.... Wewe ni kimbaumbau una umetunukiwa umasogange???Wanene huwa wananoga wakiwa na pesa na katika idara ya kuhonga tu
I can't imagine myself kitandani na mwanaume with a fat ass mixer kitambi
Kwanza sijawahi na siwezi kuwahi
Sema uzuri wa haya mafat ass huwa hawapendi kufuck sana kama hawa vimbao mbao
ha ha ha ha ha na wewe unakua na bwawa la mtera wewePovuuuuuuu,,,punguza unene huoo lazima utakuwa na kakipisi wewe
Wameelewa tayariAnd they call me a patient
thank youWameelewa tayari
Hahaha hapana, wala sidhan kama nitakuja kua na mwil wa kuitwa "mwili mkubwa"Hapana sikuwa mimi
Sema nilikuona kwa mbali nikaona wewe ni bonge mixer kitambi nikamtuma mtu aje badala yangu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hili ni lijambazi la kike si bureHapana sikuwa mimi
Sema nilikuona kwa mbali nikaona wewe ni bonge mixer kitambi nikamtuma mtu aje badala yangu
Huu mwandiko wa mvulana huu, wanaume hatuandikagi hiviNimelielewa vizuri,,,,,,
Ndo dawa yao,,, huge chest, six packs, handsome, utana shati, higher height, medium Dick, 15.5cm erect, 14cm girth,long fucker
Plus U$D !!!!
Hapo hachomoki labda awe na mapepo
They call me Doctor!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] u make my day to be perfectlywanahonga hao acha tu ! vimbaombao vichoyoo! vinapenda kugegeda kwa mkopoo!
Hahahaaaaaaaaaa,,,, umeanza kuogopa!!!Bila shaka wewe ni msukuma
Nimekuelewa mkuu
Mimi pia mkuuHahaha hapana, wala sidhan kama nitakuja kua na mwil wa kuitwa "mwili mkubwa"
Tall, mwembamba#Thunglife
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,
Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa
Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
Unakuta mbaba mnene,,kitambi hichoo yaan mnene jamanii halaf anatongoza vibinti vidogo, we baba unavipeleka wapi hivyo vibinti,,,mfano hata mimi sipendi wababa /wakaka wanene ,,mtu tumbo hiloo,paja nene,halaf anakung'ang'ania eti anakupenda jamani jamani sipendi kuwa na mahusiano na wanaume wanene,wenye vitambii kwanza hawavutiii kabisaa,,mwanaume aliejaa kawaida ndio anapendeza yaan amejaa kimazoezi au kajaa tu,,,sasa mbaba huyu na tumbo lake sijui hata kitandani mnalalaje,napatia picha utakavyolaliwa na hilo tumbo hapo utachoka nyang'anyang'nya,,,
Pia wapo nadhani wadada wanaopenda haoa wakaka au wababa wanene,maana nahisi ladha tunatofautiana,sie wengine tunapenda wakaka wa kawaida tu wenye miili ya mazoezi,kuna huyo mbaba huwa tunakutana sehemu ya kula jamani atatuma watu waniitee,,unajua saa ingine unene unaweza fanya uitwe mbaba,,akaniandikia kikaratasi kuwa ananipenda na anataka kuwa namii yaan niliudhikaa ,,,nikaanza kuwaza hivi huyuu mi nampeleka wapi sasa,,kwanza nahisi watu wanene kama hawa kitandani ni magoigoi tu na dudu yote imemezwa na tumbo,halaf kama hawakoromi hawaa ni bahatii aisee,,,sie tushazoea watu hawana vitambi akikukamata ukitoka hapo hamu zote kwishaa
Mtanisamehe kama na humu wanene mpo inabidi mpungue jamanii unene ni janga mtakosa watoto wazurii wazurii
Kama una povu tema nna nguo chafu mie ntafulia
Ndio nishasema!!!!
KweliNa mashoga utawajua tu
Sometimes mnamchango katika hili.Kwa hiyo tatizo ni sisi ??
HahaaaaahaaaaaaaHuu mwandiko wa mvulana huu, wanaume hatuandikagi hivi
Siku nyingne nakikuona napiga selfie na ww nikiwa nyuma yako... labda kama nilimix, ila najua n ww... mwili wa kawaida... unabebeka vizuri tuMimi pia mkuu
Sidhani kama nitakuja kuwa na mwili wa kuitwa 'kamwili kadogo'
Hata mimi siku nyingine nakuvizia nakupiga picha,tena na iko kitambi aseeeSiku nyingne nakikuona napiga selfie na ww nikiwa nyuma yako... labda kama nilimix, ila najua n ww... mwili wa kawaida... unabebeka vizuri tu
Walah maneno yako hayafanani na hiyo avatar yako wala jina lako. KahWanene huwa wananoga wakiwa na pesa na katika idara ya kuhonga tu
I can't imagine myself kitandani na mwanaume with a fat ass mixer kitambi
Kwanza sijawahi na siwezi kuwahi
Sema uzuri wa haya mafat ass huwa hawapendi kufuck sana kama hawa vimbao mbao