Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Kinachoendelea Kigoma "KARIBU SHUJAA ZITTO KABWE".

Status
Not open for further replies.
Tujikumbushe 2010 MM aliporomoka sana jaribu kuangalia kura zilizopigwa jimboni ni 47309,mgombea wa CCM alipata kura 18416 na MM alipata 23000 kwa huyo wanayemuita shujaa anajua khali ilivyo si kweli kwamba anatakiwa kigoma kiivyo hata yeye analitambua hilo ndo maana anaona hawezi kugombea tene khali si kama magamba mnavyoikuza.
 
Kwa mwenye akili nzuri hawezi kushabikia Mbowe.

Mtu alokamili hawez kushindwa kuendana na wasaidizi watatu wote akaonekana hana matatizo. Alishindwana na ;
1. Dr.Walidi Kabouru

2. Chacha Wangwe

3. Said Arfi

Na sasa Zitto Kabwe.

Hata sishangai kuona unaandika utumbo huu kwa hisani ya buku7 ya lumumba sababu hata kozi uliosemea chuo PSPA wengi wao ndio majobless kutokana na uchaguzi mbovu wa kozi wapo wengi kitaa. Ha ha ha ha
 
Tujikumbushe 2010 MM aliporomoka sana jaribu kuangalia kura zilizopigwa jimboni ni 47309,mgombea wa CCM alipata kura 18416 na MM alipata 23000 kwa huyo wanayemuita shujaa anajua khali ilivyo si kweli kwamba anatakiwa kigoma kiivyo hata yeye analitambua hilo ndo maana anaona hawezi kugombea tene khali si kama magamba mnavyoikuza.

Tena hapo ni baada ya Dr kumpigia kampein kila kata na JK kukwepa asimwaribie Mkwe
 
ivi kamanda Ben ikitokea Zito karejeshwa Chadema na kugombea nafasi nyeti na kushinda utafanyaje, maana sijawah kuona ukasuport issue yyte inayomhusu zito at afanye kizur. usiwe mtu wa ku prolong chuki. saiv naamin Zito kashakaa mstar na Makamanda wenzake kwa kaz ashajifunza na kuona mauti yake kisiasa akiendeleza utoto wake
 
Hata Mobutu seseko alikuwa shujaa kwa mabeberu ya western, Osama alikuwa shujaa kwa Matalban, Hata Yuda alikuwa shujaa kwa mayahud yaliomtesa Yesu.

Utajiju na majungu yako yanayoongozwa na njaa zilizopanda mpaka kichwani. Hapa kazi tu. Zito zito zito karibu kigoma.
 
Ubinafsi tu,mahali ambapo watu wanatakiwa wawe na solidarity; utamwona Zitto hana mda na yuko bize na mambo yake. Hili ni tatizo kubwa kwa Taifa changa kama Tanzania.
 
huyu siyo shujaa tena angefanikiwa kuibomoa CHADEMA mgeweza kumwita hivyo lakini kwasasa ni sawa na mende aliye geuzwa miguu juu...

Basi shujaa ni wewe ambaye hujui kuwa huko ndiko alikotokea na kujiunga na Chadema wakafanya kazi pamoja na viongozi wenzake hadi kukiinua chama. Sasa tatizo dogo tu la kutotoa nafasi/demokrasia kwa wengine pia kuongoza Chama kunafanya aonekane mhaini.
kwaheri Chadema- mazishi Kilimanjaro
 
Naliona Anguko la Mbowe, Slaa na Chadema.

Hiyo ni kawaida kwa vijana ya kumumba kuishi kwa falsafa ya fisi "KUSUBIRI MKONO WA BINADAMU UDONDOKE" ha ha ha ha ha very interesting..

Mtaona maono mengi na mwisho mtaishia kama babu yenu Shehk Yahya.

CHADEMA NI MPANGO WA MUNGU, MWANADAMU NI NANI HADI AZUIE ?
 
Shujaaa!!! Zito ni shujaa kwa lipi? Mpinzani gani anayeandaliwa mkutano wake na UVCCM? Ujinga zito alishauondoa kwa kusoma,Upumbavu unakaa moyoni ni nani akayemsaidia ili upumbavu umtoke???
Hata kwenye kundi la Fisi hakosekani shujaa wao.
 
Msaliti ni mwenyekiti alikula maraha na viti maalum Dubai!
shida wapi mwenyekiti wa chichiem anao wangapi hao wa viti maalum? kazaa na wanawake wangapi acheni kuingilia ndoa za watu, bora jamaa kafinyia dubai karibu mkuu yupo marekani hadi alhamisi ijayo anakula krismas hko
 
ivi kamanda Ben ikitokea Zito karejeshwa Chadema na kugombea nafasi nyeti na kushinda utafanyaje, maana sijawah kuona ukasuport issue yyte inayomhusu zito at afanye kizur. usiwe mtu wa ku prolong chuki. saiv naamin Zito kashakaa mstar na Makamanda wenzake kwa kaz ashajifunza na kuona mauti yake kisiasa akiendeleza utoto wake

Uhuru wa maoni....
 
Yaani inashangaza kweli, Duma anamhumia mtoto wa swala anamtosa wake...! CCM wanamhurumia na kumpenda ZZK kuliko Mansour, Jumbe, Maalim Seif...!
 
Kwa kweli sioni tofauti ya Mbowe na Aden Rage ndani ya cdm na Simba kwenye viti vyao respectively......Pia sioni tofauti kati ya ZZK na Abdallah Bin Kleb respectively.....Samahani lakini
 
Utajiju na majungu yako yanayoongozwa na njaa zilizopanda mpaka kichwani. Hapa kazi tu. Zito zito zito karibu kigoma.

"The man who does not do his own thinking is a slave and his a traitor to himself and to his fellow men"

(ROBERT INGERSOLL)
 
Shujaaa!!! Zito ni shujaa kwa lipi? Mpinzani gani anayeandaliwa mkutano wake na UVCCM? Ujinga zito alishauondoa kwa kusoma,Upumbavu unakaa moyoni ni nani akayemsaidia ili upumbavu umtoke???
Hata kwenye kundi la Fisi hakosekani shujaa wao.
Kaliulize baraza la mawaziri na J.K watakueleza moto wa ZZK
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom