Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kipindi mawe yanatema mbuguni mamanzi wa pale wamepiga pesa saana.

Kuna mmoja namjua alijenga nyumba. Polo walikuwa wakitoka kuuziana mawe pale chini wanaruka pale...
Ndio, alafu wengi pale wamekodi vyumba kwa mwezi au kwa miezi kadhaa kabisa.. Ukimchagua mnazama chumbani kwake moja kwa moja

Kuna jamaangu alitoka kijijini nikampitisha hapo siku moja tu ila naona kwa sasa anapahudhuria kama shule [emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio, alafu wengi pale wamekodi vyumba kwa mwezi au kwa miezi kadhaa kabisa.. Ukimchagua mnazama chumbani kwake moja kwa moja

Kuna jamaangu alitoka kijijini nikampitisha hapo siku moja tu ila naona kwa sasa anapahudhuria kama shule [emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni addiction mbaya saana hiyo...kama unga huachi.

Umetupotezea kijana aseeh.
 
Nakuelewa sana!kwanza hongera sana kwa kushinda kumla!jiulize hao wanaomla wanamla wakiwa wamelewa au hawajalewa?

Dah! Umenihadithia nimepata picha kulivyo!
 
Teh teh..Na huyo anajinasibu kuwa mnato..Nawaza hao ambao sio mnato wana hali gani..

Bro..Ungekuta mandhari ni rafiki..Ungeendelea kuwa mteja mwaminifu??
 
Daah!

Hapo ndiyo msemo wa kizuri gharama unachukua nafasi yake...

15,000/= ngono na chumba ni uozo mtupu sababu atakua anapitiwa na wengi sana...


Cc: mahondaw
 
Daa uliposema uliondoka bado ile harufu unaisikia umenikumbusha siku nimeingia mochwari kwa mara ya kwanza ile harufu ya mle ndani ilibaki puani zaidi ya wiki naisikia tuu
 
Nakuelewa sana!kwanza hongera sana kwa kushinda kumla!jiulize hao wanaomla wanamla wakiwa wamelewa au hawajalewa?

Dah! Umenihadithia nimepata picha kulivyo!
Hata sijui wanakuwa wamelewa au hawajalewa. Asprin atanisaidia hapa.

Basi tunaelewana vero.
 
Back
Top Bottom