Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,721
- 98,887
Hii ni recently issue mkuuHao unaokutana nao ni mafala labda kama unatoa ushuhuda wa miaka mi4 nyuma si sasa
Alafu unaweza ukawa mmoja wa hao mafala . . .huwezi jua
Hii ni recently issue mkuuHao unaokutana nao ni mafala labda kama unatoa ushuhuda wa miaka mi4 nyuma si sasa
Huna lolote njaa inakusumbua wwAnaumwa ulimpima?hana kitambi cha kutisha lakin
Wengine siku hizi wanakula mitishamba ya kuongeza nguvu!!!!!Wanene huwa wananoga wakiwa na pesa na katika idara ya kuhonga tu
I can't imagine myself kitandani na mwanaume with a fat ass mixer kitambi
Kwanza sijawahi na siwezi kuwahi
Sema uzuri wa haya mafat ass huwa hawapendi kufuck sana kama hawa vimbao mbao
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] *****...... joanah nakupa hi tuKabxa?
Kwa jinsi unavyoandika. . .looks like you are too young for me and I don't do Mario things
'Utanipwelepweta' dogo MPAMA
Ndio maana hukunipa, next time nitakuja na pesa, ngoja niachane na mkopowanahonga hao acha tu ! vimbaombao vichoyoo! vinapenda kugegeda kwa mkopoo!
Usibadilishe mada please [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Njaa ni tatizo la taifa[emoji6][emoji6]
Na siku hizi bila pesa maisha hayaendi!! Vibabu ndio vinaongoza kuchukua mabinti wakali sababu ya cash!!sema me siangalii umbo naangalia pesa
Jaribu uone kama hutokuja kuhadithia jf nzima, [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hii ni recently issue mkuu
Alafu unaweza ukawa mmoja wa hao mafala . . .huwezi jua
Lazima Utakuwa Na Sura Mbaya weww..
Wadada wabaya wanachagua sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Vumbi vumbiWengine siku hizi wanakula mitishamba ya kuongeza nguvu!!!!!
KabisaNa siku hizi bila pesa maisha hayaendi!! Vibabu ndio vinaongoza kuchukua mabinti wakali sababu ya cash!!
Sawa mkuuJaribu uone kama hutokuja kuhadithia jf nzima, [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Halafu njemba zimekamilika. Hata ngozi hazijakatwa!!check jamaa anatembea kwa Madaha,hizi ni tamaduni zetu huoi kama huna kitambi ha ha ha ha ha ha ha ha
View attachment 473278 View attachment 473279
Nimelielewa vizuri,,,,,,limekupata safi