Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Kina baba wanene na tabia za kutongoza vibinti vidogo

Wanene huwa wananoga wakiwa na pesa na katika idara ya kuhonga tu

I can't imagine myself kitandani na mwanaume with a fat ass mixer kitambi
Kwanza sijawahi na siwezi kuwahi

Sema uzuri wa haya mafat ass huwa hawapendi kufuck sana kama hawa vimbao mbao
Nitegee uone kama hujaomba poooo
 
Binafsi sipendi mwanaume mnene Sanaaaaaaaaaaa!! Napenda medium mwenye body flan ya kuweza nibeba nipakata nakadhalika nakadhalika.. make napenda sana kumkalia kalia mwanaume
 
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,

mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,

Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,

Akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,

sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa. Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
Basi ndugu yangu baki hivyo hivyo na misimamo wako ila Siku ukionja tu hao bonge bonge amini nakwambia hutakubali kurudi kwa hao unowasema
 
Tatizo lasasa hilo,unakutana na mwanamke wa hivyo alishalala na wanaume wanene na wembamba wewe unamwoa ukijua kskupenda,kitambi kinakutoka anaanza kukuvunjia heshima yako kwakupigwa na vijana wanaobalehe.Hakyanani ukipata habari utajuta kumuoa huyo mwanamke.Na hapa naamini kua kuna wanawake wa kuoa na wanawake wakupigwa dudu tu basi hadi uzee wao halikadhalika na sisi baadhi ya wanaume wenzetu wanafaa kupiga dushe wanawake tu nasio kuwaoa.Tatizo lililopo sasa hivi ni unafiki ndio umetawala hivyo haijulikani nani ni mnafiki nanani si mnafiki matokeo yake ndoa zimekua za hovyo na wale wanaodhani ndoa zao zimesimama wanakua hawachunguzani nahivyo kuishi kwa amani hadi kufikia kufanya sherehe za miaka kadhaa ya ndoa.
 
Katika post umechemsha hii namba moja!!!umeshindwa kumwambia ukweli wake mpaka uje kuandika hapa?ili tujue wewe umetongozwa au...umewazalilisha wababa wenye vitambi wa humu kama akina lemutuz..hahahaa
 
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,

mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,

Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,

Akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,

sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa. Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
maza ako angekua anachagua chagua hata ww usingekuwepo kuleta uzi wa kipuuz hv
 
Manina zenu!. Chamsingi mikito tu, unene au wembamba doesn't matter mamazenu nyie!
 
Sio siri hata mimi vitoto navipenda sana hasa vile vinavyoanza kubarehe natamani ningekuwa mwalimu
 
Me napenda mwanaume mfupi yaan mfupi nyadundo, hawa watu wabishi hawa hadi kitandani... atakupa mambo mpaka ukimbie alafu wanajua kuhonga.

Wanaume wafupi oyeee
 
Back
Top Bottom