Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Inategemea na mvuto wako,Mimi niliwahi kulala mmoja hapo buguruni,kileleni alifika zaidi ya Mara tatu,baada ya hapo akawa anakuja getto tena siku nyingine simtoi hata nauli,alinipenda sana yule dada ,saivi kashaolewa
 
Hawa wa biashara sihitaji bro.

Hapo kwenye harufu nacheka sana teh teh ..Pole sana bro.. Ila huyu dada inabidi alaaniwa na dadapoa wenzake..Amewaharibia soko..Mteja mmoja wameshamkosa..

Biashara imekuwa ngumu..Wadada wengi hawavai hizo vitu siku hizi..Espy ameokoka siku hizi..Anatumia vifuniko vya kilokole
Hahaha...haya bhana.
 
Inategemea na mvuto wako,Mimi niliwahi kulala mmoja hapo buguruni,kileleni alifika zaidi ya Mara tatu,baada ya hapo akawa anakuja getto tena siku nyingine simtoi hata nauli,alinipenda sana yule dada ,saivi kashaolewa
Kwa hiyo mkuu kama mvuto wangu ungekuwa mzuri huyu dada naye angenipenda kama wewe...

Sawasawa.

nimepata jibu la kwamba wanahisia? Na wanazicontrol vipi hisia zao zisiwaharibie biashara.

Ona sasa akawa anakupa bure ukamharibia biashara.
 
Umelikuza jambo kutokana na experience yako ila kuna thread ya wanunuzi ilianzishwa humu na wachangiaji walikuwa wengi tu. Kuna wauzaji wao ni full time case na ndio wengi hujiuza kwa kila mtu, hawa hawana matunzo sana na huishi kwenye vile vijumba vya mitaa maarufu..
Kuna Wengine hufanya part time , hawa ndio wengi na group lao ni kubwa na wengine huwezi hata kuwafikiria kwa mfano wanachuo, wafanyakazi ndogo ndogo kama saloon na bar na wengine wanaojiuza mitandaoni. Wapo wauzaji wengi tu wana mahusiano na wameolewa kawaida na waume zao hata hawajui.

Usiseme uliona kinyaa maana yawezekana ushawahi pita na binti mkare ambaye kwako anajiheshimu ila kwa wengine ni malaya na muuzaji. Siku hizi wauzaji wanaita kudanga na hii ndio mbinu mpya ya kujiweka classic. WANAWAKE WENGI SIKU HIZI WANAJIUZA ILA WANATOFAUTIANA LOCATION TU
 
Kisaikolojia ngono tamu ni ile inayokuwa na chemistry baina ya wafanyaji...

Lazima kuwe na mental connection, hormanal stimulation na kila aina ya mshawasha ambao waswahili huita nyegez

Kwa mantiki hiyo wanawake wanaojiuza asilimia ndogo mno pengine 1% tu ndio wanaweza kuwa na sexual arousal na hawani wale wenye "pepo la ngono" au walio na sex drive iliyopitiliza ambao kwao mwanaume yoyote anaweza mtosheleza...
 
Umelikuza jambo kutokana na experience yako ila kuna thread ya wanunuzi ilianzishwa humu na wachangiaji walikuwa wengi tu. Kuna wauzaji wao ni full time case na ndio wengi hujiuza kwa kila mtu, hawa hawana matunzo sana na huishi kwenye vile vijumba vya mitaa maarufu..
Kuna Wengine hufanya part time , hawa ndio wengi na group lao ni kubwa na wengine huwezi hata kuwafikiria kwa mfano wanachuo, wafanyakazi ndogo ndogo kama saloon na bar na wengine wanaojiuza mitandaoni. Wapo wauzaji wengi tu wana mahusiano na wameolewa kawaida na waume zao hata hawajui.

Usiseme uliona kinyaa maana yawezekana ushawahi pita na binti mkare ambaye kwako anajiheshimu ila kwa wengine ni malaya na muuzaji. Siku hizi wauzaji wanaita kudanga na hii ndio mbinu mpya ya kujiweka classic. WANAWAKE WENGI SIKU HIZI WANAJIUZA ILA WANATOFAUTIANA LOCATION TU

Sawa sawa.

Nimesema kinyaa kwa nilichokiona mkuu. Harufu ile sijawahi kuinusa popote pale.

Asante kwa kunijuza mengine sikuwa nayajua.
 
Kwa hiyo mkuu kama mvuto wangu ungekuwa mzuri huyu dada naye angenipenda kama wewe...

Sawasawa.

nimepata jibu la kwamba wanahisia? Na wanazicontrol vipi hisia zao zisiwaharibie biashara.

Ona sasa akawa anakupa bure ukamharibia biashara.
Kiuhalisia kila binadamu anahitaji mtu wa kuwa nae. Mapenzi sio ngono maana ngono inapatikana popote ila upendo haupatikani kila sehemu. Kuwa na mtu wa kukujulia hali wakati wa kuamka na kulala ni nzuri, kuwa na mtu utakaemlilia na kumuhusisha katika furaha zako ni muhimu sana. Unaweza ukapata ngono na kuwa na marafiki wa kukuliwaza lakini hawawezi kuwa replacement ya hisia zako kimapenzi. Hata wauzaji pia huwa hawaondoki katika huu uhalisia na ndio wapo baadhi wanaolewa na kutulia pamoja na kuzijua mashine za aina zote.
 
Kwa hiyo kwa mawazo yako Daby unadhani hadi nimefika umri huu sijawahi kuona pilau? Hapana simjui, majina mnayajulia wapi hivi
Sometimes uwa najiuliza haya maufundi unayatoa wapi..Now i know
 
Back
Top Bottom