Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Status
Not open for further replies.
Hivi kigoma kuna printing press?Mbona bado wazawa hawajapata hizo picture angalau nao wazibandike na kuzivaa....?zilichelewa kufika?

Shujaa asiyekuja hata na medali ya silva,hata ya kusuka kwa makuti au shnga za kimasai

slaa alirudi na medali gani? au wewe ulimvisha shanga?
 
Sisi ndio wananchi wa kuamua nani ni msaliti sio vijana wadogo walioshindwa maisha na kuchagua kuwa mapanya ya watu wenye vijihela, hivi mambo ya Mbowe na mke wake yanatuhusu nini sisi? tangu lini swala la mtu na mkewe likawa la kitaifa? Ingekua hivyo basi JK asingekua rais, na mama Salna na watu wanaofanyakazi ofisi moja na huyo bwana na ambao hata mama salma anawajua. huo ndio usaliti maana uraisi ni public office hayo mengine yaace hayakuhusu
 
jaribu kutumia akili usaliti unaozungumzwa na wakisiasa sio wa kimahaba

Usaliti ni Usaliti tu
Ukimsaliti Mkeo unayelala naye kitanda kimoja, mama wa watoto wako mwenyewe, Ukishika dola utashindwa kulisaliti taifa?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom