo anafanya mchezo wa mdundiko lakin ngoma ikisimama naye atasimama.

Yeah! Taifa la wachaga ndio limemkataa!
 
Wastage of time,tumeshawasikia CDM wanachosema juu ya zito,na tumesikia Zito anachosema juu ya CDM.wote wanatakiwa wabadilike,asiyeweza kufanya kazi na wenzie asipoteze muda wetu kujadili stori zake.shujaa gani anaenda kujenga chama peke yake kila siku?wenzie wanapigwa mabomu,wanaumizwa yeye anasubiri kugombea vyeo kila kona.oparesheni za chama haonekani,vikao hahudhurii,ccm ndio marafiki zake wakubwa.halafu anataka apewe UENYEKITI na AGOMBEE URAIS.Huyo ndio shujaa??Hizi ni tamaa,cdm wasimpe nafasi tena labda abadilike na jamii ione kwa vitendo.

Bado zzk ni shuja, mlango mmoja ukifungwa mwingine hufunguliwa
 
“If you take men and lock them in a house for five years and tell them to come up with two children and they fail to do that, then we will chop off their heads,”

(ROBERT MUGABE)

"Foolishness is more than being stupid that deadly combination of arrogance and ignorance"

(Paul David Tripp)
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom