Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Wewe mbona husomeki mkuu, unajichanganya tu, Mara mafat hujawahi Kuwa nao, ooh ulikua na wawili tu. Matangazo haya yamebuma.. Anza tena
Mkuu mbona uko interested sana kunielewa??
Au tangazo limekuvutia unataka kuwa mmoja wa mteja??

Naomba nikueleweshe basi

Ushawahi kuchunwa na mwanamke bila kupewa kitu?
Ndio ilivyokuwa kwa hao mafat ass
 
Ndio hivyo acha na sie tuwaseme tu maana nyie kila siku wanawake mpo hivii oooh vileee,,,mpo magogoo wakati mtu unamlalia una kilo 180 atakataje mauno,,,hebu mwachie nafasi kama uno halijazungushwa kama feni,hatubaguii laki unene sio mzuriii halaf jua wanaume ni kama sufuria la moto lazima liwah kupoa lakin wanawake ni kama chungu kilichotoka jikoni kupoa usubiri sana ,,sasa ukute mwanaume tumbo hilo hizo pumzi anazitoa wapiii,,
Sie tumekusikia vitambi tutavitoaa,na mauno tutaongeza ila na nyie unene na mavitambi hatuyatakiiiii
Umeolewa?
 
We utakuwa mbaba halaf mnene eti
Wasimbue hao vijeba,,,, vimbao mbao ndio brake yenu!!

kwanza hatutulii,,,, wapekenyeku kama nene,,,, kila kona tunadokoa!!!

Speed mwendo wa fastjet
 
Mkuu mbona uko interested sana kunielewa??
Au tangazo limekuvutia unataka kuwa mmoja wa mteja??

Naomba nikueleweshe basi

Ushawahi kuchunwa na mwanamke bila kupewa kitu?
Ndio ilivyokuwa kwa hao mafat ass
Hao unaokutana nao ni mafala labda kama unatoa ushuhuda wa miaka mi4 nyuma si sasa
 
Ndio hivyo acha na sie tuwaseme tu maana nyie kila siku wanawake mpo hivii oooh vileee,,,mpo magogoo wakati mtu unamlalia una kilo 180 atakataje mauno,,,hebu mwachie nafasi kama uno halijazungushwa kama feni,hatubaguii laki unene sio mzuriii halaf jua wanaume ni kama sufuria la moto lazima liwah kupoa lakin wanawake ni kama chungu kilichotoka jikoni kupoa usubiri sana ,,sasa ukute mwanaume tumbo hilo hizo pumzi anazitoa wapiii,,
Sie tumekusikia vitambi tutavitoaa,na mauno tutaongeza ila na nyie unene na mavitambi hatuyatakiiiii
Kama mauno unayo, basi unayo tu, na mafundi wa kukatika huwa hawapigi kelele anajitwist mwenyewe engo rahisi kwake,
Unanifanyia nipigie mstari point yangu ya kwanza [emoji23]
 
Back
Top Bottom