Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Teh teh..Na huyo anajinasibu kuwa mnato..Nawaza hao ambao sio mnato wana hali gani..

Bro..Ungekuta mandhari ni rafiki..Ungeendelea kuwa mteja mwaminifu??
Hahaha..bro labda ule ugonjwa akajua ndiyo mnato wenyewe.

Au labda wanaweka grisi mimi niliona vibaya? Hili nalo swali lingine.


Vipi haujawahi kuingia humo wewe!..maana toka biashara ya vifuniko ikunywee umepotea.
 
Daah!

Hapo ndiyo msemo wa kizuri gharama unachukua nafasi yake...

15,000/= ngono na chumba ni uozo mtupu sababu atakua anapitiwa na wengi sana...


Cc: mahondaw
Nilistaajabu saana mkuu eti 15000 ila pia kwa kipindi hicho nadhani ilikuwa si pesa hapa...boom lilikuwa 5000.

Ila kama nataka kukuelewa hivi...hivyo unasema malaya anayeuza zaidi ya elfu kumi na tano ni mzuri na natakiwa nianze kuwanunua hawa?
 
Daa uliposema uliondoka bado ile harufu unaisikia umenikumbusha siku nimeingia mochwari kwa mara ya kwanza ile harufu ya mle ndani ilibaki puani zaidi ya wiki naisikia tuu
Mkuu nilikaa na harufu hadi na leo nikiskia malaya anajiuza inanirudia tena.

Nikajua ulikuwa unaota unakimbizwa mochwari pia.
 
Nilistaajabu saana mkuu eti 15000 ila pia kwa kipindi hicho nadhani ilikuwa si pesa hapa...boom lilikuwa 5000.

Ila kama nataka kukuelewa hivi...hivyo unasema malaya anayeuza zaidi ya elfu kumi na tano ni mzuri na natakiwa nianze kuwanunua hawa?

Kuwanunua ni hiari yake hapo siwezi kukushauri chochote...

Ila wa bei rahisi wanakua wanatumika sana, hata watu wanaowapata ni wale pangu pakavu...

Wacha nisionge sana... ila wanaojitunza vizuri na wapo classic hata dau zao zinakuaga kubwa...


Cc: mahondaw
 
Kuwanuna ni hiari yake hapo siwezi kukushauri chochote...

Ila wa bei rahisi wanakua wanatumika sana, hata watu wanaowapata ni wale pangu pakavu...

Wacha nisionge sana... ila wanaojitunza vizuri na wapo classic hata dau zao zinakuaga kubwa...


Cc: mahondaw

sawa sawa... inaonekana unauzoefu mzee baba wa hii bidhaa.

Umefafanua kwa kina saana bidhaa zote mbovu na za bei ya juu.

Nilipotea njia sikujua bidhaa bora ni ipi.

Siunajua mambo ya kuwa blind customer.
 
Hahaha..bro labda ule ugonjwa akajua ndiyo mnato wenyewe.

Au labda wanaweka grisi mimi niliona vibaya? Hili nalo swali lingine.


Vipi haujawahi kuingia humo wewe!..maana toka biashara ya vifuniko ikunywee umepotea.
Mi sijawahi bro..Na kwa hii story yako ndo sifikirii kabisa kujaribu..Teh teh..

Ila we ulienda usiku..Uenda dada kazi alianza mapema siku hiyo.. We ukawa mteja wa 5 labda..Sasa kwa wateja wa5 halafu no kuoga wala kujisafisha vizuri..Lazima ukutane na harufu ya hatari..Next time nenda mapema teh teh..
 
Mi sijawahi bro..Na kwa hii story yako ndo sifikirii kabisa kujaribu..Teh teh..

Ila we ulienda usiku..Uenda dada kazi alianza mapema siku hiyo.. We ukawa mteja wa 5 labda..Sasa kwa wateja wa5 halafu no kuoga wala kujisafisha vizuri..Lazima ukutane na harufu ya hatari..Next time nenda mapema teh teh..

Bro usife moyo.

Kuna mwana kasema kule juu nilienda kwa wa bei rahisi.

Kuna wa bei kubwa kubwa kidogo hawa wanatimia vifaa vya kisasa kujisafisha.

Ile harufu haijaniisha aseeh.

Biashara iliishia wapi? espy kanenepa vifuniko habimtoshi nataka nimnunulie vipya.
 
Back
Top Bottom